ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวสนุก 37 Copy ท่านเสือ

เริ่มโดย yaguza, มกราคม 27, 2016, 12:12:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yaguza

[-] ผมกลับเข้าห้องเกือบตี2หลับสนิทยาวกว่าจะตื่นก็บ่ายโมงวันอาทิตย์ ผมลุกอาบน้ำแต่งตัวด้วยความสดชื่นหลังหลับยาว แต่งตัวยังไม่ทันเสร็จก็ได้ยินเสียงเคาะห้อง ผมใส่เสื้อยืดแค่ตัวเดียวนุ่งผ้าขนหนูพันเอวไว้ เดินไปส่องตาแมวดูก็อย่างที่คิด น้องอ้อยืนอยู่หน้าห้อง เพราะทั้งคอนโดไม่มีใครมารู้จักสนิทพอที่จะเทียวหากัน นอกจากโทรสั่งอาหาร พอผมเปิดประตู น้องเค้าก็รีบผลุบเข้าห้องผม "พี่ทำอะไรพี่กิ๊กเมื่อคืนนี้" น้องอ้อพูดกับผมเสียงเขียว ผมถึงกับอึ้งวางตัวทำหน้าไม่ถูก น้องอ้อเห็นผมทำหน้าสลดก็หัวเราะ "พี่!นี่ร้ายนักนะ..ทำพี่กิ๊กของหนูซะเป็นใข้นอนซมเลย...แถมยังให้หนูรับ เคราะห์แทน..ว่าหนู่ไปแกล้งพี่เค้าตอนเมา".... "แล้วต้อนนี้กิ๊กเป็นงัยบ้าง".... "กินยานอนหลับไปแล้ว"...น้องอ้อ มองตาผมหวานเชียว ตอนนั้นผมไม่สนอะไรแล้วครับ เราแค่มองตากันก็เข้าใจกันแล้วครับ ผมรวบตัวน้องอ้อช้อนอุ้มเดินเข้าไปในห้องนอนใหญ่ ค่อยๆอุ้มน้องอ้อคลานเข่าเอาน้องเค้าไปวางไว้กลางเตียง น้องอ้อ ใส่เสื้อสายเดี่ยวมีรองทรงในตัว รัดรูปแบบไม่ต้องใส่บราเซียร์ นุ่งกางเกงผ้าฝ้ายเนื้อบางขาบานกว้าง ดูเซ็กส์ซี่มาก
 [-]"วันนี้อ้อ น่ารักมากเลย"...ผมก้มลงไปบรรจงจูบไปที่หน้าผากน้องอ้อ ที่นอนอยู่ในอ้อมกอดผม โดยผมเอียงตัวกึ่งนั่งกึ่งนอนประคองกอดน้องเค้าอยู่ ผมจูบไล้ลงไปที่แก้มนวลเนียน น้องอ้อ กอดตอบผม ผมซุกไซ้ไปตามซอกคอที่หอมกรุ่นกลิ่นสาว กลิ่นกายจากตัวน้องอ้อ กระตุ้นความเสียวซ่านให้ผมร้อนระอุ ผมเปลี่ยนไปบดขยี้จูบริมฝีปากอวบอิ่ม น้องอ้อโอบคอผมอ้าปากออกรับ พร้อมกับแลกลิ้นจูบกับผมอย่างเร่าร้อน ส่งเสียงครางเบาๆอยู่ในลำคอ ผมค่อยๆสอดมือเข้าไปในเสื้อด้านหลังลูบไล้ไปตามแผ่นหลังเนียนๆของน้องเค้า อย่างเบามือ แล้วค่อยๆลูบไล้มาขยำเต้ากลมเต่งใต้เสื้อสายเดี่ยวด้านหน้า เคล้าคลึงเต้าอวบเต่งอย่างเบามือ น้องอ้อหายใจหนักๆถี่ส่งเสียงครางอยู่ในลำคอสองแขนโอบกอดที่ต้นคอผมจูบแลก ลิ้นอย่างเร่าร้อน ผมเคล้าคลึงเคลิบเคลิ้มอย่างมันในอารมณ์ ก่อนจะรั้งดึงชายเสื้อขึ้นไปเหนือเนินอกเผยให้เต้าเต่งโผล่ออกมาอวดความอวบ อั้น ผมนวดคลึงไปที่เต้าอวบเต่งคู่นั้น แล้วใช้หัวแม่มือกับนิ้วชี้บีบคลึงไปบนหัวนมที่พุ่งแข็งชูชัน น้องอ้อส่งเสียงครางเบาๆในลำคออย่างเสียวซ่าน2เท้าถีบไถไปกับที่นอนไปมาเบาๆ ผมถอนปากจูบไซ้ไปเต้าอวบด้านขวาของน้องเค้า พร้อมลงลิ้นลากเลียวนรอบหัวนมสีเนื้ออมชมพู แล้วงับเม้มดูดดื่มหัวนมที่แข็งเป็นไตแบบเน้นๆ ผมตวัดลิ้นละรัวเน้นๆที่หัวนมสลับเม้มดูดเน้นๆ เต้าเต่งด้านซ้ายผมก็นวดคลึงแล้วใช้หัวแม่มือกับนิ้วชี้บีบหมุนคลึงไปบนหัว นมที่พุ่งแข็งชูชันเบาๆ "อาส์..อู้ส์ส์ส์...อาส์ส์.."...น้องอ้อส่งเสียงครางดังขึ้น พร้อมแอ่นอกรับลิ้นของผมพร้อมเอา2มือลูบไล้ท้ายทอยผมเบา ผมดูดดื่มเคล้าคลึงเต้าอวบเต่งเน้นขึ้น ๆ สลับไปมาอย่างมันปาก น้องอ้อ แอ่นอก กอดรัดกดหัวผมอัดไปที่เนินเนื้ออวบเต่งจนผมหายใจแทบไม่ออก
 [-] ผมขยับหัวขึ้นลากลิ้นไล้เลียลงไปตามร่องอกพร้อมไถตัว ค่อยๆลากปลายลิ้นเลียไล้แผ่วๆ ลงไปตามหน้าท้องแบนราบขาวนวลเนียน ใช้ปลายลิ้นเลียวนไปรอบสะดือกลวงโบ๋ เหนือขอบกางเกงผ้าฝ้ายขาบานของน้องอ้อ แหย่ตวัดปลายลิ้นเลียไล้แผ่วๆในรูสะดือ สลับดูดเลียเบาๆ น้องอ้อเกร็งแผ่นท้องบิดตัวไปมาน้อยๆส่งเสียงครวญครางเบาๆไม่ขาดปาก " อู้ย.ซ์ อ้า.ซ์. ซีดส์ส์ " เอา2มือลูบไล้ท้ายทอยผมไปทั่ว ปากผมดูดเลียไล้รูสะดือ มือซ้ายไล้ขึ้นไปนวดคลึงบีบขยี้หัวนมที่หนแข็งของน้องเค้าเบาๆสลับไปมา มือขวาแกะตะขอกางเกงผ้าฝ้ายพร้อมรูปซิปลง ผมค่อยๆเอามือขวาดึงชายกางเกงขาบานของน้องเค้าลากลงไปที่ปลายเท้า โดยน้องอ้อขยับยกก้นให้ถอดออกได้โดยง่าย ผ้าขนหนูที่ผมนุ่งพันตัวไว้หลุดออกตอนผมไถตัวลง ผมนอนคว่ำท่อนลำแข็งโป๊ก จนต้องถอนปากจากรูสะดือน้องเค้าโหย่งตัวขึ้นเล็กน้อย เห็นน้องอ้อหลับตาพริ้มมือนึงกำมือที่ผมกำลังขยี่คลึงหัวนม อีกมือขยำกำผ้าปูที่นอนแน่น น้องเค้าไม่ได้ใส่ชั้นในครับ หนีบขาชิดกันแน่นทิวขนฟูโหนกเนื้ออวบอูม อวดโชว์เต็มหน้าผม จนผมอดที่จะซุกจมูกจูบฟัดโหนกเนื้อปูดโปนของน้องเค้าไม่ได้ ผมถอนมือซ้ายที่บี้คลึงหัวนมน้องเค้าพร้อมยันตัว ขยับเข่าแทรกดันไปกลางหว่างขาน้องเค้า น้องอ้อหลับตาพริ้มขยับขาเหยียดยาวถ่างออก ผมขยับแทรกตัวนอนคว่ำกลางหว่างขาน้องอ้อที่อ้าถ่างออก หน้าผมไปจออยู่กับพลูเนื้อที่เบียดกันชิดมีกลีบแคมอวบใหญ่โผล่ออกมาเล็กน้อย
[-] มหกรรมกระตุ้นเสียวก็เริ่มจากปลายลิ้นสากๆของผม ผมกดจมูกฟัดไปบนกลีบแคมอวบใหญ่โผล่ออกมา จากพลูเนื้ออวบ สบัดปลายลิ้นเลียไล้แผ่วไล่จากซอกขาหนีบ ค่อยๆลากตวัดเลียลงมาตามใต้ขาอ่อนของน้องอ้อ "อื้ยส์.ส์ส์"...เสียงน้องอ้อครางเบาๆไรขนตามเรียวขาลุกชันเป็นเม็ดๆ ผมก็เลียไล้ไปตามลำขาเรียวบางขาวเนียนจนถึงบริเวณตาตุ่มของน้องเค้า พร้อมเอามือลูบเกาแผ่วๆสลับคลึงลูบไล้ไปเบาๆตามลำขาอ่อนอีกข้าง ผมสลับมาเลียไล้ขาอีกข้าง ลากลิ้นไล้เลียแผ่วๆที่เอ็นร้อยหวาย ลากลิ้นไต่ตามปลีน่องไล่ไปบริเวณข้อพับใต้หัวเข่า ไต่ขึ้นไปตามลำขาอ่อนสบัดลิ้นลากเรื่อยไปจนสุดโคนขาที่เรียวบางแต่แน่นตึง น้องอ้อขนลุกชันไปทั้งเรียวขา บิดเกร็งตัวส่งเสียงครวญครางอย่างแผ่วเบา เสียงหายใจแรงถี่ๆ ผมค่อยๆแบะเรียวขากลมกลึงทั้ง2ข้างให้ถ่างออก น้องเค้าก็ขยับขางอเข่าถ่างอ้าออกกว้าง พลูเนื้อแอ่นนูนเด่นเต็มตา ผมยังอยากสร้างความกระสันเสียวให้น้องอ้ออย่างสุดๆ ผมซุกหน้าลงไปกลางพลูเนื้อที่หนีบกลีบแคมอวบปลิ้นยื่นออกมาเล็กน้อย แบลิ้นกดกลีบแคมอวบใหญ่ที่โผล่ออกมา ค่อยๆลากแตะแผ่วๆลากลิ้นไล้เลียขึ้นไปบนโหนกเนื้อที่มีทิวขนฟูๆ ผมลากลิ้นแผ่วๆไปบนทิวขนฟูๆของน้องเค้าไปมา จนน้องเค้าเค้ารำคานหรือทนไม่ไหวก็ไม่รู้ เอา2มือกดหัวผม จนทั้งจมูกและปากอัดบดบี้ไปกับพลูเนื้อของน้องเค้า
[-]ผมเลยจูบฟัด ดูดเลียแบบเน้นๆบนร่องหลืบที่กำลังเจิ่งนองด้วยน้ำรักของน้องเค้าอย่างอร่อย ลิ้น ผมค่อยๆลงลิ้นไล่ไปตามรอยผ่า ไล้ลิ้นขึ้นลงตามรอยแยกของร่องหลืบ น้องอ้อคงสุดเสียวซ่าน แบะขาตัวเองถ่างกว้างออก แอ่นสะโพกส่ายรับการโลมเลียอย่างสุดเสียวส่งเสียงครางเบาๆไม่ขาดปาก "อื้ยส์.ส์ส์...อาาาส์"... มือ2ข้างกำผ้าปูที่นอนแน่น ผมไล้สิ้นดูดเลีย กลีบแคมที่ยื่นโผล่ออกมาจากร่องหลืบอยู่ซักพัก ก่อนจะใช้หัวแม่มือทั้ง2ข้างจับกลีบแคมอวบใหญ่สีเนื้ออมชมพูแหวกออก ใช้ลิ้นดุนไล้ไปตรงติ่งเสียวของน้องอ้อ ที่ปลิ้นโผล่ยื่นแดงก่ำ น้ำรักเยิ้มแฉะรสคาวอ่อนๆอร่อยลิ้น ผมรัวลิ้นกดเน้นๆที่ติ่งเสียวยื่นเด่ของน้องเค้า คงสร้างความกระสันซ่านจนน้องอ้อกระตุกเร่าๆ อย่างสุดๆ นิ้วเรียวงามที่กำผ้าปูที่นอนแน่นนั้นเปลี่ยนขยำไปที่หลังศีรษะของผม กดใบหน้าของผมให้แนบลงไปกับพลูเนื้อร่อนส่ายร่องหลืบรับการรัวลิ้นของผม เรียวขาเพรียวบีบกระชับเข้าหากัน พร้อมตวัดคร่อมบ่าทั้งสองข้างของผม หนีบศรีษะกดหัวผมอัดกับร่องหลืบเกร็งตัวกระตุกเร่าๆ ครวญครางส่งเสียงยาว "ซี๊ดดดด...อูยยยย...พี่...ซี๊ดดดด.อื้ยส์.ส์ส์...อู๊สส์ส์..อ้า.ซ์. ซีดส์ส์ " ผมดันตัวลุกขึ้นคุกเข่าโดยมี2ขาน้องอ้อพาดอยู่กับบ่าผม ไอ้เสือน้อยดีดผึ่งชี้เด่พงกหัวงึกๆๆๆ ก้นน้องอ้อยกแอ่นโย้ตัวงอ ผมเอื้อมหยิบหมอนยัดเข้าใต้ก้นน้องเค้า แล้วเอาขา2ข้างของน้องเค้ายกออกจากบ่าจับรวบข้อเท้าดันโย้ไว้ด้วยมือซ้าย ส่งให้พลูเนื้ออวบแอ่นโด่ง ผมเงี่ยนสุดๆแล้วครับ ผมขยับเข่าเข้าไปให้ถนัด มือขวากำเจ้าเสือน้อยที่แข็งเป็นลำรูดหนังหุ้มปลายจนหัวถอกพอกก๋า จ่อไปที่ร่องหลืบที่ฉ่ำเยิ้มกดลากหัวถอกขึ้นลงตามรอยผ่าพลูเนื้อ จนหัวเสือน้อยแหวกถูไถเปียกชุ่มเปียกลื่นไปด้วยน้ำรักของนองอ้อ ผมค่อยๆกดหัวเสือน้อยลงกลางพลูเนื้อที่เบียดชิดกันยังกับฮ๊อดด๊อกงอๆ หัวถอกค่อยๆผลุบเข้าไปจนมิดเงี่ยงหัว รูหลืบน้องอ้อบีบรัดหัวถอกผมแน่นหนึบ
[-] ผมละมือขวาจากท่อนลำมาจับกระชับรวบข้อเท้าที่ผมใช้มือซ้ายจับไว้ น้องอ้อทำหน้าเสียวสุดๆเอา2แขนมากอดรัดรอบข้อพับขาของน้องเค้า พลูเนื้ออวบของน้องอ้อที่แอ่นโด่งอมเงี่ยงหัวถอกผมไว้ มันกระตุ้นความกระสันเสียวให้ผมอย่างมาก ผมแอ่นก้นกดท่อนลำลงไปช้าๆ "อาส์ส์ส์.ซีดส์ส์"...น้องอ้อครางเบาๆ ผมกดท่อนเนื้อจมลงไปจนสุดโคนผมแช่ท่อนลำกระดกหัวถอกงึกๆงึกๆ ซึมซับความเสียวที่แน่นกระชับจากแรงบีบรัดภายในรูหลืบ ก่อนจะสายสะโพกบด โยกวนเป็นวงกลมกับโหนกเนื้อที่แอ่นโค้งโด่งอัดติดอยู่บนหมอนที่ผมรองหนุน หลังน้องอ้อไว้ ผมจับยันข้อเท้าน้องเค้า เหยียดตัวขยับเอวแอ่นกระเด้าท่อนเสือน้อยที่แข็งเป็นลำเข้าออกเนิบๆไป เรื่อยๆ รูหลืบน้องอ้อขับน้ำหล่อลื่นออกเป็นคลีมขาวเคลือบท่อนลำเป็นมัน รูหลืบบีบรัดตอดดุ๊บๆๆๆ น้องเค้าครางเสียงยาว "อู้ยยย.ซ์ ซี๊ด.ส์ส์ส์ส์"... กอดรัดข้อพับขาตัวเองแน่น บิดตัวส่ายสะโพก สะบัดหัวไปมา รูหลืบบีบรัดตลอดท่อนลำทำเอาผมเสียวสท้าน ผมกระเด้ายาวๆเน้นๆถี่ขึ้น ปั๊บ...ปั๊บ...ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บปั๊บปั๊บ..."อ้าส์...อ้าส์...อ้า ส์ๆๆๆๆๆ..อู้ย.ซ์ ซี๊ด.ส์ๆๆ."... น้องอ้อ ครางกระเส่า กระดกส่ายพลูเนื้ออวบเร่าๆ ท่อนลำผมกระแทกลึกจริงๆ มันกระดอสุดๆ ผมแยกขาน้องเค้าออก น้องอ้อละแขนที่กอดรัดข้อพับมาจับสะโพกผมไว้ ผมจับข้อเท้าน้องเค้ากดถ่างอ้าออกกว้างที่สุด กัดฟันแอ่นกระเด้าถี่ยิบด้วยความมัน พั๊บ.พั๊บ.พั๊บ.พั๊บพั๊บพั๊บพั๊บพั๊บพั๊บพั๊บ... น้องอ้อก็จับสะโพกผมโยกตามพร้อมส่งเสียง "อาาววววว...อาาาาว....อาาาา....อื้ยส์.....อื้ยส์...ซี๊ดส์ส์ส์ส์"...ผม เสียวจนใกล้กระฉูดแล้ว ผมละมือจากข้อเท้าน้องเค้าโถมดัวกอดน้องเค้า ประกบริมฝีปากอวบอิ่ม ลิ้นของผมรุกเร้าเข้าแลกลิ้นของน้องอ้อ อย่างเร้าร้อน 2แขนของน้องเค้าโอบไปที่ต้นคอ 2ขาก็ตวัดไปที่ใต้สะโพกของผมแน่น ผมกระเด้าไม่หยุด พับพับพับพับพับพับพับพับพับพับ...ความเสียวซ่านที่ปะทุขึ้นเรื่อยๆ น้องอ้อ เกร็งสะโพกแอ่นเด้งขึ้นลงตามแรงส่งของเตียง ที่ผมกระเด้าอัดท่อนลำลงไปในรูหลืบ
 [-]ผมเองเสียวจนจะทนไม่ไหว ถอนจูบดันตัวคุกเข่ากระชับสองมือกับเอวของน้องเค้า สะโพกน้องอ้อแอ่นอยู่บนหมอนที่รองก้นทำให้ผมกระเด้าให้ถนัดๆ ผมกระเด้ากระแทกเน้นๆเข้าออกร่องหลืบแบบถี่ยิบ ตั๊บตั๊บตั๊บตั๊บตั๊บตั๊บตั๊บตั๊บตั๊บตั๊บตั๊บ... น้องอ้อละมือที่โอบคอผม ทิ้งลงกำแน่นไปบนผ้าปูที่นอน หลับตาปี๋ ส่ายหัวไปมาอย่างเสียวสท้าน มันเสียวกระสันต์ จนเราทั้งคู่ต่างร้องครางกระเส่าออกมาประสานกันดังระงม "อาาววววว...อาาาาว....อาาาา....อื้ยส์.....อื้ยส์....อาาาา".....ผมกระแทก ถี่ยิบ รูหลืบน้องเค้าตอดรับขมิบลำท่อนเสือน้อยของผม ดุ๊บดุ๊บดุ๊บดุ๊บดุ๊บ น้องอ้อกระตุกเกร็ง ตวัดแขนโอบรัดกลางหลังของผม พร้อมบิดตัวส่ายหัวไปส่งเสียงเรียก "พี่.พี่ .อู้ย.ซ์ ..อื้ยส์..ซี๊ด.ส์ๆๆๆๆๆ " ...รูหลืบขมิบตอดดุ๊บๆๆๆๆ "พี่.พี่.หนูไม่...แล้ววววว..อ้าส์ส์ส์"... เกร็งสะโพกเกร็ง2ขาตวัดรัดแน่น รูหลืบบีบรัดแน่นหนึบ ผมเองเสียวท่อนลำที่ร่องหลืบบีบรัดกระชับแน่นจนทนไม่ไหวเหมือนกัน โถมดัวกอดประกบปากดูดแลกลิ้น เกร็งสะโพกอัดท่อนลำโยกบดพลูเนื้ออวบ ปลดปล่อยความเสียวสุข ปลึด.ปลึด.ปลึด.ปลึด... เกร็งหัวถอกงึกๆงึกๆงึกๆ รูหลืบน้องอ้อขมิบตอดหนึบๆส่งเสียงครางเบาๆอยู่ในคอ เราดูดแลกลิ้นด้วยความเสียวสุข ผมนอนกอดน้องอ้ออยู่ในท่านั้นจนรูหลืบน้องอ้อคลายการบีบรัด ผมก็ผลิกตัวไปนอนอยู่ข้างๆ ดึงผ้าขนหนูที่หลุดจากเอวผมไปกองอยู่ข้างๆมาเช็ดซับรูหลืบน้องเค้ากับท่อนลำ ที่เริ่มอ่อนตัวของผม จนสะอาดเอี่ยม
 [-]ผมขยับถอดเสื้อยืดที่ผมใส่ อยู่ออก เพราะรำคานชายเสื้อตรงหน้าท้องเปียกน้ำสวาทที่ผมกับน้องอ้อกระเด้ารักใส่กัน แล้วก็ขยับไปดึงถอดเสื้อสายเดี่ยวที่คาอยู่บนเนินอกน้องอ้อออก ผมก็ดึงน้องเค้ามากอดก่ายจูบไซ้ ลูบไล้คลอเคลียนวดคลึงเต้าอวบกลมสลับหมุนขยี้หัวนมเบาๆ น้องอ้อก็เอามือลูบไล้พวงใข่สลับกำรูดท่อนลำของผมที่กำลังขยายตัวขึ้นมาอีก ครั้งเบาๆ เราประกบปากจูบแลกลิ้น ด้วยความสุขเพลินในอารมณ์ที่งี่ง่านขึ้นเรื่อยๆ จนท่อนลำผมตั้งลำแข็งปั๊ก หัวนมทั้ง2เต้าอวบหดแข็ง ผมถอนจูบพลิกตัวหันหัวลงไปกลางหว่างขาของเค้า ดึงสะโพกจับขาน้องอ้อคร่อมขึ้นมานอนทาบอยู่ตัวผม พลูเนื้ออวบอ้าออกเล็กน้อยกลีบแคมอวบเยิ้ม จ่ออยู่ปลายจมูกผมกลิ่นเมือกคาวกระตุ้นต่อมกามของผม ผมโอบมือทั้ง2ข้างแหกแก้มก้นขาวจั๊วของน้องอ้ออ้าออก น้องเค้ากดพลูเนื้ออวบลงมาที่ปากผมอย่างรู้งาน ผมแหย่ลิ้นเข้ากลางกลีบแคมที่ผมแหกไว้ตวัดลิ้น ลากไปตามกลางกลีบแคมอวบ จนถึงปลายติ่งเสียวที่ยื่นล้ำออกมา ผมตวัดลิ้นวนรอบติ่งเสียวช้าๆ น้องอ้อสดุ้งงอตัวส่ายกระดกก้นรับลิ้นของผมเบาๆ ส่งเสียงคราง "อื้ยส์.ส์ส์"...เบาๆ ผมรู้สึกเสียวหัวถอก เพราะน้องอ้อขยับมือรูดท่อนลำของผมไปด้วยเบาๆ
[-]ผมสบัดลิ้นลากไล้ ปากรูหลืบสลับอมดูดกลีบแคมอวบของน้องเค้า พร้อมกระดกก้นกระเด้าท่อนลำใส่มือน้องเค้าเบาๆ น้องอ้อ รูดหนังหุ้มลงที่โคนท่อนลำ ไล้ลิ้นตวัดเลียวนรอบหัวถอกผมก่อนที่จะค่อย ๆ ใช้ปากอมดูดส่วนปลายหัว ผมเสียววาบตลอดท่อนลำ ผมระบายความเสียวด้วยการ ตวัดลิ้นวนรอบติ่งเสียวของน้องเค้า ผมตวัดลากลิ้นเน้นๆถี่ๆ น้องอ้อรูดริมฝีปากขึ้นลงเร็วขึ้นตามจังหวะการลงลิ้นของผม ผมกดปลายลิ้นลากจากปลายติ่งเสียวไปช้าๆแต่เน้นๆ ลากไปจนถึงรู้ก้นที่เป็นจีบ ขมิบย๊วบๆยามที่ผมเลียไล้ ผมลากปลายลิ้นขึ้นลงซักพัก น้องอ้อก็ถอนปากจากท่อนลำผมฟุบกอดขาผมแน่น กดพลูเนื้อส่ายสู้ลิ้นผม รู้สึกได้ถึงแรงขมิบจากรูหลืบ ยู๊บๆยู๊บๆยู๊บๆ ผมอมติ่งเสียวแล้วดูดเน้นๆน้องอ้อครางเสียงยาวสท้าน "อ๋ายส์ส์.ซีดส์ส์ส์"... แล้วน้องเค้าอมหัวถอกผม รูดริมฝีปากขึ้นลงเร็วขึ้นพร้อมใช้มือรูดท่อนลำผมไปด้วย ผมเสียวจนต้องถอนปากออกจากพลูเนื้อของน้องเค้า แล้วตบที่สะโพกน้องอ้อเบาๆ "อาส์.ซีดส์..อู้ยส์.พอก่อนๆ" พร้อมรั้งดึงตัวน้องเค้า น้องอ้อก็ยันตัวขึ้นนั่งคล่อมอยู่บนอกผม เอี้ยวตัวหันมายิ้มให้ผมแบบว่าแกล้งให้ผมเสียวได้
 [-]ผมพยักหน้าส่ง ซิก น้องเค้าก็หันกลับมาแล้วคุกเข่าคร่อมทับหันหน้ามาหาผมอย่างรู้ว่าผมต้องการ อะไร น้องอ้อค่อยๆโหย่งตัวขึ้นจับท่อนเนื้อที่เวลานี้แข็งตั้งลำชี้เด่ จ่อไปที่ปากรูหลืบ ผมเอาหัวแม่มือทั้ง2ข้างช่วยจับกลีบแคมแหกอ้าออก น้องอ้อค่อยๆกดตัวลงมาช้าๆผมก็แอ่นดันท่อนเนื้อสวนเข้าไปในรูหลืบ หัวถอกค่อยมุดเข้าไปอย่างช้าๆ น้องอ้อเงยหน้าหลับตาพริ้มห่อปากครวญครางเบา" ซู๊ดส์ส์ส์..อาส์ส์ส์" พอหัวถอกบานทะโร่ของผมมุดไปถึงเงี่ยง ผมก็จับรวบเอวตรงเชิงกราณดึงรั้งเข้าหาตัวพร้อมกระเด้าเน้นๆ สวนที่เดียวสุดโคน "โอวส์..อ้าส์ส์"...น้องอ้อ สดุ้งผวากอดผม ผมยันตัวลุกขึ้นนั่ง น้องอ้อขยับขาเหยียดรัดไปที่สะโพกด้านหลังผม รูหลืบขมิบรัด ดุ๊บๆดุ๊บๆ... ผมกับน้องอ้อต่างโอบกอดประกบปากแลกลิ้นกันระบายความเสียวซ่าน โดยผมกระดกก้นเสยไปด้วยเบาๆ น้องเค้ากระเด้าก้นบดอัดถูไถรับ ยึกๆยึกๆ ท่าโปรดผมละ เราจูบกอดรัดกันในท่านั้นอยู่พักใหญ่ พอผมถอนจูบน้องอ้อก็กอดเอียงหัวซบอยู่กับซอกคอผม หอบหายใจถี่ๆ ผมค่อยๆยันตัวน้องเค้าออก น้องอ้อตั้งขาที่คร่อมอยู่บนตักผมขึ้น โอบกอดคอผมไว้ ท่อนลำผมตั้งเป็นลำพงกหัวถอกงึกๆๆ อยู่ในรูหลืบน้องเค้า น้องอ้อก็ขมิบตอดรัดถ่อนลำผมเบาๆ เต้าอวบกลมเต่งน้องเค้า แอ่นโชว์หัวนมสีเนื้อชมพูที่หดแข็งเป็นไต ผมก้มลงงับหัวนมข้างขวาของน้องเค้าเม้มดูดเน้นๆ "ซี๊ดส์.อู้ส์.ซี๊ดส์"...น้องอ้อครางเบาๆ มือซ้ายผมกอดประคองหลังน้องเค้าไว้ มือขวาผมเคล้นคลึงเต้าอวบกลมเต่งอีกข้างของน้องเค้า สลับบีบหมุนขยี่หัวนมที่แข็งเป็นไตเบาๆ น้องอ้อร้องคราง"อ้าส์ส์ว์..อื้ยส์..ซี๊ด.ส์ส์"...โน้มคอผมขยับก้นถูไถพลู เนื้ออวบอัดบดหนอกของผมถี่ๆ ยึกๆๆๆๆๆ ผมละมือขวามาประสานมือประคองเอวด้านหลังน้องอ้อ พร้อมดูดฟัดเต้าอวบเต่ง หัวนมงอนๆของน้องอ้อ สลับไปมาอย่างมันปาก ผมเด้งท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำสวนพลูเนื้อที่น้องอ้อ ชันเข่ายันที่นอนโน้มคอผม กระเด้าถูไถพลูเนื้ออวบอัดบดหนอกของผม น้องอ้อบิดตัวส่ายระริก รูหลืบขมิบบีบรัดแนบแน่น ส่งเสียงคราง "อ้าส์.อ้าส์.อ้าส์.อ้าส์.อ้าส์.อ้าส์"... กระแทกพลูเนื้อใส่ท่อนลำผมเร่าๆ
 [-] ผมเสียวหัวถอกสุดๆอีกแล้ว ผมโอบประคองสะโพกน้องอ้อ ขยับตัวไถก้นไปนั่งห้อยขาอยู่ขอบเตียง โดยมีน้องอ้อกอดคอ2ขตวัดรัดรอบเอวผมไว้ ผมขยับท่าทางให้ถนัด เอา2มือจับกระชับแก้มก้นทั้ง 2 ของน้องเค้าดึงเข้าหาตัวพร้อมแอ่นกระเด้าสวนเนิบๆ "ฉั๊บ.ฉั๊บ.ฉั๊บ.ฉั๊บ.ฉั๊บ.ฉั๊บ.ฉั๊บ.ฉั๊บ.ฉั๊บ"...น้องอ้อจับบ่าของผมแน่น ขยับสะโพกส่งจังหวะขย่มท่อนเนื้อขึ้นลงรับแรงกระเด้าเข้าจังหวะถี่ๆ ผมก็เกร็งก้นเด้งรับเน้นๆหนักๆ สลับดึงกดรั้งสะโพกขยับก้นถูไถพลูเนื้ออวบบดหนอกของผมเน้นๆ "ซีดส์..ซีดส์..อาา..อูยยยส์" ...น้องอ้อหลับตาพริ้มเสียงคราง ผมเสียวหัวถอกอย่างมากเอามือขยำแก้มก้นทั้ง2ข้าง ดึงขึ้นรั้งลงพร้อมเกร็งก้นเด้งกระเด้าตามจังหวะขย่มของน้องเค้าอย่างมันใน อารมณ์ ผมเด้งอัดเน้นๆหนักๆ เสียงน้ำรักของน้องเค้ายามกระแทกอัดท่อนลำผมดัง "แฉ๊บ.แฉ๊บ.แฉ๊บแฉ๊บแฉ๊บแฉ๊บแฉ๊บแฉ๊บแฉ๊บ" น้องอ้อขย่มใส่ท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำเร็วขึ้นจนหัวสบัด ปากก็ร้องคราง "โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว.โอ๊ว.โอ๊ว.โอ๊ว.โอ๊ว อ้าอู้ยส์ส์ส์..ซีดส์..อาา.."... เราโยกกระแทกรับเข้าใส่กันอย่างเร่าร้อนไม่แพ้กัน น้องอ้อโพเข้าซบที่บ่าพร้อมตวัดขารัดเอวผมแน่น เกร็งสะโพกพร้อมส่งเสียงครวญคราง "พี่.พี่..ซีดส์..ซีดส์ส์.อูยยย..อาาส์"...รูหลืบขมิบตอดรัดอย่างแนบแน่น ผมเสียวท่อนลำและมันกระดอสุดๆ ผมดึงขาทั้ง2ข้างที่รัดเอวผมออกพร้อมสอดแขน ลอดใต้เข่าน้องเค้าเอามือทั้ง 2 จับประคองแก้มก้นอุ้มยกขึ้นยืน เกร็งสะโพกโยกกระเด้า มันแบบไม่ยั้ง "ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บปั๊บปั๊บปั๊บปั๊บ"... น้องอ้อโน้มคอผมเป็นหลักพยุงตัวไว้หลับตาปี๋ หัวสั่นหัวครอนตามแรงกระเด้าของผม ร้องคราง "อ้าๆๆๆๆโอ๊ว.อ้าๆๆๆๆ..โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว. อ้าอู้ยส์ส์ส์" น้องอ้อ ครางกระเส่าตามจังหวะเด้าของผม ผมผลิกทิ้งตัวผมกับน้องแอมให้นอนหงายที่ขอบเตียง ผมเอา2มือยันที่นอน ปลายเท้ายันพื้นหน้าเตียง กระเด้าอัดตามอย่างต่อเนื่อง "ป้าบ.ป้าบ.ป้าบป้าบป้าบป้าบป้าบ"...แต่ไม่ถนัด ผมดันขาน้องเค้าจับขึ้นมาพาดบ่า ทาบตัวสอดแขนเข้าใต้รักแร้น้องอ้อ 2มือจับบ่าน้องเค้ากระชับแน่น แล้วกระเด้าถี่ยิบ "บั๊บ.บั๊บ.บั๊บ.บั๊บ.บั๊บบั๊บบั๊บบั๊บบั๊บบั๊บ"..."อ้าๆๆๆๆโอ๊ว.อ้าๆๆๆๆ.. โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว. อ้าอู้ยส์ส์ส์...โอ้ว อู๊ย อู๊ว...ซี๊ดส์ส์"...เสียงครวญครางของเราแข่งประสานกันจนไม่รู้แล้วว่าเสียงใคร เป็นเสียงใคร ผมเสียวสันต์จนทนไม่ไหวแล้ว ดันขาน้องเค้าลงจากบ่าโถมกอดตัวน้องอ้อ เขย่งปลายเท้ายันพื้นหน้าเตียงกระเด้าเน้นๆ ตั๊บ.ตั๊บ.ตั๊บ...อัดหนอกเนื้อบดบี้ เกร็งก้นท่อนลำกระตุกปลดปล่อยนำรักพุ่งกระฉูด ปลึด.ปลึด.ปลึด...ในรูหลืบน้องอ้ออย่างเสียวสุข "อ้าส์ส์.ซี๊ดส์ส์"...ผมเสียวจนต้องคราง น้องอ้อสะดุ้งแอ่นพลูเนื้ออวบเต่งอัดบดหนอกของผม ตวัดขารัดขาพร้อมกอดรัดตัวผม เกร็งรูหลืบบีบรัดแนบแน่น ตัวเกร็งสั่นสท้าน ต้องขอบอกว่าเสียวมากจริงๆ เสียวสท้านจนต้องซุกหน้ากับซอกคอ พร้อมกอดน้องเค้าแนบแน่นอัดสะโพกเกร็งกระตุกท่อนลำงึกๆงึกๆงึกๆงึกๆ...
 [-] เรานอนกอดกันรับความเสียวสุข จนท่อนลำผมผ่อนคลาย ผมถอนท่อนลำผลิกตัวมานอนแผ่หลาส่งเสียงหอบหายใจหนักๆ ข้างๆน้องเค้า กว่าน้องอ้อจะกลับไปดูยัยทอมกิ๊กก็เกือบ4โมงเย็น ตกลงวันนั้นผมก็ไม่ได้กลับกรุงเทพฯ เพราะน้องอ้อขอให้ผมอยู่ค้างต่ออีกคืน ตกกลางคืนน้องอ้อก็เอายาแก้ใข้บวกยานอนหลับอ่อนๆให้ยัยทอมกิ๊ก พอหลับสนิท น้องอ้อก็ย่องมาหาผมห้อง ก็เลยมันกันจนฟ้าเหลือง หึหึหึ .คืนนั้นผมขอน้องอ้อเข้าไปฉีดยาแก้ใข้ให้ยัยทอมกิ๊กซะเข็มนึง ก็ต้อนนั้นผมหมั่นใส้ยัยทอมกิ๊กเอามากๆ แถมยังติดใจหอยทอมฟิดเลยดอดเข้าไปรักษาซะอีก1ดอก น้องอ้อคุยกับผมที่เจอกันคราวนี้ ว่าทุกวันนี้กิ๊กยังไม่รู้เลยว่าถูกผมดึ๊บๆไปจนเต็มคราบแล้ว ผมมานึกย้อนหลังแล้วไม่ค่อยอยากเล่าเรื่องเลวๆของผมเลย หลังจากวันนั้นก็เข้า8-9ปีได้ที่มาเจอน้องเค้าอีกครั้ง ดูแววแล้วทำท่าจะสนุก ถ้าหลังผมหายเดี่ยง หึหึหึ.

............สาวสนุก คุณเสือ..........

สาวสนุก35สาวสนุก36
สาวสนุก33สาวสนุก34
สาวสนุก31สาวสนุก32
สาวสนุก29สาวสนุก30
สาวสนุก27สาวสนุก28
สาวสนุก25สาวสนุก26
สาวสนุก23สาวสนุก24
สาวสนุก21สาวสนุก22
สาวสนุก19สาวสนุก20
สาวสนุก17สาวสนุก18
สาวสนุก15สาวสนุก16
สาวสนุก13สาวสนุก14