ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องลับ ของพี่หมี ตอน 3

เริ่มโดย Pigkaploy, ตุลาคม 09, 2021, 06:43:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thekid34

gusjung111

แล้วเมื่อไหร่จะได้อีกคนนึงล่ะ

Komsan Tanunchai Olympus

จัดปุ๋ยไปด้วยอีกคนครับก่อนที่คนอื่นจะแย่งไป

jukjik

เอเค

ดูแล้วพีธีร์น่ามีส่วนร่วมในสองสาวนี้แน่เลย

chatjane4234

สงสัยพี่ธีร์จะชอบปุ๋ยละมัง แต่วางตัวใว้กลัวเขาว่าเอา ว่าเป็นสมภารกินไก่วัด หมีจัดได้จัดก่อนเลยนะ ชักช้าพี่ธีร์งาบไปแดกห่อนไม่รู้ด้วย

sarnkun

กำลังสวิตกับพรเลย สงสัยรายต่อไปน้องปุ๋ยแน่นอน

Erik

peddo

มาฉลองวันเกิดอย่างนี้ ต้องมีของขวัญสุดพิเศษจากเพื่อนรักของน้องพรแล้วครับ คุณธีร์รุกหนักขนาดนี้ น้องปุ๋ยต้องรีบตัดสินใจแล้ว หรือจะปล่อยให้ชายทั้งสองได้สมหวังทั้งคู่ ซึ่งในขณะนี้พี่หมีคงยังไม่ยอมรับว่าแอบหวังอยู่ และอาจจะต้องเป็นฝ่ายผิดหวังเอง
ขอบคุณครับ

Hamad

ryg123456

เล่นดื่มจากร่องเลยนะครับพี่หมี

suptest20

petergg

พรมีอะไรหรือป่าว ที่ยังไม่เปิดตัวว่าเป็นแฟน
อะไรกันครับเนี่ย

sunnies

หนุ่มเนื้อหอมเลยพี่หมีแต่จ่ะได้กินปุ๋ยก่อนพี่ธีร์ไหม

ball2112

แล้วพี่หมีจะได้ทั้งสองสาวเลยไหมนะ