ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload] Ai Shimai 2 Futari no Kajitsu 1-2 ภาค2จบ [Sub Thai]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 13, 2016, 04:31:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

หลังจากภาค1 ครอบครัวจึงได้เข้าใจกันมากขึ้น ถึงทีต้องเอาคืน ผอ.และลูกชายตัวแสบบ้างแล้ว

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

ijuinrei

ขอบคุณมากครับ สำหรับภาค 2 ผมนึกว่ามีภาคเดียว 55

69mbexza

noom1970

naitoom

เป็นเรื่องที่คลาสสิคจริงๆ ขอบคุณครับ

BlackRose

bigboy001

::Crying::  ตอนจบเรื่องนี้ ช่างน่าอิจฉาพระเอกจิมๆเลย...ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับผม

motosuva

ภาคแรกพ่อพระเอกมันโดนเล่นไปแล้วไม่ใช่รึ? 

ไงๆก็ขอรับภาค2ไปชมนะขอรับ ขอบคุณมากเลยขอรับ

[ใช่ฮะ เหลือลูกชายมันที่เคว้งคว้างที่พ่อเสียอำนาจไป แต่ด้วยความใจดีของเหล่าสาวๆ
จะว่าโชคดีเกินไปจนน่าอิจฉา ผมโพสดักอยากได้คนที่ดูจริงๆมาตอบแบบนี้แหละ ดีใจจัง]

strikef.

ขอบคุณครับ เดี๋ยวดูเสร็จแล้วจะกลับมาคอมเมนท์เพิ่มนะครับ รวมทั้งเรื่องอื่นๆ ก่อนหน้านี้ด้วย ขอโทษทีครับที่เข้าใจผิด T_T

mika2009

ขอบคุณมากครับ ขอโหลดไปดูน่ะครับ