ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เดินทางไกล....EP.1 ###by จิ๋ว [erotic]

เริ่มโดย (จิ๋ว), มิถุนายน 27, 2016, 04:12:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swss2511

ระยะทางยังยาวไกลต้องค่อยๆลุ้นตาม

fantastica

เริ่มเรื่องได้สนุกและน่าสนใจดีคราบ สาวเบลจะติดกับหนุ่มวัชเมื่อไหร่

bombbatov

ขอบคุณมากๆครับ โอ็ยทำมัยผมเดินทางไม่มีอย่างงี้บ้างนะ เจอแต่ลุงป้าเครื่องบินก็เหมือนกัน อยากเจอสาวสายแบบน้องเบลบ้างจัง

biochem

อารมณ์นี้ ความรู้สึกนี้ มันใช่เลยนะครับ

peddo

คนเหงาสองคน มาเจอกัน อาจเป็นโอกาสที่ดีก็ได้นะครับ คุณวัชนี่อ่านดูคล้ายจะดีแต่ชอบเสี่ยงอย่างนี้ต้องลุ้นครับ รถทัวร์นี่ไม่น่าทำได้ บิ้วอารมณ์ไปเรื่อยๆดีกว่าครับ ขอบคุณครับ

sthanya

คนเยอะน่ะในรถทัวร์ แอบดี ๆ ล่ะ ขอบคุณครับ

hokhak

kyoyama_enna

เรื่องนี้มาแนวใหม่อีกแล้ว น่าลุ้นแถมน่าติดตามมากๆเลยครับ

volxon

เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ น่าอ่าน น่าติดตาม  มาแบบนิ่งๆ แปลกใหม่ดีครับ ::Glad::
อ่านแล้วมันได้บรรยากาศ น่าติดตามพระนางคู่นี้ครับ ติดตามผลงานนะครับ  ::WooWoo::

iamham

monsterlover

ชอบ ชอบ ชอบจังแบบมีปูพื้นเนื้อเรื่องแบบนี้ครับ บทสนทนาที่เป็นธรรมชาติ ค่อยเป็นค่อยไป 

devilsakura

hanabombam

วัชเป็นคนกล้าจริงๆ ที่กล้าชวนสาวที่พึ่งเจอกันเป็นครั้งแรกรู้จักกันได้ไม่นานเอากันบนรถทัวร์ นับถือๆ

sixdevil7

การเดินทางแบบพิเศษแน่เลย....ขอบใจจ้า

crazylex

นึกว่าจะเล่นจ้ำจี้กันบนรถทัวร์ซะแล้ว