เรื่องลับ ของพี่หมี ตอน 3 | two-hitchhikers.ru

เรื่องลับ ของพี่หมี ตอน 3

• 406 ตอบ
  • 8313 อ่าน
*

ออฟไลน์ Pigkaploy

• Tiny Member
  • *
  • 37
  • 328
เรื่องลับ ของพี่หมี ตอน 3
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 06:43:54 pm »
EP 1  :  //two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=250450.0

ในช่วงปลายปี 2545 ผมค่อนข้างยุ่งมากครับ เพราะทางบริษัทขยายตลาด ติดต่องานกับลูกค้าชาวต่างชาติ ตามทิศทางของภาวะเศรษฐกิจในประเทศที่เริ่มฟื้นตัวดีขึ้น

...ต่อให้ผมเหนื่อยแค่ไหน ก็ยังมีรอยยิ้มเสมอ เมื่อได้เห็นใบหน้าของสองสาวพรกับปุ๋ย รอยยิ้มหวานๆของพวกเธอ เป็นดั่งกำลังใจให้กับผม

คืนนี้..ผมมีนัดไปดินเนอร์มื้อคํ่ากับพร ฉลองที่เราสองคนซัมติงกันมาได้หนึ่งเดือนเต็ม ถึงผมจะไปนอนค้างที่บ้านของพรบ่อยแค่ไหน แต่สถานะกลับเป็นได้แค่...คนแอบคบ ในเมื่อผมบอกใครไม่ได้ว่าเป็นแฟนเธอ พรจึงมีหนุ่มๆเข้ามาตามจีบอยู่เสมอ พรเป็นคนสวยน่ารัก ยิ้มง่ายคุยเก่ง เสียอย่างเดียว เธอมองโลกในแง่ดีเกินไป เธอไม่รู้ตัวบ้างเหรอไง ว่าผู้ชายเหล่านั้น เขาหวังอะไรจากเธอ

บางทีผมก็หงุดหงิด นึกอยากจะโวยวาย แต่ก็ทำไม่ได้ครับ เพราะพรขอเอาใว้ เธอไม่อยากให้ใครรู้เรื่องของเรา เพราะกลัวจะกระทบกับงานที่ทำ 

ก็อย่างที่เคยเล่าให้ฟัง ว่าชุดของสาวอ๊อฟฟิศที่นี่ มัน SEXY ขยี้ใจแค่ไหน ทั้งเว้าบนสั้นล่าง จนกลายเป็นอาหารตาของบรรดาหนุ่มๆ ...เพื่อนผมนี่ละครับ ตัวดีเลย มันชอบเอาเรื่องงานมาบังหน้า แล้วแอบมองร่องอกกับเนินนมของพรอยู่เป็นประจำ ...แหม สายตาของพวกมันนี่ช่างกรุ่มกริ่มกันดีเหลือเกิน
ผมได้แต่มอง แล้วนึก ...ฮึ่ม ! อยู่ในใจ เพราะตัวเองก็เคยอยู่ชมรมส่องสาวมาก่อน ...เวลาส่องสาวอื่นมันก็ อื้อหือ... อู้หู....อยู่หรอก แต่พอแฟนตัวเองโดนบ้าง ' มันหงุดหงิดว้อย '

ถึงผมจะเคยโวยวายพวกมันไปบ้าง ตอนอยู่ลับหลังพร แต่ก็โดนสวนกลับมาจนหน้าหงาย  " เอาใว้พรเรียกมึงว่าแฟนก่อน กูถึงจะเลิกเต๊าะ "  นั่นละครับ คำพูดกวนๆของพวกมัน พร้อมกับเงื่อนไขที่ฟังดูแล้วโครตง่าย แต่คงยากเกินไปสำหรับพร เพราะขนาดปุ๋ยที่เป็นเพื่อนสนิท พรยังไม่ยอมบอกเลย

"  ......นายหมี !!!  "  ผมถึงกับสะดุ้งเฮือก ! ไปกับเสียงของยัยปุ๋ย ที่ดังเข้ามาข้างในรูหู ปุ๋ยเอาแต่บ่นผมอุบอิบว่าหูตึง ปล่อยให้เธอเรียกอยู่ตั้งนาน ...แต่ผมนี่โครตสยิวเลยครับ ลมหายใจอุ่นๆของเธอ มันปะทะเข้ามาที่ข้างหู ทำเอาผมขนลุกซู่ไปทั้งตัว พอปุ๋ยบ่นเสร็จ เธอก็มองตามผมไป จนเห็นพรนั่งคุยอยู่กับพวกหนุ่มๆ

" นายหึงพรเหรอ "  ปุ๋ยถามผมตอนกำลังหม่อ ก็เลยเผลอพยักหน้ารับไป

" ใช่ โครตหึงเลย "  ปุ๋ยอึ้ง ! ส่วนผมก็ลนซิครับ เพราะพรสั่งนักสั่งหนา ว่าอย่าให้ปุ๋ยรู้เรื่องของเราเด็ดขาด ปุ๋ยมองหน้าผม แล้วเม้มปากแน่น

" แล้วถ้าเป็นฉันบ้าง นายจะหึงไหม "  ผมได้แต่อึกอัก ไม่รู้จะตอบปุ๋ยยังไง หากบอกว่าหึง แล้วปุ๋ยเล่าให้พรฟัง ผมก็พังซิครับ

" ชิ "  พอปุ๋ยเห็นผมลังเลไม่ยอมตอบ เธอก็งอนสะบัดก้นเดินหนีไปอีกตามเคย ปุ๋ยกลับไปนั่งที่โต๊ะทำงาน ที่อยู่ติดกันกับพร แล้วร่วมวงคุยกันกับพวกหนุ่มๆ ...ถ้าพูดแบบไม่เข้าข้างแฟน FC ของปุ๋ยเยอะกว่าพรครับ เพียงแต่เธอไม่ค่อยคุยด้วยเท่านั้น พอปุ๋ยเปิดโอกาสให้แบบนี้ ก็เข้าทางพวกมันเลยซิครับ
ถึงช่วงนั้น MSN จะเริ่มฮิตกันบ้างแล้ว แต่การแอ้วสาวแบบคลาสสิค มันก็ต้องมายืนเกาะโต๊ะคุยกันแบบนี้ ส่วนใหญ่เรื่องคุยกัน ก็เป็นเรื่องหนัง เรื่องละคร และตอนไปท่องเที่ยวกันมาในช่วงวันหยุด พอคุยกันไปได้ซักพัก สายตาของเพื่อนผม มันก็มองมาที่ปุ๋ยกันจนหมด เพราะยัยปุ๋ยจงใจอวดเรียวขาขาวกับร่องอก ให้พวกนั้นดูเล่นเป็นขวัญตา

หึ ! ...ถ้าปุ๋ยคิดจะยั่วโมโหผม ด้วยวิธีนี้แล้วละก็ มันได้ผลครับ ' ผมฉุนกึกขึ้นมาทันที ' เส้นเลือดข้างขมับดิ้นปุดๆ ลุกขึ้นพรวดพราดขึ้นมาจากเก้าอี้ 

" พวกมึง ไม่มีงานทำกันเหรอไงวะ .....หา "  นํ้าเสียงที่เกรี้ยวกราดตะเบ็งดังขึ้นมา มันไม่ใช่ของผมหรอกครับ แต่เป็นเสียงของพี่ธีร์ หัวหน้าแผนก
พวกเพื่อนผมที่ยืนเกาะกลุ่มคุยกันอยู่ ก็วงแตกกระเจิงกันเลยดิครับ เพียงอึดใจเดียว เอกสารปึกใหญ่ ก็ถูกวาง ' โครม ' ลงไปบนโต๊ะของยัยปุ๋ย ถึงใบหน้าพี่ธีร์จะดูยิ้มแย้ม แต่อารมณ์เกรี้ยวกราดมาก 

" ช่วยทำให้เสร็จ ภายในวันนี้ด้วยนะ "  พี่ธีร์สั่งปุ๋ย แล้วเอานิ้วจิ้มยํ้าๆไปที่กองเอกสารที่อยู่ตรงหน้า ทำเอายัยปุ๋ยถึงกับอ้าปากค้าง เพราะมันเยอะมาก

'  พี่ธีร์  ' หัวหน้าแผนกหนุ่มหล่อมาดเนี๊ยบไฟแรง ในวัยสามสิบห้า ผิวขาว สูงโปร่ง อยู่ในชุดสูทสมัยใหม่สีดำ ดูหล่อและเท่มาก พอแกสั่งงานยัยปุ๋ยเสร็จ ก็รีบเดินออกไปจากห้องทันที โดยมีไอ้ต้ารุ่นน้องของผม เดินตามประกบติดไปด้วย แกมีนัดไปดิวงานกับลูกค้าข้างนอก คงเป็นเพราะความฉมังในฝีมือของพี่ธีร์ ที่ปิดดีลกับลูกค้าได้ตลอด จนงานมากมายกองท่วมแผนกแบบนี้

......พอคล้อยหลังพี่ธีร์ไปแล้ว ยัยปุ๋ยก็บ่นอุบอิบ ว่าเอกสารตั้งเยอะแยะ ใครจะไปทำทัน เธอชูกำปั้นเล็กๆขึ้นมา เหมือนอยากจะทุบพี่ธีร์ให้ตายคามือ

................................

เวลาเหลืออีกไม่กี่ชั่วโมง แต่เอกสารบนโต๊ะยัยปุ๋ยยังมีอีกเพียบ ถึงปุ๋ยจะพยายามทำเต็มที่แล้ว แต่มันก็ไม่ทันจริงๆครับ ' จังหวะแบบนี้ พระเอกอ่างผมต้องออกโรงแล้ว ' ผมเดินไปหาปุ๋ยที่โต๊ะ แล้วหยิบเอกสาร ออกมาช่วยทำครึ่งนึง แต่ปุ๋ยก็โยเยไม่ยอมให้ บอกว่าเกรงใจ ไม่อยากเพิ่มงานให้กับผม หลังจากยื้อยุดกันอยู่นาน ผมก็จับมือของปุ๋ยเข้าโดยบังเอิญ

.....แหม อินโทรเพลงรักหวานๆ มันดังขึ้นมาภายในหัวเลยละครับ ยังกับฉากรักในละคร ตอนคู่รักพระนางสปาร์คปิ้งกัน ♡

....ปุ๋ยหน้าแดง รีบดึงมือเธอกลับ เอาไปวางใว้แนบอก ก้มหน้าหลบสายตาผมที่จ้องมอง เธอนิ่งเงียบไม่พูดอะไร ส่วนพรที่มองเราอยู่ก็เอาแต่อมยิ้ม   

" งั้นเราสามคนมาช่วยกันทำเนอะ จะได้กลับบ้านพร้อมกัน "  พอพรพูดจบ เธอก็ส่งยิ้มหวานให้ผมกับปุ๋ยอีกครั้ง

แล้วเราสามคนผัวเมียช่วยกันทำ เอกสารทุกอย่างมันก็เสร็จทันตามเวลา ( แฮร่ ...หยอกๆ ) ระหว่างที่พากันเก็บของ เพื่อเตรียมตัวกลับบ้าน พี่ธีร์ก็เดินดุ่มๆมาจากไหนไม่รู้ พอผมหันมาอีกที แกก็มายืนอยู่ตรงหน้าของปุ๋ยแล้ว แกยืนทำหน้านิ่งไม่พูดอะไร แล้วยื่นของฝากในมือถุงใหญ่ให้กับปุ๋ย ....ปรกติถ้าพี่ธีร์ออกไปดีลงานกับลูกค้าข้างนอก  แกจะไม่กลับเข้ามาอีก ...คงเป็นห่วงปุ๋ยละครับ ผมดูออก ส่วนของฝากในมือถุงใหญ่ ก็น่าจะแทนคำขอโทษ กับเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อตอนกลางวัน

.................................

ระหว่างทางที่ผมขับรถไปส่งสองสาวกลับบ้าน ปุ๋ยก็ชะโงกหน้ามาหาผม พร้อมกับรอยยิ้มเจ้าเล่ห์ 

" หมี... ใกล้ถึงวันเกิดนายแล้วใช่ปะ ! " พอปุ๋ยทักขึ้นมา ผมเลยนึกขึ้นมาได้

" อ้อ.. ช..ใช่ๆ จริงด้วย เกือบลืมไปแล้วนะเนี่ย "

" นายห้ามลืมชื้อของขวัญให้ฉันนะ ไม่งั้น...โดนแน่ ! " อะไรของเธอละเนี่ย มีขู่กันด้วย 555+

...เอ๊ะ ! ผมถึงกับหันควับ ไปมองปุ๋ยอีกรอบ มันต้องเป็นผมไม่ใช่เหรอ ที่เป็นคนได้ของขวัญจากเธอ ระหว่างที่ผมงง ปุ๋ยก็จิกตามองเลิกคิ้วใส่ แล้วบอกว่านี่คือกฎใหม่ ที่เธอบังคับใช้กับผมแค่คนเดียว
แหม...ช่างรู้สึกเป็นเกียรติจนพูดไม่ออกเลยละครับ ผมได้แต่อมยิ้ม แล้วส่ายหัวเบาๆ กับความน่ารักเอาแต่ใจของเธอ 

"  แล้วเธอสองคน...อยากได้อะไรกันละ พี่จะได้ซื้อให้....  "  พอผมพูดจบเท่านั้นละครับ สองสาวก็พากันปรบมือดีใจกันยกใหญ่ เหมือนกับนัดแนะกันมาก่อนแล้ว ที่จะไถของขวัญจากผม

" ป๋าขา หนูอยากได้กระเป๋าค่ะ "  ยัยปุ๋ยพูดขึ้นมาก่อน ด้วยนํ้าเสียงออดอ้อน เล่นหูเล่นตา ยิ้มหัวเราะร่าราวกับเด็กน้อย ส่วนพรก็ใช่ว่าจะน้อยหน้า ผสมโรงไปกับยัยปุ๋ยด้วย ทั้งคู่ต่างพากันรุมอำผมใหญ่ จนภายในรถมีแต่เสียงหัวเราะและรอยยิ้ม

ผมยอมรับว่าอยากได้ปุ๋ยเป็นแฟนอีกคน แต่ก็ยังคงกลัวกับผลลัพธ์ที่ตามมา เพราะคนจับปลาสองมือส่วนใหญ่ มักจะจบไม่สวยซักราย ผมเลยได้แต่เก็บงำ ซ่อนความรู้สึกในใจใว้ ...เพราะอยากให้พวกเราสามคน มีรอยยิ้มและเสียงหัวเราะด้วยกันแบบนี้ไปอีกนานๆ

พอฟ้ามืด ผมก็ชวนพรมาดินเนอร์มื้อคํ่าด้วยกันที่โรงแรม ฉลองที่เราสองคนคบหากันอย่างจริงจัง มาได้หนึ่งเดือนเต็ม คืนนี้พรสวยมากเลยครับ ชุดที่เธอสวมใส่มาเพื่อผม มันดู SEXY มาก ใบหน้าสวยหวานของเธอแดงระเรื่อ ยิ้มเขินจนอายม้วน เมื่อได้ดอกกุหลาบสีแดงช่อใหญ่จากในมือของผม ท่ามกลางเสียงปรบมือของผู้คนภายในร้าน 

" พี่หมี หนูอายคน อีพี่บ้า "  ถึงพรจะพูดแบบนั้น แต่สีหน้าของเธอกับเต็มไปด้วยความสุข พรจิบไวน์กับผม ท่ามกลางบรรยากาศสุดแสนโรแมนติก เคล้าคลอไปกับเสียงของไวโอลีน ที่บรรเลงขึ้นมาเบาๆ นี่ถ้าผมจะขอพรแต่งงานตอนนี้ ก็ได้เลยนะครับเนี่ย เพราะบรรยากาศมันโครตเป็นใจ

หลังจากกินมื้อคํ่ากันเสร็จแล้ว ผมก็เปิดห้องสวีทที่โรงแรมต่อทันที เพราะอยากชวนพรลองเปลี่ยนบรรยากาศ ในวันที่สุดแสนพิเศษแบบนี้ ...และแน่นอนครับ ผมต้องไม่ลืมสั่งไวน์มาเพิ่มอีก เพื่อมานั่งดื่มกันต่อที่ห้อง
พอเล่ามาถึงตรงนี้แล้ว ผมก็ไม่รู้จะบรรยายความรู้สึก กับภาพที่เกิดขึ้นตรงหน้า ให้คุณทราบได้ยังไง เพราะพรสวมแค่ชุดคลุมตัวเดียวมานั่งอยู่ข้างผม

พรบอกกับผม ว่าเธอมีความสุขมาก เลยอยากเซอร์วิส เอาใจผมเป็นพิเศษ ...ว้าว...เด็ดดวงอย่าบอกใครเชียว พรรินไวน์ชนแก้วกับผมตรงริมระเบียง เราสองคนนั่งกอดกันชมวิวท้องฟ้าในยามคํ่าคืน ที่เต็มไปด้วยแสงไฟระยิบระยับ

ผมจับพรมานั่งตัก แล้วกอดหอมแก้มนุ่มนิ่มของเธอไปหลายฟอด คุณอาจสงสัยว่าทำไมผู้หญิงขี้อายอย่างพร ถึงได้ SEXY ขึ้นมา ทันตาแบบนี้ ...คงต้องยกความชอบทั้งหมดให้กับไวน์ครับ เพราะขนาดผมเองยังตึง แล้วพรที่พึ่งเคยกินครั้งแรก ...จะเหลือเหรอครับ ใบหน้าสวยหวานของเธอแดงระเรื่อ ตาหวานฉํ่า ยั่วยวนในระดับที่กำลังดี แต่พลังดาเมทโครตจะรุนแรง

' พรกับแอกอฮอล์ ...มันเป็นอะไร ที่เข้ากันดีมากจริงๆ '

ผมมอมเหล้าเธอทุกวันเลยได้ไหมเนี่ย ? ดูเหมือนผมจะคิดดังไปหน่อย พรเลยหันมามองผมด้วยแววตาที่หวานฉํ่า เพราะเธอคงรู้สึกถึงของแข็ง ที่มันกำลังดันแก้มก้นของเธออยู่ พรเอี้ยวตัวมาจุ๊บปากผมทีนึง ใบหน้าของเธอออกอาการชัด ว่ากำลังต้องการอะไร จากผู้ชายอย่างผม

...อื้อหือ ถ้าเจอลุคนี้ของพรเข้าไป แล้วยังนั่งนิ่งกันอยู่ได้ ก็น่าจะเป็นรูปปั้นแล้วละครับ มือของผมบีบขยำหน้าอกสองเต้า ที่มันเต่งตึงนุ่มฟู พรมองผมแล้วเม้มปาก ก่อนจะร้อง  " ว้าย ! "  ขึ้นมาเบาๆ เพราะแก้วไวน์ในมือของเธอ มันหกใส่ราดตัว

...สองเต้าขาวผ่องของเธอ เปียกชุ่มไปด้วยนํ้าไวน์องุ่นสีแดง มันดึงดูดสายตาของผมเหลือเกิน พรกำลังจะหยิบทิชชู่ขึ้นมาเช็ด แต่ก็ถูกผมคว้าข้อมือใว้ก่อน ผมส่ายหัวเบาๆแล้วบอกเธอไปอย่างหล่อ

" เดี๋ยวพี่.. เช็ดให้ "  ผมจับเธอนอนลงบนเตียง แหวกชายเสื้อคลุมสองข้างของเธอออก จนสองเต้ากลมๆ เด้งกระเพื่อมอยู่ตรงหน้า ดวงตาของพรกลมโต ตื่นตระหนก กับสิ่งที่ผมกำลังทำ ....จ๊วบ ! ริมฝีปากและปลายลิ้นของผม ดูดเลียไวน์รสชาติเยี่ยม จากภาชนะใหม่ที่ไม่ใช่แก้ว ปลายลิ้นรับรส บนผิวเนื้อเนียนนุ่ม มันช่างหอมหวานละมุน ไปกับรสชาติแปลกใหม่ ตัวของพรบิดส่ายไปมาเบาๆ  " อา... อื้อ... อา... คนบ้า... คนลามก " พรพูดขึ้นมาด้วยท่าทีเขินอาย เมื่อเห็นวิธีการกินไวน์แบบใหม่ของผม ...แล้วแก้วไวน์ทรงสูง ก็ไม่จำเป็นอีกต่อไป เมื่อผมได้ลิ้มรสชาติการดื่มไวน์ จากตรงกลางหว่างขาของพร ♡

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2021, 06:50:17 pm โดย Pigkaploy »

*

ออนไลน์ เสพสม

• Gold Member
  • 1081
  • 96
Re: เรื่องลับ ของพี่หมี ตอน 3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 07:14:47 pm »
พึ่งรู้ว่าชื่อหมีนะ   ปล่อยให้งงตั้งนานว่าใครคือหมี?

ตอบกลับ :   อุ๊บ! ขออภัยที่ปล่อยให้ งง  ::Oops::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2021, 04:20:45 pm โดย Pigkaploy »

*

ออฟไลน์ whitebag

• Senior Member
  • 608
  • 248
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 07:15:50 pm »
พูดสะอยากเห็นภาพเลย ดื่มไว์นกลางหว่างขาพร..อุ้ย..สยิวใจ

ตอบกลับ :   มันเป็นอะไรที่หวาด...เสียวมากเลย  ::Bloody::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2021, 04:22:08 pm โดย Pigkaploy »

*

ออฟไลน์ biggiggog

• Ultimate Member
  • 4048
  • 1288
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 07:26:29 pm »
งานนี้แค่ดื่มมันคงยังไม่สะใจ
ต้องยกซดไปเลย
ขอบคุณครับ

ตอบกลับ :   โฮก !!  คำรามเยี่ยงเสือ
 ::HoHo::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2021, 06:45:47 pm โดย Pigkaploy »

*

ออฟไลน์ blackjack

• 900
  • 164
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 07:33:30 pm »
 ::Yes!:: อยากให้พี่หมีจัดสองเลยครับ กลัวว่าพี่ธีร์จะชอบปุ๋ยนี่สิ อิอิ

ตอบกลับ : หึงแรงแบบนี้ ชอบแน่นอนครับ พันธง !!
 ::YarKK::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2021, 06:47:05 pm โดย Pigkaploy »

*

ออฟไลน์ นาค

• *
  • 3
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 07:47:22 pm »
หลายประเด็นเลยครับ ปุ๋ยแสดงออกชัดมากว่าชอบพี่หมี ส่วนพี่หมีก็ชอบปุ๋ย แต่กลัวบ้านแตก ส่วนพี่ธีร์หึงแรงมากครับ ตรงนี้เน้นเลย ถ้ามัวใจเย็น มีอดนะครับ ส่วนท่าทีของพร ผมว่าเธอน่าจะรู้นะ ว่าเพื่อนปุ๋ยชอบพี่หมี เลยปิดเรื่องที่คบกับพี่หมีเอาใว้ ความสัมพันธ์ยุ่งเหยิงมากเลยครับ จะลงเอยยังไงเนี่ย แต่ชีนนี้เนื้อเรื่องหวานมากเลยครับ พรดูเธอ HOT มากเลยนะครับเนี่ย ไวน์เปลี่ยนนิสัย ตามกันต่อครับ

ตอบกลับ :   วิเคราะห์ชัดเจน ทุกประเด็น เยี่ยมมากครับ
 ::GiveMe::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2021, 06:48:15 pm โดย Pigkaploy »

*

ออฟไลน์ nmiint

• 719
  • 238
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 07:52:51 pm »
พรไม่ยอมเปิดตัวซะที หรือจะเกรงใจปุ๋ยกันนะ สงสัยต้องคบซ้อน

ตอบกลับ :  คิดเหมือนกันเลยครับ ทั้งคู่เป็นเพื่อนสนิท มีเหรอจะดูกันไม่ออก
 ::Cheeky::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2021, 06:49:38 pm โดย Pigkaploy »

*

ออฟไลน์ พี่บ่าว

• *
  • 4
  • 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 07:56:59 pm »
ปุ๋ยชัดเจนแล้วนะ หมีเมื่อไหร่จะชัดเจน ส่วนพรร้อนติดลมบนไปแล้ว แต่ให้เดาเล่นๆที่พรไม่อยากเปิดตัวว่าคบน่าจะเกรงใจปุ๋ย

ตอบกลับ :  จะมีตบกันหรือป่าวนะ
 ::Hunger::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2021, 06:50:44 pm โดย Pigkaploy »

*

ออฟไลน์ รับช่วยxxx

• *
  • 3
  • 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 08:08:12 pm »
ได้กลิ่นสวิงลอยมาตุๆ จับคู่แล้วซัดกันเลย ชอบน้องพร จะจัดให้ฟ้าเหลือง

ตอบกลับ :   ก็มีโอกาสเป็นไปได้อยู่นะ
 ::DookDig::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2021, 06:51:34 pm โดย Pigkaploy »

*

ออฟไลน์ Taxi_VIP

• *
  • 4
  • 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 08:15:13 pm »
ชอบมาดธีร์วะชักอยากเชียร์ให้ทั้งสองสาวโดนธีร์กด พี่หมีชักช้าเกิ้น แต่หื่นได้ใจ

ตอบกลับ :
  แอบเชียร์อยู่เหมือนกัน แต่หมีคงเศร้าแน่

ป.ล. ช่วงปี 2545 กระแสเรื่องอยู่ก่อนแต่ง ก็ยังเป็นที่ติฉินนินทากันอยู่ ไม่เหมือนปัจจุบัน ที่กลายเป็นรื่องปกติไปแล้ว บางคู่ก็อยู่กินกันตั้งแต่ขึ้น ปวช หรือมหาลัย
ช่วงนั้นดาราหลายคนก็เจอปัญหาเรื่องแบบนี้ ท้องก่อนแต่งบ้างละ อะไรประมาณนี้
ที่เล่ามายืดยาว เพราะอยากให้พอทราบบรรยากาศในยุคนั้น
 ::DookDig::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2021, 06:57:19 pm โดย Pigkaploy »

*

ออฟไลน์ Popeye5555

• Junior Member
  • 517
  • 0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 08:22:53 pm »
อยากให้สองสาวแท็คทีมกันรุมจัง คงจะบรรเทิงน่าดู

ตอบกลับ : สรวงสวรรค์ สำหรับผู้ชาย
 ::Beggar::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2021, 06:58:59 pm โดย Pigkaploy »

*

ออฟไลน์ nolulu69

• Full Member
  • **
  • 183
  • 57
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 08:24:07 pm »
ไปๆมาๆ น่าจะได้ทั้งคู่

*

ออฟไลน์ เลขาคิม

• *
  • 4
  • 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 08:36:36 pm »
 ::Thinking::  ทำไมพรต้องแอบคบ พรน่าจะรู้ว่าปุ๋ยชอบหมี เลยไม่อยากให้เสียใจ ดูเศร้าจัง
 ::Crying::

*

ออฟไลน์ than.ya

• Junior Member
  • 469
  • 1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 08:40:11 pm »
ถ้าเจอเปนแพ็คคู่เน้คงจะสุขน่าดู ::Grimace:: ::Grimace::

*

ออฟไลน์ กระถิน

• *
  • 4
  • 0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 08:43:17 pm »
เหมือนอ่านไดอารี่ ของพี่หมีเลย ช่วงเวลาสำคัญๆของชีวิต ปุ๋ยออกตัวแล้วนะว่าชอบ ธีร์ก็น่าจะเป็นคู่แข่งอีกคนกลัวแห้วจัง

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ