ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 9 – บิดเบือน

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 24, 2016, 09:54:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรจะชวนแป้งให้ไปเที่ยวน้ำตกพร้อมกับโบกี้ด้วยหรือไม่

ไม่ต้องชวน นัดครั้งแรกควรจะไปกันสองต่อสอง จะได้สนิทสนมกับโบกี้มากกว่านี้
ชวนไปด้วยกัน ไปกันสามคน เผื่อจะได้เล่นสนุกกันสามคน

exaram

ขอบคุณมากครับ โหวตแล้วครับดูเปอเซนก็พอรู้แล้วตอนหน้าสนุกแน่

ponggunyuki2527

naitoom

ถ้าไปกัน 3 คนแล้วไม่มีการหึงหวง ก็โอเคนะ
แต่จำได้ว่าโบกี้เลิกกับแฟนเพราะไปมีอะไรกับสาวอื่น แล้วจะมีข้อยกเว้นกับหนุ่มและแป้งด้วยหรือเปล่า
แว่นวิเศษก็เพิ่งใช้ไปกับแป้งแล้วด้วย

tokkatoramma

ขอบคุณครับ งานนี้มีเฮสามคนผัวเมียหรือจะมี 4 5 6 7 8 9 เอางี้ไหมครับไรท์ 5555

12457890

ยังไงก็ต้องสามคนอยู่แล้วครับ
คนอ่านจะได้แอบลุ้นว่ามี three some กันรึเปล่า 
ขอบคุณครับ^^

medsay

::Confident::มติคงเป็นเอกฉันท์ คือไปสามคนสิครับได้ใจทั้งสองฝ่าย เผื่อแป้งจะช่วยจัดฉากให้ได้ และก็แอบจัดให้อีกสักยก ขอบคุณครับท่านแอส

sixdevil7

ไปสองคนก่อนเสร็จแล้วค่อยกลับมาจัดการคนที่สามทีหลัง.....ขอบคุณครับ

pandabb

tueytuey

ไปด้วยกันสิ จะได้ให้ช่วยทำคะแนนกับโบกี้ด้วย ::Evil::

toeyspicy

ขอบคุณมากครับ ไปกันสามคนมันส์แน่นอนเลย

80241624

ผมนี่เข้ามาดูหลายรอบมากรอเรื่องนี้เรื่องเดียวเลยห้ามหายไปนานนะครับคิดถึงท่านมากเลยสุดยอดทุกเรื่องเลยครับที่1เลยจริงๆไม่เคยผิดหวังเลยซักครั้งขอบคุณจากใจเลยครับท่าน

samsung014

ชวนไปเลย ชวนไปเลย อย่าพลาดโอกาสงามๆ

taton

earlybird