ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(Yunioshi) Futeki na Chikyuu-sen Dokuro-gou (King of Fighters)   by XUEZHE

เริ่มโดย FAEROH, มิถุนายน 24, 2012, 01:44:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

FAEROH

[backcolor=#000000][s:248] XUEZHE  PRESENT[s:248] [/backcolor]

[backcolor=#ffffcc] TITLE : [s:249] [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]จากเรื่อง (Yunioshi) Futeki na Chikyuu-sen Dokuro-gou (King of Fighters)
รางวัลสุดเสียวของกัปตันสาว(ตั้งเอง)[/backcolor]

อ้างถึง[backcolor=#000000]** COMMENT**[/backcolor]
[มือใหม่]  เพิ่งหัดแปลนะครับ  ที่จริงจุดประสงค์การแปลจะเก็บไว้ใช้อ่านเอง แต่สูบจาก webมาก็นานแล้วเลยอยากนำเสนอมาให้ติชมบ้าง

[s:258]

แปลผ่านโปรแกรมแปลภาษาเน่าๆ แล้วมาเรียบเรียงเอาเอง อาจจะได้ใจความที่เพี้ยนไปนะครับ
เอาไว้ผมจะปรับปรุงและพัฒนาต่อๆไปในผลงานหน้าครับ ขอบคุณสำหรับคำชี้แจง และน้อมรับคำแนะแนวทุกคอมเม้นจากเพื่อนๆครับ

-----
PS:  ท่านไหนอยากแนะนำโปรแกรมแปลดีๆ PM มาบอกได้นะครับ ขอบคุณครั
[backcolor=#666666]
[/backcolor]

[backcolor=#cccccc]16PAGE[/backcolor]
[backcolor=#ff0000][s:270]

[backcolor=#ff0000]

[s:251]

[backcolor=#ff0000]

[backcolor=#ffffcc] [/backcolor][backcolor=#66cc66]XUEZHE[/backcolor][backcolor=#ffffcc] [/backcolor][backcolor=#666666]จะออกแปลผลงานในแนว[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]-[/backcolor]straight shota
-big breast

(เท่านั้นตามความชอบส่วนตัว)[s:250]

[backcolor=#000000]ขอบคุณสำหรับคำติชมจากทุกคอมเม้นครับ
ผมจะนำไปแก้ไขปรับเปลี่ยนและพัฒนาในผลงานหน้า ขอบคุณครับ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]
[s:233] [s:233] [s:233]