สาวสนุก 29 Copy ท่านเสือ | two-hitchhikers.ru

สาวสนุก 29 Copy ท่านเสือ

• 0 ตอบ
  • 6869 อ่าน
*

ออฟไลน์ yaguza

• Senior Member
  • 625
  • 1126
สาวสนุก 29 Copy ท่านเสือ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2015, 10:00:26 am »
[-]อย่างที่เล่าไว้คราวก่อน ผมได้ไปงานพืชสวนโลกในวันหยุดยาวติดต่อกันช่วงวันรัฐธรรมนูญ(ที่เวลานี้โดน ทำลายไปแล้ว) คนยังกับหนอนในวันหยุดยาว ผมขึ้นไปพักกับยัยน้ำที่เรียนอยู่ที่นั่น ทางงานพืชสวนโลกเค้าให้ นศ.เข้าช่วยงานได้เบี้ยเลี้ยงด้วย ยัยน้ำก็ได้งานแต่งตัวเป็นชาวเขาชาวดอยคอยให้นักท่องเที่ยวถ่ายรูปเป็นที่ ระลึกก่อนกลับออกจากงาน ผมไปเที่ยวนี้ไปกันครอบครัวยัยเอ้กับผมล้วนๆ มีพี่อร คุณสา ยัยเอ้ นายอาท พ่วงเอายัยส้มกับองุ่นมาด้วย ผมไปพักในบ้านพักในสวนสัตว์ไนท์ซาฟารี มีไม่มากหลังนัก ผมจองไว้หลังใหญ่สุดเลยมี4ห้องนอน ใครยังไม่ได้ไปแล้วกำลังวางแผนจะไป ผมแนะนำเลยว่าอย่าไปช่วงวันหยุด เพราะคนเยอะมาก แล้วลองจองบ้านพักในสวนสัตว์ไนท์ซาฟารีดู หลังเล็กไม่กี่ตังค์ล่อกครับ ผมไปเครื่องบินจาก กทม.ช่วงบ่าย ถึงสนามบิน ชม.เค้ามีรถเข้าพืชสวนโลก พวกผมลงเครื่อง ก็ไปเดินชมงานเลย จนทุ่มกว่า มีรถของสวนสัตว์ไนท์ซาฟารีรับส่งฟรีไปสวนสัตว์เพราะอยู่ใกล้กันนิดเดียว พวกผมก็ไปต่อที่สวนสัตว์ไนท์ซาฟารี วันที่ไปคนเยอะมากกว่าจะดูเสร็จก็เกือบ4ทุ่ม ดีว่าเราพักที่นั้นก็เลยสบาย ก็ฝีมือยัยน้ำนั้นแหละครับมารับที่สนามบินเเล้วเอากระเป๋าไปเก็บเข้าบ้านพัก ให้ แล้วตามไปรวมกลุ่มกับผมทีหลัง มียัยเก๋ ยัยวา ที่มาเรียนที่นี่ตามไปด้วยยัยเอ้สนุกใหญ่เลย เพราะไม่ได้เจอเพื่อนสนิทกันหลายเดือนแล้วตั้งแต่แยกกันเข้ามหาลัย [-] ยัยน้ำชวนไปเดินตลาดไนท์พลาซา พี่อรแม่ยายผมบอกเมื่อยไปหมดขอพัก ตกลงมีผมกับยัยเอ้ออกไปต่อกัน ยัยน้ำเลยพาผมกับยัยเอ้ยัยเก๋ยัยวาไปนั่งดื่มกันแถวหลัง มอ.ที่เที่ยวเต็มไปหมด สาวๆคุยกันอย่างออกรสเพราะนานๆเจอกัน ยัยน้ำเกาะผมแจเลยจนเพื่อนๆแชว "เฮ๊ยๆเกรงใจไอ้เอ้มันบ้าง" ยัยเอ้หัวเราะบอกว่า "เราให้ไอ้น้ำมันแล้วให้มันเท้ก.พี่เค้า" พวกเรานั่งดื่มกันเกือบตี1 ยัยเอ้กระซิบบอกผมว่า "พี่ไปค้างกันไอ้น้ำมันนะ" "จะดีเหลอ" "อย่าทำเรื่องมากน่า เอ้..รู้ใจพี่น่า" ผมเลยไม่พูดอะไรเลยก้มหอมแก้มยัยเอ้เบาๆ "มารับเอ้แต่เช้านะอย่าตื่นสายละ" ยัยเอ้บอกผมก่อนกลับเข้าบ้านพัก มียัยเก๋ยัยวาไปค้างด้วย ยัยน้ำปกติจะอยู่หอของมหาลัย แต่ยัยน้ำขอผมเช่าแมนชั่นแถวๆหน้า มอ. ไว้อีกห้องต่างหากตั้งแต่เริ่มมาเรียนใหม่ๆน้องเข้ามีปัญหาเรื่องการเข้าพัก ในหอของมหาลัย ห้องนี้ก็เลยเป็นที่พักหลังเที่ยวดึกๆ และได้เป็นที่พักเวลาผมไปเชียงใหม่ [-]พอเข้าห้องเรียบร้อยผมก็ รั้งดึงร่างบางๆของยัยน้ำที่ดูเป็นสาวมีเนื้อขึ้นบ้างแต่ก็ยังดูผอมบางแต่สม ส่วน เข้ามาหาตัวผม บรรจงจูบไปที่หน้าผาก ผมจูบไล้ไปที่แก้มนวลเนียน "พี่คิดถึงน้ำนะ" ยัยน้ำกอดเอวผม "คิดถึงก็บินมาหาหนูบ่อยๆซิ.แปล็บเดียวเอง" ผมซุกไซ้ไปตามซอกคออุ่นๆจากไอตัวน้องเค้า ยามที่อากาศเย็นตอนดึกๆของทางเหนือ ราวกับเปิดแอร์ไว้เย็นเจี๊ยบ กลิ่นกายสาวหอมกรุ่น ผมนะหงี่ง่านอยากฟัดน้องเค้าตั้งแต่ที่ผับที่ไปนั่งดื่มแล้ว จะทำอะไรก็ลำบากก็ทั้งยัยเอ้ และเพื่อนๆคอยแซวอยู่ตลอด พออยู่กัน2คนอย่างนี้ผมก็ลุยเลย ผมระดมจูบก่อนประกบปากแลกลิ้นกันอย่างอบอุ่น พร้อมสอดมือทั้ง2ข้างเข้าไปใต้เสื้อยืดคอเต่าเนื้อหนาแขนยาวรัดรูป ที่น้องเค้าใส่อยู่ลูบไล้แผ่นหลังของน้องเค้าแผ่วๆ ก่อนจะแกะบราที่น้องเค้าใส่อยู่หลุดออก ห้อยอยู่กับคอโดยมีสายเป็นยางเส้นเล็กคร้องอยู่กับคอ ผมเอามือขวากอดรั้งเอว มือซ้ายสอดเข้านวดคลึงเต้าเต่งใบน้อยดูจะอวบขึ้นกว่าแต่ก่อนเล็กน้อย เราแลกจูบกันเร่าร้อนขึ้นตามอารมณ์กระสัน ยัยน้ำละมือที่กอดผมอยู่ ดันตัวออกจากตัวผมเล็กน้อยแต่เรายังจูบแลกลิ้นกันมันในอารมณ์ ยัยน้ำรูดซิปกางเกงของผมลง เอามือแกะเข็มขัดและกระดุมกางเกง วันนี้ผมใส่กางเกง CAMELตัวโคร่ง พอกระดุมหลุดมันก็ล่วงลงไปกองที่ข้อเท้าผม ผมเย็นวาบไปทั้งขาเพราะอากาศเย็น ผมขยับเท้าเขี่ยกางเกงที่กองอยู่ออกไปให้ยืนได้ถนัด ผมก็ละมือจากเต้าเต่งน้อยๆมาแกะกระดุมยีนจ์เอวต่ำของน้องเค้าแต่กางเกงยีนจ์ น้องเค้ามันรัดพอดีตัว ผมเลยใช้2มือรั้งดึงลงรวดเดียวพร้อมอันเดอร์แวไปคาอยู่หน้าขาเหนือเข่า ผมกระชับกอดจูบแลกลิ้น พร้อมแอ่นท่อนลำที่แข็งงออยู่ในชั้นในของผม กดส่ายเสียดสีกับท้องน้อยของน้องเค้าไปมาเบาๆ [-]ความกระสันต์sex ของเราร้อนระอุ ยัยน้ำขยับขาถอดกางเกงที่คาอยู่จนหลุดออก โดยไม่ได้ละจูบจากผม แมนชั่นห้องนี้กว้างประมาณ 4x6 ม.มีเตียงสปริง5ฟุตคลุมด้วยผ้านวมผืนใหญ่สีสดใส ผมถอนจูบช้อนอุ้มยัยน้ำไปวางที่เตียง ยัยน้ำสอดตัวเข้าใต้ผ้านวมคืนนี้อากาศเย็นมาก ผมรีบถอดชันในของผมทิ้งอย่างไม่ใยดี เหลือแต่เสื้อยืด เสือน้อยผมดีดตัวตั้งลำแข็งโป๊ก ผมคลานขึ้นไปบนเตียงสอดตัวเข้าใต้ผ้านวมตามน้องเค้า ผมถัดตัวกึ่งนั่งกึ่งนอนตะแคง ข้างตัวด้านขวาของยัยน้ำ ผมสอดแขนซ้ายสอดให้หัวน้องเค้าหนุนอยู่บนท่อนแขนของผม ผมค่อยๆก้มลงจูบไซ้แก้มนวลจูบไล้ไปทั้ง2ข้าง สูดกลิ่นสาปสาวจนชื่นใจแขนข้างขวาของน้องเค้าสอดกอดหลังผมไว้ มือซ้ายควานหาท่อนเสือน้อยพอเจอก็กำรูดท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำของผม สลับนวดเกาพวงใข่ผมเบาๆ [-]ผมเสียวสุขอย่างมาก บรรจงจูบประกบปากแลกลิ้น ไล้มือไปกลางหว่างขาน้องเค้า ลูบเกาอย่างแผ่วเบาไปบนโหนกเนื้ออวบอูม ที่มีทิวขนนุ่มมือปกคลุมเนินเนื้ออวบยัยน้ำอ้าขาออกเล็กน้อย ผมลูบเกาขยำนวดแผ่วๆเบาๆไปบนโหนกเนื้ออวบอูม ทิวขนบนเนินเนื้ออวบนุ่มมือผมดีจริงๆ ผมไล้มือแย่นิ้วกลางเข้าไปตามรอยผ่าที่น้ำหล่อลื่นซึมเยิ้มแฉะมาก ผมกดนิ้วกลางเข้าตามรอยผ่ากลางกลีบแคมเล็กอวบ ลากนิ้วขึ้นลงเบาๆตามรอยผ่า แล้วลากขึ้นมาบนสุดกลางรอยผ่า ผมเอาปลายนิ้วลูบวนเม็ดเสียวอวบเต่งยื่นโผล่ออกมาเล็กน้อย ก่อนกระดกนิ้วสกิดเบาๆ ยัยน้ำกระตุกแบะขาแอ่นตัวบิดไปมาสู้มือ ส่งเสียครางกระเส่า "อื้อ..อ้าส์..อื้อส์" อยู่ในลำคอเคล้าเสียงหอบหายใจหนักๆ มือน้องเค้ารูดท่อนลำของผมถี่ขึ้น สบัดแลกลิ้นกับผมอย่างเร่าร้อน [-]ผมค่อยๆกดนิ้วจมลงไปในรูหลืบช้าๆ นิ้วกลางจมลงจนสุดข้อนิ้ว กดหัวแม่มือคลึงบี้เม็ดเสียวอวบเบาๆแต่เน้นๆ เอวบางๆส่ายระริกกระดกเร่าๆเวลาที่ผมกระดิกรัวนิ้วกลางที่จมลึกอยู่ในรูหลืบ น้องเค้าเกร็งก้นแอ่นนิ่ง ร่องหลืบขมิบตอดยุบๆๆๆๆ ก่อนบีบรัดนิ้วผมแนบแน่น กอดผมแน่น บิดตัวไปมาน้อยๆ ขนตามตัวยัยน้ำลุกชัน ส่งเสียงคราง"อื้อส์..อึมส์..อาส์" ท่อนเสือน้อยแข็งเป็นลำกดทาบอยู่กับหน้าขาน้องเค้า ผมยันตัวคุกเข่ายกก้นผมขึ้น ท่อนลำงี้กระตุกงึกๆๆ พวงใข่หดจนกลมดิ๊กเพราะอากาศเย็นมากแม้ว่าจะอยู่ใต้ผ้านวมผืนใหญ่ ผมคุกเข่าขยับท่อนเสือน้อยไปกลางหว่างขาน้องน้ำ ยัยน้ำงอขาถ่างอ้าออก ผมเอามือขวาจับเจ้าเสือน้อยที่แข็งเป็นลำจ่อไปที่ร่องหลืบเยิ้มแฉะ ลากหัวเสือน้อยขึ้นลงตามรอยหลืบที่เยิ้มแฉะจนหัวเสือน้อยเคลือบไปด้วยเมือก ใสของน้องเค้า ผมค่อยๆกดหัวเสือน้อยผลุบเข้าไปมิดเงี่ยงหัว ผมก็เอาแขนทั้ง 2 สอดไต้ข้อพับยัยน้ำ ท้าวแข้น2ข้างยันที่นอนไว้ รูหลืบบีบรัดหัวเสือน้อยแบบแน่น “อูยส์…ส์..ส์” ผมไม่รอแล้วครับอารมณ์อยากของเรามันพีกสุดๆแล้ว ผมกระเด้าอัดท่อนลำทีเดียวสุดโคน เสียงท้องน้อยผมกระทบเนินเนื้นยัยน้ำดัง ตั๊บ ผมกดท่อนลำทาบตัวกอดตัวน้องน้ำ โดยอยู่ในท่าคุกเข่ากบ กดท่อนลำอัดพลูเนื้อ ยัยน้ำโดนผมกอดรวบเข่างอเกือบจรด กกหู เอา2แขนกอดรั้งคอผมไว้ ร้องครวญครางเบาๆ “อูยส์…ส์..ส์” ร่างนวลบางๆส่ายแอ่นพลูเนื้อ รับการควงบดจากแรงกดท่อนเสือน้อยของผมด้วยความรู้สึกสุดเสียว ผมกอดรัดตัวน้องเค้าพร้อมก้มบดขยี้ริมฝีปากไปกับริมฝีปากบางนุ่มอย่างเสียว ส่าน น้องน้ำกอดรัดผมแน่นขึ้น ผมกดสะโพกควงบดโนกเนื้อน้องเค้า รูหลืบฟิดกระชับขมิบตอดรัดเจ้าเสือน้อยที่กระตุกงึกๆๆอยู่ในรูหลืบ ก่อนจะกดแช่ท่อนลำไว้นิ่งรับการบีบรัดจากรูหลืบยัยน้ำ ผมแลกจูบกับยัยน้ำอย่างเร่งเร้าเร่าร้อน ดูยัยน้ำจะชอบขมิบรูหลืบรัดท่อนลำของผมดุ๊บๆดุ๊บๆ [-]ผมเสียวท่อนลำ จนต้องกดเอวกระเด้าสั้นเน้นๆ กระเด้าแต่ละครั้งหัวบานของเสือน้อยกระแทกลึกสุดๆ ยัยน้ำสดุ้งถอนจูบร้องครางเบาๆระบายความเสียว "อู้ยยส์.อาส์.อาส์.ซี๊ดส์" ยัยน้ำกอดคอผมแน่น ส่ายสะโพกรับการกระเด้าของผมเบาๆพร้อมร้องครางอย่างได้อารมณ์ ผมก็สุดๆเหมือนกันเอามือทั้ง2คลายการกอดตัวน้องเค้ายันกับที่นอน โหย่งตัวขึ้นคุกเข่าหลังผมดันผ้านวมโด่งขึ้นจนไอเย็นของอากาศใหลเข้ามาใต้ ผ้าห่มจนรู้สึกได้ ผมกระเด้าท่อนเสือน้อยกระแทกเน้นๆถี่ยิบเสียงตั๊บ ตั๊บ ๆๆๆๆๆๆๆ ยัยน้ำกอดผมแน่นส่งเสียงครางเบาๆ "อู้ยส์.อู้ยส์.อู้ยส์ๆๆๆๆ " ผมเสียวพวงใข่ที่หดกลมวาบไปยันปลายหัวบาน ผมยันตัวดึงแขนทั้ง2ข้างที่สอดอยู่ใต้ขาพับน้องเค้าออก ยัยน้ำทิ้งขาลงกับที่นอน อ้าขาถ่างออกกว้าง2มือยังโอบคอผมไว้ ตอนนี้ผมเสียวจนไม่สนอะไรแล้ว เอามือทั้ง2จับกระชับที่เอวน้องเค้า รั้งดึงแอ่นสะโพกโยกกระเด้าเน้นๆหนักๆถี่ยิบเสียงตั๊บ ตั๊บ ๆๆๆๆๆๆๆยัยน้ำสดุ้งไม่รู้ว่าเสียวหรือเจ็บบิดสายสะโพกไปมา เอา2แขนทิ้งออกแนบลำตัว กำจิกแน่นไปบนผ้าปูที่นอน สะโพกเด้งขึ้นลงบตามแรงส่งของเตียงสปริง รับการกระเด้าของผมอย่างสุดมันในอารมณ์เสียว สบัดหัวไปมาหลับตาปี๋ ห่อปากครวญคราง "ซี๊ดส์...ซี๊ดส์....อาาาา..อาาาาาา...ๆๆๆๆ" ผมเองก็เสียวสุดๆ แอ่นเกร็งกระตุกท่อนลำงึกๆๆๆปลดปลอยน้ำรักพลั่งพลูออกมาในรูหลืบยัยน้ำ ปลึ้ดๆๆ ก่อนโถมตัวลงกอดน้องเค้า ยัยน้ำเอา2เท้ายันที่นอน แอ่นสะโพกบิดไหวร่อนส่ายอย่างเสียวซ่าน ร่างเนียนบางสั่นสะท้าน "อาาววววว์ซี้ดส์ส์..." ร้องครางก่อนจะตวัดขารัดสะโพกผมพร้อมกอดตัวผมแน่นรูหลืบกระชับตอดรัดขมิบ อย่างแน่นกับท่อนเสือน้อย ดุ๊บๆๆๆ ด้วยความมันบวกความเสียว ผมกระเด้าท่อนเสือน้อยกระแทกเบาๆเนิบๆซึมซับรูหลืบที่ตอดรับขมิบตลอดลำตัว เสือน้อยของผมดุ๊บๆๆๆ อย่างสุดเสียว เราประกบปากดูดแลกลิ้นอย่างเสียวสุข กลิ่นคาวสวาทของเราอบอวลไปทั่วใต้ผ้าห่มที่อบอุ่น เรากอดกันซึมซับความสุขที่ได้รับจนท่อนลำและรูหลืบน้องเค้าผ่อนคลาย [-] ผมถอนท่อนลำผลิกตัวจะหยิบม้วนทิชชูที่ว่างอยู่หัวเตียง ผมต้องสดุ้งสุดตัวร้อง "เฮ้ย" ดังลั้นห้องด้วยความตกใจ ยัยน้ำส่งเสียงถามผม "อะไรพี่เสือ..มีอะไร" จะไม่ให้ผมตกใจได้ไง เกือบตี2 มีผู้หญิงผมยาวในชุดนอนกระโปรงสีขาวแขนยาว ยืนอยู่หน้าห้องน้ำเลยปลายเตียงห่างไปไม่กี่ก้าวบวกกับไฟห้องที่เปิดไว้ สลัวๆ ยามนั้นไม่ได้กลัวล่อกครับแต่ตกใจเสียวสันหลังวาบขึ้นไปถึงท้ายทอย ท่อนเสือน้อยหดจู๋เลย ยัยน้ำมองตามไปทางปลายเตียง ก่อนจะหัวเราะก๊ากเสียงลั่นห้อง ยัยน้ำคงเดาใจผมออกพูดไปหัวเราะไป "ไม่ใช่ผีห้องเช่าล่อกพี่บัดดี้น้ำเอง" มีเสียงเล็กๆส่วนกลับแบบทะเล้นๆว่า "บ้าซิ.ผีห้องเช่า. เราเห็นแต่ผีผ้าห่มร้องโหยหวลหลอกเรานะไม่ว่า เราลุกมาเข้าห้องน้ำแปล็บเดียวออกมาก็โดนผีผ้าห่มหลอกอยู่ตั้งพักใหญ่..นี้ ยังกั๊ว.กลัวอยู่เลย" ผมยอมรับครับว่าอายมากจริงๆ ใหนจะแสดงบทรักให้น้องเค้าเห็น ใหนจะตกใจนึกว่าเห็นผีตอนตี2 คงเป็นเรื่องโจ๊กเล่าสู่กันในวงสาวๆอีกนานเลย ยัยน้ำมากระซิบข้างหูผม กิ๊กน้ำเอง [-]"นี่เรายังไม่เลิกเล่นแบบนี้อีกเหลอ" ผมถามอย่างแปลกใจ "แบบหนุกๆนะ..ไม่ดีเหลอจะได้ไม่มีหนุ่มมาจีบน้ำงัย" ยัยน้ำตอบผมแบบทะเล้น "แล้วกิ๊กเราเห็นแบบนี้แล้วจะว่างัยล่ะ" "คงอยากมีแบบน้ำบ้างมั๊ง" มีเสียงเล็กๆแทรกเข้ามา "นี่จะกุ๊กกิ๊กกันอีกนานมั๊ยจ๊ะ หนาวจะแย่แล้ว" "เดี๋ยวขอเราเข้าห้องน้ำก่อน" ยัยน้ำเปิดผ้าห่มลงจากที่นอนวิ่งไปเข้าห้องน้ำทั้งที่เปลือยท่อนล่าง ผมต้องรีบตระคลุบผ้านวมไว้ ก็ยัยน้ำแกล้งเปิดผ้าห่มออกกว้าง ก็ผมเปลือกท่อนล่างอยู่เหมือนกัน ขอบอกว่าอายกิ๊กยัยน้ำจริงๆครับ ผมกึ่งนั่งกึ่งนอนมีผ้าห่มปิดท่อนล่างวางหน้าไม่ถูกเลย ส่วนกิ๊กยัยน้ำก็ยืนกอดอกทำหน้าแปลกๆ [-]ซักครู่ใหญ่ยัยน้ำนุ่งผ้าขน หนูก็เดินออกมาจากห้องน้ำ ตรงมาที่เตียง "พี่เสือนี่กุ้งเพื่อนน้ำ" น้องกุ้งยกมือไห้วผม แล้วหันไปหาเพื่อน "นี่.พี่เสือ..พี่ชายเรา" แล้วทำท่าเอามือป้องปากทำปากพะงาบๆว่า ผัว.ผัวนะ "ใหนว่าจะไปนอนที่บ้านพักไนท์งัยล่ะ..แล้วนี่จะนอนกันยังงัย" ยัยน้ำตอบสวนว่าก็นอนด้วยกันนี่แหละเรานอนตรงกลางกุ้งก็นอนริมด้านเรานี่" ยัยน้ำพูดพร้อมลากแขนน้องกุ้งไปฝั่งตรงข้ามกับผม พร้อมกับปิดไฟห้องมืดมีแต่แสงไฟถนนส่องผ่านผ้าม่านเข้ามาสลัวๆ ยัยน้ำคลานมุดเข้าใต้ผ้าห่ม โดยมีน้องกุ้งคลานขึ้นมานอนบนเตียงข้างๆยัยน้ำอย่างว่าง่าย ผมงี้เสียวแว๊บเลยก็ผมนอนแก้ผ้าท่อนล่างอยู่ใต้ผ้าห่ม ยัยน้ำดึงผ้าขนหนูที่นุ่งอยู่โยนไว้ข้างเตียงด้านที่ผมนอนอยู่ "นอนๆพรุ่งนี้ต้องตื่นแต่เช้า"ยัยน้ำทำเป็นไล่ให้ผมนอนแต่มือขวาน้องเค้า ควานหาท่อนเสือน้อยของผมมากำไว้ ผมเพ่งมองน้องกุ้งเห็นนอนตะแคงหันหลังให้ผมกับยัยน้ำ [-]ยัยน้ำแกล้ง ทำเสียงยานคาง "คืนนนี้ระวางผีจาบหัวหึหึหึ" เสียงน้องกุ้งพยายามกลั่นเสียงหัวเราะ ยัยน้ำยังไม่หยุด "ถ้าผีมาจาบหัว..ผอจะจาบดี" ที่นี้น้องกุ้งหัวเราะร่วนกับยัยน้ำ "น้ำบ้าลามก..นอนได้แล้วเราง่วง" ยัยน้ำหันมากอดผม มือก็รูดท่อนลำของผมไปเรื่อยๆ ผมประกบปากแลกลิ้นไล้มือไปกลางหว่างขาน้องเค้า ลูบเกาสลับขยำเบาๆไปบนโหนกเนื้ออวบอูม ตอนนี้ท่อนเสือน้อยแข็งเด่ ผมถอนจูบไถตัวลงไปอยู่ระหว่างอกน้องเค้าพร้อมรั้งเสื้อขึ้นเหนือเนินเต้า เต่ง ยัยน้ำคงถอดบราออกตอนเข้าห้องน้ำ ผมนอนตะแคงดูดเลียหัวนมที่หดแข็งบนเต้าเต่งใบน้อย พร้อมตั้งเข่าข้างขวาแอ่นท่อนเสือน้อยให้น้องเค้ารูดเบาๆ ยัยน้ำส่งเสียงครางเบาๆ "อืมมส์..อึยส์" พร้อมรูดท่อนเนื้อผมสลับลูบไล้เกาพวงใข่ที่หดตึงของผมเบาๆ ผมเอามือขวาลูบไล้อย่างแผ่วเบาไปบนโหนกเนื้ออวบอูม มีทิวขนเปียกชื้นจากที่น้องเค้าไปเข้าห้องน้ำมา ผมลูบไล้เข้าไปกลางร่องหลืบน้ำหล่อลื่นซึมเยิ้มบวกกับน้ำรักของผมที่ยัง ค้างอยู่บ้าง ยัยน้ำชันเข่าขวากางอ้าขาออก ผมกดนิ้วกลางเข้ากลางกลีบแคมอวบ ผมลากนิ้วขึ้นลงตามร่องที่เปียกเยิ้มชุ่มกลีบแคมอวบ ผมลากปลายนิ้วขึ้นมาสกิดเบาๆ กับเม็ดเสียวที่ขยายเป็นเม็ดเต่ง ยัยน้ำแบะขาแอ่นพลูเนื้อส่ายบดเสียดสีกับปลายนิ้วผม ร้องครางดังขึ้น "ซู้ดส์ส์..อู้ยส์ส์..อูยส์ส์..ซู้ดส์ส์" ผมดูดฟัดเต้ากลมเต่งพร้อมขยี้ปลายนิ้วกับเม็ดเสียวน้องเค้าไม่สนน้องกุ้งที่ นอนอยู่ข้างๆ ยัยน้ำแล้ว ก็ยัยน้ำรูดท่อนลำแข็งเด๊กของผมถี่ๆตามการขยี้ปลายนิ้วกับเม็ดเสียวน้องเค้า ความเงี่ยนง่านเสี้ยนเสียวของเราร้อนระอุแล้ว [-]ผมถอนปากจากเต้า เต่งน้องเค้า ขยับผลิกตัวยัยน้ำให้นอนตะแคงหันหลังให้ผม ยัยน้ำผลิกตัวแอ่นก้นให้ผมพร้อมตั้งเข่าขวาขึ้นอย่างรู้ใจกัน ผมโอบกอดตัวยัยน้ำพร้อมขยับทาบตัวไปกับแผ่นหลังน้องเค้า ตวัดขาขวาคลอมขาซ้ายน้องเค้าที่เหยียดยาวไปกับที่นอน ผมขยับก้นแทรกกลางหว่างขาทางด้านหลังน้องเค้า พร้อมยกขาซ้ายน้องเค้าที่ตั้งอ้าอยู่ ขึ้นคล่อมพาดกับหน้าขาผมที่ตั้งชันขึ้น ท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำของผมกระตุกงึกๆพาดอยู่ระหว่างแก้มก้นน้องเค้าด้วย ความเงี่ยนง่าน ผมจับท่อนเสือน้อยที่แข็งเป็นลำควานหาร่องหลืบ ก่อนกดหัวบานพองก๋าเข้ากลางกลีบแคมอวบเยิ้มแฉะไปด้วยน้ำรักของน้องเค้าที่ ขับออกมา ผมค่อยๆแอ่นก้นกดท่อนลำของผมมุดไปกลางกลีบแคมช้าๆ หัวบานก๋าของผมมุดเข้าไปไม่ยากนักจนมิดเงี่ยงหัว รูหลืบบีบรัดแนบแน่น“อึม…อื้อส์ อึม…อื้อส์ ” ยัยน้ำครวญครางเบาๆ ผมสอดมือขวาเข้าไปในเสื้อน้องเค้าด้านหน้า ลูบไล้นวดคลึงเต้าเต่งใบน้อยแน่นมืออย่างแผ่วเบา พร้อมแอ่นก้นกดท่อนเนื้อเข้าไปช้าๆจนสุดลำแล้วกดนิ่งแช่ท่อนลำไว้ "ซู้ดส์ส์.อาส์ส์" ยัยน้ำครางเสียงดังกอดมือที่ผมกำลังนวดเคล้าคลึงเต้าเต่งน้องเค้า ตวัดปลายเท้าที่คล่อมพาดกับหน้าขาผมเกี่ยวรัดน่องผมเกร็งแน่นผมรู้สึกได้จาก ปลายเล็บเท้าที่กดลงไปกับน่องผมคงเสียวมาก รูหลืบบีบรัดท่อนลำผม ยู๊บๆยู๊บๆยู๊บๆ เสียวสุขท่อนลำจริงๆ [-]ผมจูบไซ้ซอกหูยัยย้ำ แล้วกระซิบเบาๆ "พี่มีความสุขจัง .พี่ไม่เร่งนะ" ยัยน้ำพยักหน้าเบาๆ ผมกระเด้าช้าๆสั้นๆยึกๆๆๆๆ ก็เกรงใจน้องกุ้งอยู่เหมือนกันเลยไม่กล้าโฉ่งฉ่าง ขนาดผมกระเด้าเบาๆเตียงสปิงยังไหวสท้านจนรู้สึกได้ พอความเสียวเพิ่มมากขึ้นความเกรงใจก็หายไป ผมกระเด้ายาวขึ้น แฉ๊บๆๆๆๆเสียงท่อนลำกระแทกพลูเนื้อฉ่ำแฉะเออล้นของยัยน้ำ ที่นอนสปริงไหวแรงขึ้น "ซู้ดส์ส์..อาส์ส์..ซู้ดส์ส์..อาส์ส์" เสียงยัยน้ำซู๊ดปากคราง พร้อมกับมีเสียงเล็กๆครางตามไปด้วยเบาๆ "อะ.อ๊ะ.อะ.อ๊ะ.อ๊ะ" ก็เสียงยัยกุ้งนั้นแหละไม่รู้ยัยน้ำทำอะไรน้องกุ้ง ก็อยู่ใต้ผ้านวมผืนใหญ่แล้วมืดด้วย ผมได้ยินเสียงน้องกุ้งครางผมก็ไม่ยั้งแล้วครับ ผมเอามือขวาจับช้อนใต้ข้อพับขายัยน้ำที่พาดอยู่กับหน้าขาผมยกอ้าลอยไว้ พร้อมกระดกเอวแอ่นกระเด้าเน้นๆ ค่อยๆถอนท่อนลำออกมาช้าๆจนเงี่ยงหัวเกือบหลุดจากปากรูหลืบ แล้วกระเด้าอัดแบบเน้นๆจนสุดโคน ป้าบ "อุ๊บ.ซู้ดส์ส์.." มันเข้าลึกดีจริงครับ ยัยน้ำส่งเสียงคราง เกร็งรูหลืบขมิบตอดยุบๆๆๆ ผมทำแบบเดิมค่อยๆถอนท่อนลำลากออกมาช้าๆจนถึงเงี่ยงหัวแล้วกระเด้าอัดแบบ เน้นๆ ป้าบ จนสุดโคน แต่เพิ่มความถี่เร็วขึ้น ป้าบ...ป้าบ..ป้าบ.ป้าบป้าบๆๆๆๆ จนที่นอนสปริงเด้งรับแรงกระเด้าของผมสั่นสท้านไปทั้งผืน "ซู้ดส์ส์...ซู้ดส์ส์..ซู้ดส์ส์.อาส์ๆๆๆๆ " ยัยน้ำครวญครางเสียงกระเส่าตามจังหวะกระเด้าของผม "ไม่ไหวอู้ยส์อู้ยส์อาส์" รูหลืบเกร็งบีบรับแน่นก่อนจะคลายตัวขมิบตอดยุบๆๆๆ [-] ผมแอ่นก้นกดท่อนลำรับการบีบรัดจากรูหลืบน้องเค้า เสียงครางน้องกุ้งเริ่มดัง "อะ.อูย.อ๊ะ.อูย.อะ.อ๊ะ.อ๊ะ" ผมเลยเอามืลูบไปตามแขนของยัยน้ำปรากฎว่า ยัยน้ำกำลังสาวนิ้วรัวถี่ยิบใส่รูหลืบน้องกุ้งที่นอนตะแคงขดตัวหันหลังเอา ก้นแอ่นมาทางยัยน้ำ ยัยน้ำตะแคงหน้ามาหาผม "พี่ช่วยกุ้งมันหน่อย" ผมอยากจะเข้าไปฟัดน้องกุ้งตั้งแต่น้องเค้าครางแล้ว พอยัยน้ำเปิดโอกาศผมถอนท่อนลำจากรูหลืบยัยน้ำ โผข้ามตัวยัยน้ำเข้าหาน้องกุ้งแบบไม่ให้น้องเค้าตั้งตัว โดยที่ยัยน้ำยังสาวนิ้วรัวใส่รูหลืบน้องกุ้งไม่หยุด ผมดึงเข่าน้องกุ้งให้นอนหงายอ้าขาออกกว้าง ผมรีบไถตัวแทรกไปกลางตัวน้องเค้า2มือรวบดันชายกระโปรงชุดนอนให้ร่นขึ้นไป อยู่เหนือเอว 2มือจับกระฉับเอวน้องกุ้ง ผมดึงตัวขึ้นทาบ จับเจ้าเสือน้อยที่แข็งฉ่ำแฉะไปทั้งลำพงกหัวงึกๆๆ กดไปที่รูหลืบน้องเค้าลากหัวเสือน้อยขึ้นลงตามรอยผ่ากลางกลีบแคมเยิ้มแฉะ ตอนนี้มันผิดกลิ่นและเงี่ยนมากด้วย ผมดันจนหัวเสือน้อยผ่านกลีบแคมเข้าไปในร่องหลืบของน้องกุ้งจนจมเงี่ยง กลีบแคมอวบเต่งรัดหัวเสือน้อยผมจนปลิ้น จนผมรู้สึกได้ถึงกลีบแคมที่ปลิ้นทลัก รูหลืบคับแน่นมากทำให้ผมไม่กล้าผลีผลาม ผมแช่หัวเสือน้อยคารูหลืบน้องกุ้ง แล้วโยกควงสะโพก ค่อยๆกดท่อนลำลงไปเรื่อยๆ ความมืดสลัวได้ยินแต่เสียงกัดฟันส่งเสียงครางเบาๆอยู่ในลำคอ ผมขยับสอดแขนเข้าใต้เข่าน้องกุ้งที่งอแอ่นอยู่ตรงข้อพับ เอามือทั้ง2ข้างยันที่นอนไว้ น้องกุ้งเอามือยันแผงอกผมพยายามถอยก้นหนีแต่กระเถิบไปใหนไม่ได้ ผมค่อยควงกดหัวเสือน้อยลงไปอีก "อูยส์.อูยส์.อื้อส์ส์" น้องกุ้งกัดฟันส่งเสียงครางเบาๆเอามือมาจับบีบต้นแขนทั้ง 2 ข้างของผมแน่น โพรงหลืบน้องเค้าบีบรัดแนบแน่นปึ่ง รูหลืบน้องเค้าบีบรัดหัวเสือน้อยแน่นเสียวจนผมต้องปล่อยขาน้องเค้าลงบนที่ นอน น้องกุ้งตวัดขากอดรัดผมขาผมทันที "พี่ไม่ไหวแล้ว..ซู้ดส์ส์ส์" ผมเสียวสุดๆเกร็งสะโพกกระตุกท่อนลำพ่นปลดปอยน้ำรักพลั้งพลู ปลึด.ปลึด.ปลึด เป็นระลอก ผนังรูหลืบกระชับขมิบตอดรัดบีบรับน้ำรักที่พุ่งออกจากหัวเสือน้อย ดุ๊บๆๆๆ ผมอัดสะโพกโยกหนอก วนบดอัดกับพลูเนื้ออวบอัดของน้องเค้าด้วยดวามเสียวสุข ได้ยินเสียงน้องเค้าครวญครางเบาๆ ร่างนุ่มนวลเนียนที่มีเนื้อกว่ายัยน้ำแอ่นตอบสนองการกระเด้าบดท่อนลำของผม ด้วยความรู้สึกสุดเสียว น้องกุ้งกอดรัดผมแน่น ขณะเดียวกันผมกดสะโพกควงบดสลับกระเด้าเบาๆไปกับพลูเนื้ออวบอัดราวกันว่าจะ รวมร่างเข้าเป็นร่างเดียวกัน [-]ก็อย่างที่ผมเล่าไว้คราวที่แล้วนี้ คือโชคเรื่องSEXของผม ตกลงผมแทบไม่ได้หลับก็อากาศมันเย็นน่ะ มารู้สึกตัวอีกทีก็ยัยน้ำปลุกบอกผมว่ารถตู้ที่เช่าไว้มารับแล้ว ผมไม่เห็นน้องกุ้ง ยัยน้ำบอกว่าน้องกุ้งไปช่วยงานพืชสวนโลกแล้ว ผมเลยไม่ได้เจอน้องกุ้งอีกเลยจนผมกลับกรุงเทพฯ ตกลงเค้าไปเที่ยวกันผมหลับตลอดทาง ก็ขึ้นไปดอยปุยแต่ไก่โห่แล้วลงภูพิงค์ละลงมาพระธุาตดอยสุเทพ คนมาเที่ยวก็ตามกันไปที่เดียวกัน รถติดบนดอยยาวเลย ผมไปนอนที่อ่างข่างต่ออีกคืนขนาดที่กางเต้นท์ยังเต็ม แต่ผมก็สุขใจดี นอนเต้นท์ที่อ่างข่างบรรยากาศดีทีเดียว ที่อ่างขางยกให้เป็นวันของยัยเอ้เมียเลิฟขอเป็นส่วนตัวไว้หน่อย โชคเรื่องงานคงจะเข้าข้างผมอีกแล้วคราวก่อนค่าเงินแข็งเอาๆ เที่ยวนี้ค่าเงินอ่อนแล้ว แต่เสือน้อยผมก็ยังแข็งเอาๆอยู่เลยแล้วจะมาเล่าสู่กันอีก

…………สาวสนุก คุณเสือ……….
สาวสนุก28
สาวสนุก27
สาวสนุก26
สาวสนุก25
สาวสนุก24
สาวสนุก23
สาวสนุก22
สาวสนุก21
สาวสนุก20
สาวสนุก19
สาวสนุก18
สาวสนุก17
สาวสนุก16
สาวสนุก15
สาวสนุก14
สาวสนุก13
สาวสนุก11สาวสนุก12
สาวสนุก9 สาวสนุก10
สาวสนุก7 สาวสนุก8
สาวสนุก5 สาวสนุก6
สาวสนุก3 สาวสนุก4
สาวสนุก1 สาวสนุก2

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ