ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Re-up][Sameda Koban] Mighty Girl By Muaika

เริ่มโดย nutzaa00001, สิงหาคม 13, 2012, 12:52:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nutzaa00001

เอาเก่ามารีใหม่อีกแว้ว เรื่องนี้ถ้าผมจำไม่ผิดนะ ท่านHypnos ก็เคยแปลไว้เหมือนกันนะ
แล้วก็วันแม่ พาแม่ได้เที่ยวไหนกันมามั้ง ส่วนผมไม่ได้T^T ช่วงนี้ไม่สบาย อากาศเปลี่ยนบ่อย เดี่ยวร้อน เดี่ยวฝน เลยนอนพักที่บ้าน T^T
อย่าลืมรักษาสุขภาพตัวเอง คุณพ่อคุณแม่ หรือคนรอบๆข้างด้วยนะครับ^^