ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เดินทางไกล....EP.1 ###by จิ๋ว [erotic]

เริ่มโดย (จิ๋ว), มิถุนายน 27, 2016, 04:12:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gumpxxxx

เริ่มเรื่องได้อย่างโรแมนติคมากๆ ขอติดตามลุ้นว่า จะทำกันยังไงบนรถแบบนี้

mongk

การเดินทางครั้งนี้ ไกลรึเปล่ายังไม่รู้
แต่แค่เริ่มเดินทาง ก้อเริ่มจะไปได้ไกลแล้ว

okai

เปิดเรื่องมาได้น่าติดตามมากครับ

Kris.

bestghab

pongsan

ยังคงกลิ่นอาย.....ความเหงา ::Shy::   แต่สาวเบลก็ยังไม่หันหลังถอยให้หนุ่มคมเข้ม ::HeyHey::  ไม่ได้นั่งรถแอร์ไปต่างจังหวัดมานานมากกก  แต่ก็ยังจำความรู้สึก...ปล่อยใจล่องลอยไปนอกหน้าต่าง ยิ่งกลางคืน...ยิ่งฟุ้งงงง! ::Hmmm::  ขอบคุณการนำบรรยากาศที่น่าจดจำบางช่วงบางตอนของชีวิตมาเรียบเรียงเป็นมโนภาพเรื่องราว....ยิ่งช่วง อกหักรักคุด...มันยิ่งอิน! ::Thankyou::

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
Please keep go on, Hope you like it .
::KO::

Jamonly

(อย่าโกรธกันนะครับ)ปฎิบัติการเชิงวิจารณ์ เดินทางไกล....EP.1 ::Evil::
-จะชอบผู้ชายหรือไม่ แล้วทันใดนั้นก็โดนชวนคุยเรื่องใต้สะดือ มันแปลกๆยังไงไม่รู้
คือผู้โดยสารในรถนอนหลับกันหมด?(ในเรื่องไม่ได้กล่าวไว้) ยังไม่ค่อยmake sence
-------------------------------------------------------------------------------
-"ทั้ง ๆ ที่ในรถก็ค่อนข้างมืด แต่ก็ยังมีแสงสว่างจากไฟถนน ให้ได้เห็นสีหน้าและดวงตาเขา"
>>>ทั้งๆที่ในรถค่อนข้างมืด มีเพียงแสงไฟจากท้องถนน ส่องให้ได้เห็นสีหน้าและแววตาเขา<<<เพิ่มความโรแมนติกได้อีก
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
-"วัชได้ยินเสียงสะอื้นเบา ๆ   เขาหันมาจ้องเธอในความมืด พยายามฟังให้แน่ใจ
แล้วเขาก็เอามือขวาลองลูบแก้มเธอ ก็พบว่าเธอมีน้ำตานองหน้า
วัชยกแขนซ้ายขึ้นโอบไหล่เบล  เป็นเชิงปลอบ และลูบหัวเบล"
>>>วัชได้ยินเสียงสะอื้นเบาๆในความมืด เขาพยายามฟังให้แน่ใจ
แล้วเอื้อมมือขวาลูบที่แก้มเธอ ก็พบว่าเธอมีน้ำตานองหน้า
วัชตัดสินใจยกแขนซ้ายขึ้นโอบไหล่แล้วลูบหัวเบลเบาๆ <<<อ่านแล้วมันขัด เลยจับมาลองปรับดูให้กระชับ
--------------------------------------------------
รถบัสคันนี้เปิดเพลง หนุ่มบาวสาวปาน  .... ร่วมสร้างตำนาน..........บัส...ทรหด ชัวปาป55

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ  ::Glad::

มันก็คงเป็นไปได้ยากอยู่นะคะ กับการที่ผู้ชายคนหนึ่งจะเริ่มต้นเรื่องใต้สะดือกับสาวแปลกหน้า
แต่มันก็คงจะหายากไปกว่านั้นอีกที่จะไม่โดนสาวตบ แต่จบที่โอเคกันจนได้  อิอิ
อ่านแล้วอิน อ่านแล้วสนุก  จิ๋วก็โอเคค่ะ ;)

Phoowadol

นี่คงเป็นชะตาฟ้ากำหนด ให้. หนุ่มจี้เหงากับสาวอกหัก. ได้มาพบเจอกัน ในครั้งนี้ จนกลายเป็นบุพเพสันนิวาสจากระยะทางกทม.ถึงเชียงใหม่. ใช้เวลาเดินทางประมาณ 11ชั่วโมง. เวลาขนาดนี้คงมากพอที่หนุ่มสาวคู่นี้ได้พูดคุย. คลายเหงาร่วมกัน ดีไม่ดี อาจมีกิจกรรมเข้าจังหวะ ให้เราเหล่ารีดเดอร์ได้เสียว ชนิดคาดไม่ถึงก็อาจเป็นได้ เพราะว่านี่คือบทในนิยาย ไม่ใช่ชีวิตจริงจึงไม่จำเป็น ที่จะต้องเกรงเรื่องความสมเหตุสมผลก็ได้ ใช่มั้ยครับไรต์. นี่ขนาดตอนแรกเราก็ได้เห็นความพยายามของวัช แล้วที่จะล้วงสาวเบล. เพียงแต่เบลยังไม่เล่นด้วยแค่นั้นเอง แล้วก็เชื่อเถอะครับว่าวัชเองไม่ย่อท้อแน่ๆที่จะบิ้วอารมณ์สวาทให้สาวเบลกระเจิงจนยอมเล่นกิจกรรมสนองความใคร่. คงล้วงกันแฉะกันไปข้างนึงแน่นอน เชื่อขนมกินได้เลย ผมว่านะ. (จะเดาทางไรต์ถูกมั้ยน๊า. ) ลุ้นตามเลยครับ ขอบคุณมากครับ

อิอิ  สองคำสั้น ๆ เลยค่ะ  "จิ๋วลิขิต"  ค่ะ ::HoHo::
แปลก ๆ แหกกฎ กระตุ้นต่อมเสียว ::Shy::

ขอบคุณที่ติดตามงานค่ะ  ::Thankyou::

moderndoc

มีเซ็กตอนรถกำลังวิ่งไปเรื่อยๆจะได้กันที่อยุทธยาหรือกำแพงเพชร

Pongpong Nonthaburi

nava59

Sex บนรถทัวร์เนื้องเรื่องน่าสนใจมากครับ มืดๆแอรเย็นๆ น่าลองมาก

Deep Sea

mrtevada

น่าจะแต่งนิยายขายได้เลยนะครับ