ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นารีเริงรัก ตอน 22 - หน้าใหม่ (นักศึกษา/NTR/Mindbreak/Ahegao)

เริ่มโดย mint38-24-38, ตุลาคม 14, 2021, 12:27:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นะโม990

Tik K.

เอิญได้บทนี้มาเพราะอาศัยเส้นสายแน่ๆ แต่พอมีผลงานทำไมเริ่มหงตัวเองจัง

mrcat2019

amtorff73

เอิญคงใช้เส้นสายพ่อไม่ให้ดาด้าได้แสดงแน่นอนครับ

แล้วยิ่งเอิญมั่นใจวางฟอร์มขนาดนี้ ช่างน่าโดนจัดหนักๆซักที จะได้ไม่หลงระเริงตัว

แต่น้องโอมจะเข้ามามีบทบาทเรื่องเซ็กซ์กับ 3 สาวบ้างมั้ยครับเนี่ย อยากรู้ซะแล้วสิ

ดรีม ดรีม

มาแล้วขออ่านก่อนนะครับ สนุกมากติดตามครับ ขอบคุณมากครับ

VP555

1819

เอิญใช้ความเป็นลูกคนมีอำนาจ ดันตัวเอง เข้ามา เป็นดารา     ก็เป็นทำธรรมดา ของคนนิสัยเห็นแก่ตัว ยึดตัวเองคือ ศูนย์ ใครอยู่รอบตัวเธอ คือต้องเวียนริวตัวเธอ  เอิญแล่ว อาจจะไม่เคยมอง  พลอยกับมินต์เป็นเพื่อนเลย    พลอยก็คงไม่ต่างกัน ไท่งั้นจะมีอะไรกับแฟนเพื่อน และ จะ จัดมินต์ให้อีกคน คงมีแต่ แม่ โคนมมินต์ ของผมเท่านั่น   ที่ ยังคงแบ๊ว นางเอกต่อไป  แต่  คิดว่า ในอนาคต     เริ่ม มี แสงส่องเยอะ คงจะกลายเป็นคน สู้้คน ยัง มินต์ ก็ต้องเจอปลายทางที่ดีนะ  เพราะที่ทำอยู่ก็เพื่อผู้มีพระคุณ ส่วนเรื่อวsex ก็จัดเต็มสุดๆ  แต่ ต้อนนี้ ยังไม่ไท่ออก เลย ว่า ใครจะเป็นพระเอก กับ มินต์ นายเอก ก็แค่   คนที่ระบายความใคร่ กัน     
ตัวละคร โอม หน้าใหม่ จะเป็นยังไง จะคู่ใคร เดาว่า เอิญ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

teerapong2534m

น้องโอมจะแก้ปัญหาอาการขี้วีนของพี่เอิร์นอย่างไรน้อ

Nal

Daxamoo

sachinha

เอินเริ่มมีปัญหาขึ้นเรื่อยๆละนะ จะโดนดีละนะ 55

mrzoom