ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

out of ammo Ep1 เปิดม่านงานนองเลือด

เริ่มโดย cd13579, กันยายน 10, 2016, 10:08:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

psm_mach

ขอบคุณครับ นานๆจะมีเรื่องบู๊มาให้อ่านแต่ย้อนไปมาหลายทีคนอ่านก็ชักงงๆ

choko13

มาแนวแบบเนื้อหาเข้มข้นชวนติดตามเลยครับ ชอบมากเลยครับ
แปลกไปอีกแบบนึงครับ
ขอบคุณครับ

Wolf Stranger

ผลงานใหม่
ต้องสนุกใช่ใหม่ อ่านมา ๒ บท อ่านเพลินและสนุกชัวร์

ขอบคุณครับ

immortalrune

ribone1234

เนื้อหาน่าสนใจมาก
แต่ตัวละครก็เยอะมาก
จำแทบไม่ไหว

golfnapong

::Confident:: ::Confident:: โอ้อยากอ่านฉากบู๊มานานแล้วว ขอแบบมันส์ๆเลยนะครับท่าน ::Reader:: ::Reader::

sammie0513

ขอบคุณครับว่าแต่เรื่องนี้มีพระเอกไหมหว่า หรือเป็นตัวละครเอกเฉยๆ

saengchai2010

kasor7

phoon

Th Ht

DR.MAN

ขอตอบก่อนอ่านนิดนึง เรื่องจัดหน้าตาลาย ลองเพิ่มขนาดตัวอักษร แล้วแต่ละ paragraph ก็แบ่งให้มันน้อยลง เพิ่มไปขึ้น paragraph ใหม่เลย ผมว่าน่าจะช่วยได้นะ

55555 อารมณ์เดียวกับผมเลย คนอ่าน/คนเม้นนี่ 10/1 ยังไม่ถึงเลย

ก็ทำใจครับ

วิธีซ่อน วิธีลงรูป น่าจะมีคนบอกแล้วใช่มั้ยครับ?

เนื้อเรื่องสนุกน่าสนใจดีครับ ตอนแรกนึกว่าหมวดเป็นแฟนกับหมอหมา นายดนัยจะได้ ntr 5555

แต่บางจุดผมยังงงกับประโยคอยู่บ้างครับ

chanky2007

ผมพลาดไปอ่านตอนท้ายก่อน

ตอนนี้ตามอ่านใหม่ครับ

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป