ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Cen-JP] หนังใหม่ออกเมื่อวาน (6เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2016, 05:03:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

สอบถามนะครับ ว่าสมาชิกชอบดูหรือโหลดแบบไหน เพราะผมคิดว่า Openload มันลดขนาดไฟล์
มันแปลงไฟล์เองทำให้ไม่ค่อยชัด ผมฝากไฟล์ 6 กิ๊ก HD มันเหลือกิ๊กเดียว ถ้าบางท่านสะสมอาจไม่ชอบ
เพราะมันไม่ค่อยชัด จึงอยากถามว่า อยากให้ผมฝากไฟล์แบบ Openload ที่ดูออนไลได้เลย
แต่ถ้าโหลดไปไฟล์อาจไม่ค่อยชัด หรืออยากให้ฝากในเวป One2up มากกว่า ถึงดูออนไลไม่ได้แต่โหลดไป
ไฟล์ครบชัดแจ๋วจากบิท เหมาะแก่การสะสม ขอความคิดเห็นผมจะได้ฝากตามที่ท่านชอบนะครับ

screenshot

screenshot

screenshot

screenshot

screenshot

screenshot

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

thehadez

นางเอกเรื่องแรกกับเรื่องที่สามนี่มันน่านัก  ::GiveMe::

liillililliiil

ขอขอบคุณ! ทุกท่านที่แบ่งปันความสุขให้แก่กันครับผม

alex2432

xonly-1092

ในส่วนตัวผมคิดว่า One2up ดี ครับ เน็ทโหลดแป๊บเดียวเสร็จ ........... ::KO::

sajin

ขอบคุณครับ แบบนี้ส่วนตัวผมก็ว่าokแล้วนะครับ ดูง่ายดี

whizper