ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[OpenLoad] Nozoki Ana สื่อรัก รูสวาท เมะจากโดจิน [Sub Thai] ดูได้ทุกเรื่องนะครับ

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 13, 2016, 02:49:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ภาพสวยน่ารักเรื่องราวสุดโรแมนติก ที่ทำจากโดจินเรื่องยาว 117 ตอนจบ
คิโด ทัตสุฮิโกะ หนุ่มต่างจังหวัดที่ต้องเปลี่ยนชะตาชีวิตของตนมาเรียนในเมืองใหญ่
สิ่งที่เขาคาดหวังคือการอยู่ตัวคนเดียวที่มีอิสระเสรีภาพเหมือนเด็กหนุ่มวัยรุ่นทั่วไป แต่แล้วโชคชะตา
เจ้ากรรมกับทำให้หนุ่มคนนี้ต้องมาพบว่าในห้องพักใหม่ของตัวเอง มีรู!?อยู่ที่ผนังซะงั้น ขณะที่เขาแอบ
มองผ่านไปยังรูนั่นที่ปกติจะมืดจนมองไม่เห็นอะไร..กลับมีหญิงสาวแสนน่ารักคนหนึ่งกำลังตกเบ็ดอยู่
โอ้ว~! นี่มันอะไรกันเนี่ย การ์ตูนอีโรติคคอมเมดี้ ที่โด่งดังทั่วญี่ปุ่นกำลังรอให้ทุกคนได้สัมผัส!!

ลองดูโดจินต้นฉบับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

bunforfree

ลงตัวมังงะไว้ อ่านเพลินไปเลยละครับสนุกดี
ขอเก็บตัว อนิเมชั่นไปละครับ ขอบคุณครับ ::JubuJubu::

thum2520

kmitnbnb

น่าสนุกดีมากเลยครับอ่านเพลินๆ ระหว่างรอโหลดฟินเฟ้อ > <
ขอบคุณมากครัชอิอิ
~ * - Some one for One - * ~

jan

เคยอ่านแต่ภาพนิ่ง  ขอดูภาพเคลื่อนไหวบ้าง  ขอบใจหลายจ้า

joendless

ขอบคุณครับ เคยอ่านมาก่อน ติดใจจริงๆ อ่านกี่รอบก็ไม่เบื่อ

artdarknest

bigboy001