ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เป็นใจให้เมียมีชู้

เริ่มโดย kobkobkob, ตุลาคม 19, 2018, 01:10:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

say4444

แค่ได้ยินว่า7นิ้วฝังพร้อม เจอเข้าไปหาทางกลับบ้านไม่ถูกแน่

Noofah Narak

นี่ถ้าเป็นเมื่อ 30 ปีที่แล้วผมว่าคุณพงษ์เทพ คงได้เป็นนักเขียนประจำนิตยสารปลุกใจเสือป่าแน่ๆ ดูลักษณะการเดินเรื่อง การใช้ถ้อยคำ คนอ่าน อ่านแล้วมีอารมย์ตาม เหมือนนักเขียนมืออาชีพเลย อย่างเรื่องบาปสวาท ผมว่าสุดยอดแล้วครับ อยากให้มาลงให้อ่านต่อเรื่อยๆเลยครับ

savewater

::Sobad::ปูเนื้อเรื่องมานึกภาพตามเลย

biggiggog

มาแนวนี้ไม่ต้องห่วง กองเชียร์เพียบ
เล่นบิ๊วท์กันมาซะขนาดนี้
งานนี้บรรเจิดแน่ ::YehYeh::
ขอบคุณมากๆครับ

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

เหมือนผมเคยผ่านๆ ตาเรื่องนี้มาบ้างแต่น่าจะได้อ่านแค่บางส่วนหวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะได้อ่านจนจบครับ

ปล. สนใจลงขายใน fictionlog แบบคุณ hathu ไหมครับ ผมจะได้ตามอุดหนุน

kobkobkob

จะว่าไป งานผมนี่ถ้าขาย คงได้หลายเงินเนอะ แต่ไม่อ่ะ... Free energy ...เพื่อ มวลมนุษยชาติ... For All mankind...

ezmoo

คุณสามีอารมณ์ไหนนะ "วางแผนให้เมียโดนคนรักเก่าเอา"...

Sukanya Nakvirai

แฟนพันธุ์แท้ไม่เม้นท์กันได้ไงครับ เนื้อเรื่องความละเมียดละไมอารมณ์ความอ่อนหวานนุ่มนวลรสนิยมตลอดจนส่วนประกอบต่างๆสู้วังวนสวาทไม่ได้ครับและถ้าโยงเอามาสันถวไมตรีกับบาปสวาทด้วยละก้อ พ่อเจ้าประคุณรุนช่องเอ๋ย

youang

มะ ถ่านไฟเก่าท่าจะคุแล้วสิครับ อิอิ ขอติดตามต่อนะครับ ขอบคุณครับ ^^

nakin007

ชักศึกเข้าบ้านแล้ว ให้เมียไปเอากับแฟนเก่า ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆติดตามตอนต่อไปด้วยความลุ้น

kachainth

jjhj1988

ถึงจะเลิกกันไม่ค่อยดีแต่น้องชมพู่ก็ยังดีใจที่ได้เจอ
ดูท่าเหยื่อจะติดเบ็ดง่ายกว่าที่คิดนะคับ

mercuryzx

เรื่องนี้ผมไม่เคยอ่านครับ...แต่เดินเรื่องได้ชวนติดตามมากเลยครับ...รอลุ้นตอนต่อไปว่าชมพู่จะดิ้นมั๊ย 55555

hanabombam

superstarza

ชมพู่จะเสร็จตามแผนรึปล่าวนะ หวังว่าเรื่องราวจะจบลงด้วยดีนะครับ