ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

suezs0000

สุดยอดมากกก ตื่นเต้นๆๆ ว่าจะได้สาวกี่คน ตามไปอุดหนุนใน E-book แย้วว น่าสะสมๆๆ

princess69

ตอนใหม่มาแล้ว >< ขอบคุณท่าน assassin มากค่ะ ^^

akiha1988

segasa

คลิปที่ถ่ายโบเอาไว้รึเปล่าที่ไอ้โป้งพูดถึง ::Oops::

Boomer11

::Hmmm::น่าจะนัดจัดแอลแล้วส่งต่อโป้งนะ แลกกับแป้ง

hnumhnum99

ตอนที่แล้วผมโหวต ส่วนน้อยครับ
เสียดายเบย

potter1992

รอมาหลายวันเลย ขอบคุณนะครับ จะติดตามต่อไปนานๆ แอบรอ รักยม อยู่ด้วย 55

olemantu

เจอเพื่อนจอมหื่นเข้า..ความยุ่งยากก็คงตามมาบ้างละ  แต่ถ้าเราไม่หื่นตามด้วยก็น่าจะรอด
เพียงแต่ความอยากรู้อยากเห็นที่จะล้วงลึกนี่ละ  จะพาให้เกิดเรื่องชุลมุนขึ้นมาได้

noojane

นี่ขนาดเวลาน้อยนะ ยังจัดสะน้องแอลเคลิ้มเลย ::HoHo::

poison_react

มาไม้ไหนเนี่ย คนแบบนี้ไม่น่าไว้ใจ โหวตแล้วนะครับ ตามน้ำทำทีเป็นยอมรับ ยังไงเรามีของดีเป็นไพ่ตาย ล่อให้ฝ่ายตรงข้ามคายไพ่ตายมาให้หมดแล้วสวนกลับ ยิ่งได้ของได้อะไรมายิ่งเป็นหลักฐานไว้จัดการทีหลังก็ยังได้ ยังไงเป้าหมายเราคือดูแลบรรดาเมียๆ ให้ปลอดภัยจ้า

counellol2

regian

::YehYeh:: บางครั้งความหื่นก็ไม่ชนะนะคร๊าฟฟฟ ^o^

crazylex

มีเพื่อนแบบนายโป้งนี่ต้องระวังตัวสุด ๆ

watdet

นายโป้งนี่มันร้ายพอตัวน่ะเนี่ย สงสัยพระเอกเราต้องจัดให้สักหน่อยสิ