ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[doumou] Natsu to Hako รักร้อนตู้โทรศัพท์[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 13, 2018, 08:17:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaitama

นี้มันคอมโบต่อเนื่องเลยนี้หว่า ติดตู้ เอจหนังสือโป้ ร้อนชวนกันถอดเสื้อ ติดคริแมงต่อ พยายามหาทางออกแต่บรากลับหลุดแทน จากนั้นทำไปทำมาก็เสื้อผ้าหลุดหมด(ถึงจะถอดเองก็แถอะ ::Shy::) นี้มันอันติอะไรกันครับเนี้ย  ::Ajark:: และสุดท้ายพวยเธอก็ยังไม่ได้ออกจากตู้  ::Waiting::

มันช่างบังเอิญตามฟอร์มของโดจินลามกน่ะ

K1221

เป็นประเทศไทยนี่ ตายตั้งแต่ 10 นาทีแรกละ
แต่นางเอกซ่อนรูปมาก

เม้นท์ไม่ถึง20เรืื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน60วัน

Inzomnia

เล่นเอาท์ดอร์ซะด้วย แถมแผนสูงหลอกให้สาวถอดเสื้อผ้าด้วย

....มีชวนต่อยกสองด้วย สราดดดด

treerasitnut

ไอ้เด็กนี่ ทำบุญด้วยอะไรรรร ชอบตรงที่มันยัดหนังสือโป๊ใส่กางเกงนี่แหละครับ55

เมิงวังจะต่ออีกยกอีกหรอวะ55 เกินจุดจริงๆครับ นางเอกสววดี อ่านแล้วเหมือนคนจริงมากครับ ได้อารมณ์ เรื่องนี้ดีมากครับ ดังภาพ เรื่อง แปล

Theemotionof

ชอบพล็อตเรื่องมากจริงๆ

กลิ่นอายของชนบท ความคลาสิกของการเจอกันโดยบังเอิญอีก

แถมยังสถานการณ์พาวุ่นแบบนี้ ::HoHo::

ทำไมจบได้แบบหวานขนาดนี้ เขินแทน555

nekki

งงว่าสาวเจ้าไม่มีมือถือหรือ หรือบ้านนอกขนาดไม่มีสัญญาณ ซึ่งผมว่าไม่น่าใช้นะ

ยอมใจเด็กมันเลยจริงๆ แดดหน้าร้อนที่ญี่ปุ่นนี่ก้น้องๆแดดตอนบ่ายบ้านเรานะ เป็นลมแดดกันพอดี

tantan123

ตู้โทรศัพท์​หรรษา​ 555555​   ไปติดในนั่นสอง่อสองจะเป็นยังไงน่ะะะรอดูกันน

สุดจิงง​ ไม่ว่าจะแคบแค่ไหนก็ไม่ใช่ปัญหาาา

unknownkub

ตู้แบบนี้หาได้ที่ไหนอะ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา/ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน180วัน

James

ได้จริงๆ ในตู้แบบนี้

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา/ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน180วัน

tsuduku

เเค่จะมาโทรเเต่กับโดนเยซะ
น้องก็ขี้ร้อนซักจริง

เม้นท์ไม่ถึง20เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน30วัน

B&B

ถ้าไม่ใช่แนวโดจิน นี่จะกลายเป็นการ์ตูนเรื่องที่ผมจะอ่านและติดตามจนจบเลย!!!

นางซ่อนรูปได้ดีจริงๆ ใส่ชุดนักเรียกดูเล็ก แต่พอถอดออกมานี่ ใหญ่โคตร!!!

┻━┻ ︵ヽ(`Д´)ノ︵ ┻━┻

อะไรฟ่ะ!!!!!! ความไร้เดียงสานี่มันอะไร!!!!!!

┬─┬ノ( º _ ºノ) ┬─┬

น่ารัก!!!!! น่ารักสุดๆ สำหรับคู่นี้ ผมชอบอ่าาา

แต่เกลียดอย่างเดียวคือการเซ็นเซอร์ที่... ไม่พิมพ์ดีกว่า

เอาจริงๆ นะ ควรมีต่ออีกสักตอนสองตอนนะเรื่องนี้ มันดูคาใจนิดๆ แต่ก็จบสวยอยู่

คนที่หื่นนะ ไม่ใช่พระเอกแต่เป็นนางเอก นายอยากดูหอยชั้นไหม? นั้นแหละคือสาเหตุที่รู้ว่านางหื่นกว่ามากๆ

โดยรวมคือ ผมโคตรชอบเรื่องนี้เลยคร้าบบบบ

ขอบคุณครับ

ที่ผมชอบเรื่องนี้ก็เพราะมันมีลุ้นน่ะ ค่อยๆลุ้น มันได้อารมณ์ดีกว่าเจอกันปุ๊บถอดแล้วใส่เลย(แบบทุกเรื่อง)
แล้วลายเส้น ส่วนสัดนางเอกก็ถูกใจหลาย สรุปว่าชอบเหมือนกันครับ
  ::DookDig::

numkrieng

::HeyHey:: ตู้โทรศัพท์มันเปิดอยากขนาดนั้นเลยหรือ..

สงสัยจะยาวแน่ๆ นางเอกโอเคด้วย ต่อไปจนหมดแรงเลย 5555

penguinzz

มิติ​ใหม่​แห่ง​การ​มี​เซ็ก​ซ์ จัด​กัน​ใน​ตู้​โทรศัพท์​เนี่ย​แหละ​ โอกาส​มัน​ช่าง​ดี​เหลือเกิน​ มา​ติด​อยู่​ใน​ตู้​กะ​ดาว​โรงเรียน​ ปล่อย​ไป​ก็​โง่​อ่ะ

Edited : อ่าน​จบ​น้ำ​แตก​ หลับ​คา​โทรศัพท์​ ตื่น​มา​ลืม​ทุก​อย่าง​เลย​ ดี​นะ​ที่​ยัง​ไม่​โดนแบน
พูด​ถึง​เรื่อง​นี้​ดี​กว่า​ ว่า​แล้ว​ว่า​ไม่​รอด​ แต่​แทน​ที่​จะ​รีบ​ใส่​เสื้อ​ผ้า​แล้ว​ให้​คน​แก้​ช่วย​ก่อน​ แล้ว​ค่อย​ไป​จัด​ต่อ​กัน​ข้าง​นอก​ นี่​เล่น​จัด​กัน​ต่อ​ แถม​มี​ย​ก​สองอีก​ จะ​ได้​ออก​จาก​ตู้​มัน​เนี่ย​ ว่า​แต่​ตู้​มัน​เปิด​ยาก​ขนาด​นั้น​เลย​เหรอ

cooking_gear

หือ ถอดกันง่ายๆแบบนี้ ไม่น่าแปลกใจที่จะได้เร้าใจกับตู้โทรศัพท์กระจกใสๆ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน60วัน

exelier

อ้าวเห้ย อีเด็กนี่ อากาศร้อนจู่ๆก็ถอดเสื้อไม่เกรงใจหญิงเลย
นี่ยังไปยุให้ถอดตามอีก

ผมว่าเอาหนังสือซ่อนละบอกว่าไปจับแมลงนี่ ต้องแอบหนีไปชักว่าวแน่ๆ
ฟันธง

อ้าวววว ซึนนี่หว่าคุณน้องสาวคนนี้
ต่ออีกยกด้วยย
แหมมม ชอบก็ไม่บอกกกก
ชี่รูให้เสียบด้วยนะครัชชชช
ฟินๆกันไป