เสียเงินเ-็ดนักศึกษาฝึกงาน 1 | two-hitchhikers.ru

เสียเงินเ-็ดนักศึกษาฝึกงาน 1

• 3 ตอบ
  • 15992 อ่าน
*

ออฟไลน์ romrat

• Full Member
  • **
  • 135
  • 955
เสียเงินเ-็ดนักศึกษาฝึกงาน 1
« เมื่อ: กันยายน 22, 2015, 12:25:06 am »
               กระทู้เล่าสดๆไม่รู้จะอธิบายยังไง เรื่องนี้ผมจะเล่าโดยเน้นไปที่ประสบการณ์ที่เกิดขึ้นมากว่าบทเสียวนะครับ

เข้าเรื่องเลยละกัน ผมเปิดร้านเป็นตัวแทนขายส่งสินค้าชนิดหนึ่งอยู่ต่างจังหวัด ตึกแถว เป็นทั้งบ้านที่อยู่ประจำและร้าน มีพนักงาน 2-3 คน บางทีผมเองก็ออกไปส่งของหรือเป็นเซลไปด้วย 2-3 วันกลับบ้านทีนึง แฟนทำงานอยู่ในโรงพยาบาลแห่งหนึ่ง อำเภอติดกัน ปกติจะเจอกันอาทิตละครั้ง แต่ถ้าว่างก็สามารถไปหากันได้ตรอดเวลา บางทีเงียนมากมีนัดเย็ดในเวลางานก็มี ผมกับแฟนทั้งคู่ค่อนข้างเซ็กจัดมาก บางทีแค่มองตาก็รู้แล้วว่าต้องหาที่เย็ดกัน

ที่นี้ที่ร้าน มีนักศึกษา ปวส.มาสมัครงาน 2 คน ด้านบัญชีกับคอมพิวเตอร์ หน้าตาถือว่าผมชอบ ok กันทั้งสองคน ชื่อ น้องต่าย กับ น้องเนิย ทั้งคู่สวมใส่ชุดรัดรูปมาก รูปร่างดี  เอวสะโพกตูด นม ชัดเจน ผมคิดกับน้องเขาไปไกลเลยทีเดียว ช่วงที่น้องเขาทำงานแอบนอกใจเมียเก็บน้องเขามาชักว่าวก็มี แอบส่องตอนน้องเขานั่งรอดบ้าง เก็บไปคิดว่าอยากเย็ดน้องเขาทั้ง 2 คน แต่ก็ไม่เคยคาดว่าจะทำอะไรเกินเลยได้ขนาดนั้น

ผ่านมาได้ซักพักก็เริ่มสนิทหรือเป็นกันเองระดับนึง เวลาผมให้น้องเขาทำงานอะไรพิเศษ ก็มีติ๊บบ้างเลี้ยงข้าวบ้าง ถือว่าเป็นปกติในที่ทำงานกับลูกน้องประจำก็ ทำเช่นกัน แซวทะลึ่งบ้าง น้องเขาก็โตพอจะรับมุขพอตัวเหมือนกัน

ปล.ลูกน้องประจำก็เป็น ญ ทั้งหมด อิอิ แต่ไม่สวย บางคนพอดูได้ มีผัวแล้ว..

เหตุการพึ่งเกิดขึ้นเมื่อไม่นานมานี้ ช่วงฝนตกหนักติดต่อกัน พนักงานก็พากันติดฝนบ้าง กลับก่อนบ้าง คนนั้นไปส่งคนนี้ คนนี้แฟนมารับ ปรากฏว่าเหลือผมกับน้องเนิยอยู่ 2 คน ซึ่งเป็นวันธรรมดาที่ผมก็ไม่ได้จะออกไปไหน ก็รอปิดร้านตามปกติ ฝนก็ตกแรงมาก ผมก็ออกมาจากห้องทำงาน พูดคุยถามน้องเขาทั่วไป ทำไงติดฝน มีร่มไหม จะไปยังไง หรืออะไร บราๆ ไม่มีไรก็รอฝนหยุด ซึ่งจังหวะนั้นไม่ได้ติดอะไรจริงๆ ยังไม่เย็นมากก็เลยให้น้องเขารอไป ถ้าไม่ไหวจริงๆ ก็คิดจะไปส่งเหมือนกัน ผมก็เดินกลับเข้าห้องทำงานไป

ทีนี้ละครับ ตอนนั้นประมาณ 5-6 โมงเย็น ฝนตกฟ้ามืด บรรยากาศเลยดูค่ำกว่าเวลาอันควร น้องเนิยเดินเข้ามาเคาะประตูห้อง ท่าทางดูเรียบร้อย ผมก็ให้เข้ามานั่งคุย น้องก็เริ่มคุย แรกๆ ก็ทั่วไปครับ

เนิย : วันนี้ไม่ออกไปหาแฟนเหรอคะ
ผม : วันนี้ไม่ได้นัดกันครับ
เนิย : แล้ววันนี้จะออกไปไหนไหมคะ
ผม : เดียวคำๆ หน่อยพี่ก็ออกไปหาไรกินในเมืองครับ ถ้าฝนไม่หยุดจริงๆ เดียวพี่ออกไปส่ง
เนิย : พี่อายุเท่าไรคะ
ผม : 28 ครับ

บราๆ เท่าที่จำได้คราวๆ ครับเป็นครั้งแรกที่เริ่มคุยในแบบทั่วไป นอกจากเรื่องงาน ผมก็พยายามคุยให้ดูเป็นผู้ใหญ่ให้มากครับ ถามวิชาเรียน ถามเรื่องทางบ้าน

ผ่านไปไม่นานครับ บรรยากาศรู้สึก บอกไม่ถูก จังหวะที่ดูจะเริ่มสนิท น้องเขาก็เงียบไปพักนึง แล้วก็

เนิย : พี่เคยเทียวผู้หญิงไหม

( อึ้งไปกับคำถามของน้องเขานิดหน่อย ) ก็เลยตอบ
ผม : เคยผ่านมาบ้าง ( แบบรักษาฟร์อม )
เนิย : พี่เอาหนูไหม
ผม : หะ!! ( อึ้งกว่าเดิมกับสิ่งที่น้องเขาเสนอ )
เนิย : 2,000 คะพี่จะทำอะไรหนูก็ได้

ผม : ( งง และอึ้ง ) น้องทำเหรอ ( ผมถามกลับ )
เนิย : คะพี่ แต่อย่าไปบอกใครนะ หนูทำจริงๆ แต่ไม่ได้ให้ทุกคนนะ
ผม : ผมใจเต็นแรงมาก ที่จริงก็เริ่มเงียนตั่งแต่เริ่มคุยกับน้องแล้วครับ เรื่องเงินก็ไม่ใช่ปัญหา แต่ไม่คาดฝันว่าจะเจอแบบนี้
เนิย : เอาไหมคะพี่ หนูไม่มีปัญหาหรอกคะ ไม่รีบหนูอยู่หอ

( สติสตางค์เริ่มกลับเข้าที่ครับ ) ก็เลยตอบไปว่า
ผม : 2,000 ต้องทำยังไงบ้าง ( ตอนนี้น่ามืดมากครับเสนอมาแบบนี้ 10,000 นึงผมก็ยอมเสียครับสำหรับภาพน้องที่อยู่ตรงหน้าผม )
เนิย : 2,000 o.k นะคะพี่

ผมตอบตกลง ใจเต็นแรงมาก ตอนนั้นปิดร้านเรียบร้อยแล้วเหลือเพียงประตูใหญ่ตรงกลางร้าน ที่ผมรอปิด ผมกับน้องอยู่ในห้องทำงาน 2 ต่อ 2 ค่อนข้างมิดชิดแต่ก็สามารถมองลอดออกไปเห็นสังคมภายนอกได้

น้องเนิยลุกจ้ากเก้าอี้ พร้อมสะบัดจุกมัดผมออก ผมสยายออกมาเซกซี่สุดๆ ค่อยๆ เดินอ้อมโต๊ะทำงานเข้ามาคล่อมที่หว่างขาของผม แล้วก้มลงมาใช้มือเรียวน้อยลูบเป้า กางเกงผม แบบเธอไม่เกรงหรือเขินดูเป็นมืออาชีพมาก ทั้งสองมือ ปลดเข็มขัดและรูดซิบกางเกงผมออกอย่างคล่องแคล่ว น้องควักคำควยผมที่แขงโป๊กออกมาตกชีหน้าโด่ เนิยอมควยให้ผมแบบเต็มลำ รูดเข้ารูดออก เอาลิ้นดุนหัวควย ตวัดลิ้นแหย่ร่องหัวควย รูดลงูดขึ้นราวกับเป็นเมียผมก็ไม่ปาน

ผมเริ่มเอื้อมมือไปคว้าหมับเข้าที่ออก แล้วขยับครึงนุ่มมาก ความรู้สึกตอนนี้แปลกใหม่และตื่นเต้นสุดๆ จนแทบเก็บอารมไม่อยู่ ผมพยายามกลั้นไม่ให้เสร็จ ผ่านไปซักพักน้องเนิยได้อมควยผมจนอิ่ม ผมจึงชวนน้องขึ้นไปบนห้อง พร้อมกับที่ผมไปปิดร้าน

ตอนนี้ผมเริ่มมีความคุ้นเคยกับน้องเขาระดับนึง

ผม : 2,000 น้องให้พี่ทำอะไรบ้าง
เนิย : พี่ทำอะไรเนิยได้ทุกอย่างเลยคะ ค้างคืนได้ แต่ตอนเช้าพี่ไปส่งหนูนะ ถ้าจัดหนักมากหนูขอลาหยุด 1 วัน o.k ไหม
ผม : ถึงห้องที่ชั้น 3 ผมก็เปิดให้น้องเข้าไป เตียงใหญ่ ห้องกว้างโอโถง
เนิย : วางสัมภาระไว้ที่โต๊ะ แล้วเดินไปนั่งลงบนที่นอน ทำท่าจะถอดเสื้อผ้า
ผม : อย่าพึ่งถอดพี่ชอบชุดนักศึกษา พี่ขอดมนะ
เนิย : ได้คะพี่

ผมเดินเข้าไปนั่งแทรกหว่างขา เนิยแหกขาอ้าประจันหน้า เปิดหวอ กกน. สีขาวสะอาด ผิวเรียวขาน้องก็เนียนใช้ได้ ผมมุดเข้าไปซุกไต้กระโปรงเพื่อสูดดำกางเกงใน เนิยซึ่งเป็นอะไรที่ผมชอบมาก

จนพอใจ ผมประคองเนิยให้ลุกขึ้นคุกเข่ายืน แล้วถลกกระโปรง ผมซุกหน้าเข้าไปมุดโหนกหีอีกครั้ง แล้วให้เนิยยืนขึ้น ถลก กกน. ออกจากเรียวขาทีละข้าง ผมคว้า กกน.จากมือน้องมาครี่ออกตรงเป้าที่มีคลาบไครขาวๆ ผมสูดดมอย่างได้อารมณ์

เนิย : พี่หื่นกว่าที่หนูคิดอีกนะ

ผมจับต้นหาเนิยแหวออกแล้วมุดไปดมหีสดๆ กรีบหีเนิยค่อนค่างดำคล้ำและบ้าน ดูผ่านศึกมามาก แต่ก็ยังเต่งตึง หีเนิยก็มีน้ำเมืองเยิ่มออกมาบ้างเช่นกัน แต่ก็ไม่กล้าเลียกิน เหมือนของเมียตัวเอง เนิยถอดชุดท่อนบน ถอดเสือ ถอดยกทรงออก หน้าอกสาวขนาดกำลังพอมือ เต่งตึงสมสวน

ผมยื้อแขนให้เนิยฟุบลงบนที่นอน แล้วเข้าตะครุบ ไซ ซอกคอดูดนม ดูดเลีย เชยชมสัดส่วนน้องทั้งตัว แม้ผิวพรรณจะบ้านๆ แต่น้องหุ่นดีและเต่งตึงสมไว จนพอใจผมเปิดความถุงยางที่มีประจำอยู่ในห้องมาเตรียมใส่ เนิยเอาใส่ให้ ก่อนใส่ถุงเนิยอมแล้วชักลำควยผมจนแข็งซึ่งก็แข็งอยู่แล้ว แล้วค่อยรูดใส่ถุงยางอย่างชำนาญ เธอขยับตัวลงไปนอน แหกขาให้ผมอย่างรู้งาน

ผมขยับก้มโค้งเข้าไปจ่อ ซวบ ลำควยเข้าสุดลำอย่างง่ายดาย เพราะน้ำหีเนิยและถุงยาง หีเนิยไม่ถึงกับหลวมกำลังลื่นและรัดพอดี ผมขยับซอยบั้นเอว อย่างได้อารมณ์ ทำทุกอย่างเหมือนทำกับเมีย แต่ความรู้สึกตื่นเต็นแปลกใหม่เหมือนกันเป็นหนุ่มอีกครั้ง มันกระชุ่มกระช่วยอารมณ์พลุกพล่าน ผมซอยเป็นจังหวะต่อไป เนิยก็ร้องครางอย่างเป็นธรรมชาติไม่เฟคหรือ พยายามสร้างอารมณ์เลย

เนย : อ๊ะ.. ซีด.. เสียวมากเลยพี่... อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ตามแรงกระแทก

ไม่นานผมก็เสร็จอย่างรวดเร็ว ผมฟุบตัวลง ดูดไซต์ไปทั่วร่าง เนิย

ผม : พี่ขอโทษไม่ไหวจริงๆ เสร็จไว อารมณ์มันได้มาก
เนิย : ไม่เป็นไรคะพี่ เนิยมีหน้าที่ให้พี่ทำคะ พี่จะเสร็จยังไงก็ได้ เดียวเนิยจัดการตัวเองได้ 555

ผมไปล้างตัว เราเดินไปล้างตัวด้วยกันในห้องน้ำ ซึ่งไม่ทันไรผมก็ของขึ้นอีกแล้ว เหมือนกลับเป็นหนุ่มไหม่ๆ ซึ่งปกติที่ทำกับแฟน 1 น้ำก็พักยาว ถึงจะมีอารมณ์อีกครั้ง หรือต้องให้แฟนช่วยปลุกอารมณ์

ตอนนี้ไม่ใช่..พอเดินเข้ามาเราเปิดน้ำล้างตัวซักพัก ควยผมก็เริ่มฟื้นตัว เนิยเหมือนจะรู้งาน รีบคว้าลำควยผมชักเข้าชักออก และก้มลงดูดให้อย่างได้อารมณ์ ภายไต้น้ำฝักบัวที่ชุ่มลงมา ผมรู้สึกว่าได้ที่จึงประครองน้องเข้าขึ้นมา เนิยรู้งานรีบหันก้นก้งโค้งแหกให้ผมได้อย่างเหมาะเจาะ ผมรีบแยงลำควยเข้าไปสุดด้าม แบบสดๆ ไร้ถุง

คราวนี้ผมทั้งกระแทกและซอบบั้นเอวอย่างเต็มที่เพราะคุมอารมณ์ได้ดีกว่าครั้งแรกเพราะเสร็จไปแล้ว ผมซอยอย่างไวและนาน เป็นจังหวะต่อเนื่อง จนน้องเนิยต้องร้องครางอย่างเก็บอาการไม่อยู่ มือผมก็ขยัมนม ดูดแผ่นหลังเนิยอย่างได้อารมณ์ จนรู้สึกว่ารอบนี้เนิยจะเสร็จบ้าง น้ำเมือกขาวทะลักออกจากเบ้าหี เนิยสั่นเล็กน้อย

ยังซอยต่อเนื่องตามจังหวะ แบบไม่รู้จักพอ เนิยทิ้งตัวลงเอามือยันฝาห้องน้ำ ร้องครางอย่างเสียว ถึงตอนนี้ผมก็ยังไม่เสร็จ จึงกระเด้า ให้เนิยเดินออกมาจากห้องน้ำ มายันท่าหมาที่โต๊ะในห้อง จนรู้สึกว่าไกล้เสร็จ ให้เนิยลงไปนอนบนพรมพื้นห้อง และผมเล่งซอยจังหวะสุดท้ายจนถึงเส้นชัย สาดน้ำลงไปบนตัวน้องเนิย อยา่งได้อารมณ์

ที่นี้่เราต่างคนต่างเหนื่อย ตอนนั้นเป็นเวลาเกือบ 2 ทุ่มผมจึงชวนเนิยออกไปหาอะไรกินกันก่อนจึงอาบน้ำ ผมนัวเนียกับเนิยไม่ห่าง ถือว่าเป็น 2,000 ที่ผมคุ้มค่ามาก

หลังจากกินข้าวเสร็จ เนิยถาม

เนิย : จะกลับไปต่อกันเลยไหมคะ

ผมเลยขอไปส่งเนิยที่หอดีกว่า จะได้ไม่ต้องเสียเวลารับส่งที่หลัง

ผม : แต่พี่ขอต่อที่ห้องเนิยนะ
เนิย : ได้เลยคะคืนนี้หนูพร้อม

ระหว่างขับรถไปที่ หอเนิย ผมขอให้น้องถอด กกน. ออกไปห้อง

ผม : ไม่ใส่ กกน.ได้ไหม พอดีแฟนพี่ชอบทำ มันได้อารมณ์
เนิย : แหม.. ได้คะพี่ห้องเนิยอยู่ชั้น 4 คะต้องเดินขึ้นบันได

เนิยนั่งอยู่เบาะข้างๆ ในชุดนักศึกษา ปวส.รัดเซก ค่อยๆ ถลกทรง A แล้วล้วง กกน. รูดออกมาจากเรียวขา เป็นเกลียว

ผม : พี่ขอดมอีกทีนะ
เนิย : แหม..

พร้อมยื่นปั่น กกน. อื้มมาให้ผมคว้าสูด อารมณ์ผมขึ้นถึงขีดสุดอีกครั้ง พอถึงห้องเนิย จอดรถ น้องก็เดินนำขึ้นไปตอนนั้นเป็นเวลาเกือบ 4 ทุ่มเป็นหอรวม บรรยากาศค่อนข้างเงียบ ไม่มีคนเดินผ่าน เนิยเดินนำผมขึ้นบันได ภายไต้ทรง A สั้นแค่ต้นขาและไม่ใส่ กกน. อารมณ์ผมตอนนั้นแทบจะควักควยออกมาชักว่าวให้เสร็จซะเดียวนั้น

พอเข้าไปในห้องก็เป็นห้องพัก ทั่วไปเตียงนอนตู้ชั้น ดูแออัดแต่เรียบร้อยตามประสาห้องผู้หญิง สิ่งที่ผมสังเกตเป็นอันดับแรกคือ เสื้อผ้าชุดชั้นในที่ใส่แล้วหรือที่ว่างทิ้งไว้ ชั้นในต่างๆ ลายลูกไม้รู้สึก ตื่นเต้นที่ได้มาถึงห้องสาวน้อย

น้องเดินเข้าห้องน้ำไปทำธุระฉี่ ผมเดินเข้าไปเคาะประตูไมไ่ด้ล๊อก ก็รีบเปิดเข้าไปทันที่

เนิย : อุ๊ย!! พี่!!

น้องเนิยตกใจ กำลังถลกกระโปรงฉี่ พอน้องออกมาจากห้องน้ำก็ไม่รอช้าเพราะอารมณ์ แทบจะระเบิดออกมา ผมรีบดึงตัวน้องเข้าไปนอนบนที่นอนพร้อมแหวกขา เย็ดทันทีเป็นรอบที่ 3 ครั้งนี้ก็ได้เย็ดอย่างหนำใจ ทั้งสำรวจเรือนร่าง น้องก็เสร็จไปอีกครั้งเหมือนกัน เรียกได้ว่าหมดแรงกันไปเลย

ซึ่งผมก็ได้ค้างคืนที่ห้องของน้องเขาเลย จนเกือบเช้าผมได้ลุกขึ้น จูบกอดดูดซด จนน้องเขาตื่นขึ้นมาอมควยให้ผมอีกรอบอย่างเต็มใจ

หลังจากนั้น เวลางานน้องก็ปกติดีมากมาก ไม่แสดงท่าที่อะไร เหมือนเป็นปกติ แต่ถ้ามีโอกาศคืนละ 2,000 น้องก็จัดให้เต็มอยู่ ซึ่งผมก็จะดูวันเพราะต้องเก็บแรงไว้ทำให้เมียด้วย แต่ถ้าเกิดอารมณ์เงียนกระทันหัน ขอน้องเขาเป็นครั้งไป น้องคิดครั้งละ 500 ผมก็ o.k ซึ่งอีกคนคือน้องต่ายที่ไม่ได้พูดถึง ก็ขายเหมือนกัน แต่วันนี้ขอเล่าเพียงเท่านี้ก่อน

ตอนนี้น้องก็ฝึกงานเสร็จแล้วครับ ผมยังรักกันดีกับแฟนเมีย ยังเย็ดกันได้อารมณ์ แต่กับ น้องต่ายกับเนิยผมก็ห่างบ้างและ เพราะ 2,000 บ่อยก็ไม่ไหว

ปล.หลังจากที่ผมได้ลองใช้บริการน้องทั้ง 2 แล้ว ก็ได้มีโอกาศเปิดคอสแบบ เอาน้องทั้งสองคนพร้อมกัน เสีย 3,000 แต่สำหรับผมการอยู่ต่างจังหวัดและเป็นคนที่ไม่เคยใช้บริการพวกนี้มาก่อน ไม่ได้คิดว่าจะแสวงหาเพราะเมียผมก็เด็ดพอแล้ว สำหรับตัวผมถือว่าคุ้มค่าและเป็นประสบการที่สุดยอดมาก อิอิ จบครับ สวัสดี

..................................

เสียเงินเ-็ดนักศึกษาฝึกงาน 2

ประสบการณ์ส่วนตัวกับแฟน เล่าสด

[/b]

*

ออฟไลน์ johnywalker

• Legend Member
  • 2954
  • 14
Re: เสียเงินเ-็ดนักศึกษาฝึกงาน 1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2016, 10:27:30 pm »
คุณเป็นคนดีมาก ยอมเสียเงินเพื่อส่งให้น้องเรียนจบ 555

*

ออฟไลน์ Boeufy

• Full Member
  • **
  • 187
  • 0
Re: เสียเงินเ-็ดนักศึกษาฝึกงาน 1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2018, 11:46:26 am »
ส่งเสียน้องทั้ง2ได้ดีมากครับ

*

ออฟไลน์ Creader

• Senior Member
  • 962
  • 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2020, 11:18:14 pm »
ราคาดี คุ้มมากเลยครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ