ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 18, 2016, 08:51:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gumairuwa

ขอบคุณมากครับ เนื้อเรื่องน่าสนใจมาก

seedchild

ตอนแรกนึกว่าจะน่ากลัว เพราะเคยได้ยินบาปทั้ง 7 มา แต่นี่ออกแนวแฟนตาซี ขอบคุณครับ

neoglaradar

เพิ่งได้อ่านครับ
เปิดเรื่องได้ทันสมัย น่าสนใจครับ
เดินเรื่องในแบบ"ชายหนุ่มผู้แพ้ผู้ครอบครองพลังราคะ"ซะด้วย
กลิ่นอายฮาเร็ม กับมังงะแนวแก้แค้นๆลอยมาแต่ไกล
น่าสนุกครับ เป็นกำลังใจให้ครับผม :)

tulatula

เริ่มต้นยอดเยี่ยมครับ น้องมิ้นต์เสร็จแน่นอนขอบอก

TempZ

ท่านนายพลได้ฝึกกับพยาบาลสาวซะด้วย คิดซะว่าฝึกวิชาเอาไว้กลับไปแก้แค้นมินต์ละกันนะ 555

witpower14

เริ่มต้นก็สนุกแล้วคับ รอตอนต่อไปนะคับ

jeab01

ขอบคุณครับ เนื้อหาตื่นเต้นดีครับ

sainsain

เข้าท่าดีจ้าเนื้อเรื่องเริ่มได่หนุกดี

pandazaa

แนวนี้ก็สนุกไปอีกแบบนะครับ แต่จะเอาพลังอะไรไปสู้กับเขาหละเนี่ย

yaguza

เริ่มมา ก็น่าติดตามแล้ว  ขอบคุณครับ

alwayz

เริ่มต้นเรื่องน่าสนใจมากครับ พลเดินเรื่องด้วยพลังพิเศษ แล้วอย่างนี้จะได้สาวๆกี่คนกัน

phaii

บาปก็ยอมครับ แบบนี้

biggy69

ขอบคุณครับ

น่าติดตามๆ

oelemento

ชอบเลยครับแบบนี้ พระเอกมาเหนือเมฆ 5555 ::Glad:: ::Glad::

kay00780