ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[OpenLoad] Kakushi Dere สาวซึนสุดยอด 1-3 [Sub Thai]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 13, 2016, 02:05:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ซีรี่น่ารักสามตอนสั้นๆ อย่าดูที่ปกนะครับ ปกไร้สาระมากแต่ข้างในสุดยอด

เรื่องที่ 1 น้องชายพาสาวมาบ้านแต่ดันเป็นสาวซึนสุดกวนประสาทจนน้องชายรับไม่ไหว
พี่ชายเลยต้องออกหน้าจัดการให้ ตอนนี้น่ารักมาก ใครอยากรู้ว่าสาวซึนน่ารักแค่ไหนต้องดู

เรื่องที่ 2 ก็อยู่โลกเดียวกันน่ะแหละ แต่เป็นคู่ของพี่ชายน้องสาว ที่พี่ชายสุดไม่ได้เรื่อง
แต่มีน้องสาวที่เก่งทุกเรื่องสวยใสเป็นดาวโรงเรียน แต่ความลับของเธอคือ เธอดันเป็น
สาวซึนและแอบชอบพี่ชายสุดๆ จนเธอโดนจับได้ตอนเข้าไปช่วยตัวเองในห้องพี่ชาย
เนื้อเรื่องสนุกปนฮาที่จะทำให้คุณดูไปยิ้มไป

เรื่องที่ 3 ไอ้หนุ่มน้อยที่สารภาพรักกับรุ่นพี่และเธอดันตอบรับ แรกๆก็ดูเหมือนจะปกติดี
แต่ที่จริงรุ่นพี่ดันหื่นและเซ็กจัดสุดๆ ความมันจึงได้เริ่มต้นขึ้น

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

bunforfree

สาวซึนเหรอ  ::Doubt:: ต้องเอาไปพิสูจน์
ขอบคุณครับ

xsoulkung123

wasakiwasaki

peemharu

ShiroyashaZ

pisanukub

ผมขอรับพลังแต่สาวซึนไปไว้ในดวงใจนะครับ

genewaj

anzaijr99

boomrapyo

mongk

ไม่ค่อยเข้าใจความหมายของสาวซึน เลยต้องเอาไว้ดูครับ
ขอบคุณ