ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เป็นใจให้เมียมีชู้

เริ่มโดย kobkobkob, ตุลาคม 19, 2018, 01:10:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

manunited68

somc217

อ่านแล้วได้อารมณ์ตามไปด้วยจริงๆ จนค้องตามไปลุ้นตอนต่อไป
ขอบคุณมากครับ

Warute

อ่านแล้วเสียวซ่านเลย คิดหลายครั้งเรื่องเพิ่มสีสรรให้ความสุขทางเพศแต่ขาดความเขื่อมั่นตัวเองทุกครั้ง

memolove123

manunited68

สนุกครับ เป็นเรื่องเป็นราวดี ให้ค่อยๆลุ้น

ipichai

ตายแล้ว เมียเจอตั้งแรกแบบนี้ลืมไม่ลงแน่
ชอบแนวแอบๆ มีชู้แบบห้ามใจไม่ไหวที่สุด

Hinata Madori

อ่านแล้วคึกมากเลยครับ อยากอ่านตอนต่อไปเลย แต่งได้ สนุกสนานมากครับชอบมาก

Axn1156

ชมพู่จะยอมเองรึป่าวครับเนี่ย

john013

แผนผัวนี่ คาดว่าเมียต้องโดนไม่ต่ำกว่า 5 คนแน่นอน
ขอบคุณครับ

chailopburi

แนวนี้เด็ด จริงอ่านไปคิดไป ชอบตนงบอกอยากเห็นเมียโดน

Hitman

ชอบจังเลยแนวนี้ เขียนได้ดีมากครับ อ่านแล้วเหมือนได้แอบดูอยู่ข้างๆเลย

ayu_thai

su0947149

พึ่งตามเจอเรื่องนี้
เนื้อหาถูกใจ ชวนติดตามมากครับ
เป็นกำลังใจ ให้สร้างผลงานดีๆแบบนี้ต่อไปนะครับ

Tigertwo

::JubuJubu::  ::JubuJubu:: ชอบครับชอบ แนวนี้ อยากเห็นเมียโดนคนอื่น ::Ahoo::

review1972

อ่านทุกเรื่องที่หาได้ของท่านเทพครับ ลีลามันโดน อ่านแล้วเสียน้ำทุกที555