ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกมังกรหยก ภาคพิสดาร ตอนที่ 4 อึ้งย้งยอดยุทธหญิงสอนเชิงเอี้ยก้วย

เริ่มโดย wattana2015, มกราคม 06, 2017, 09:28:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tarn225

อึ้งย้งจะรู้ตัวมั้ยว่าเอี้ยก้วยแอบดูอยู่ ถ้ารู้แล้วจะจัดการยังไง

piyaked

เนื้อเรื่องเค้าโครงเดิมพร้อมมีฉากอีโรติกช่างน่าติดตามยิ่งนัก

zail1478

เวอร์ชันของท่าน cobra ก๊วยเจ๋งก็อาภัพจะแย่อยู่แล้ว เจอเวอร์ชันนี้เข้าไปยังโดนเอี้ยก้วยสวมเขาแถมให้อีก น่าสงสารลุงก๊วยแกเหมือนกันนะอย่างน้อยแกก็เคยเป็นพระเอก 

roaj

ชอบแนวนี้นะตรับ เป็นกำลังใจให้แต่งต่อไปนะครับเดินเรื่องได้อารมณ์ดีจัง

gotoseep

jtr69

สมนะหน้าเจ้าเอี้ยก้วย หลงทะนงตัวว่าข้าแน่ เจอรุ่นแม่เข้าไปถึงหงายเก๋ง งานนี้มีเจ๊าไม่มีเจ๊ง เด้ง1234
กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก

arata

ดัดแปลงเรื่องในตำนานได้ดีครับอึ้งย้งสอนเอี้ยก้วยได้ลึกซึ้งมาก

ijuinrei

ดัดแปลงมังกรหยกมาในรูปแบบนี้ผมชอบมากเลยครับ อ่านแล้วมีแววอึ้งย้ง สอนเอี้ยกวยจนฝ้าเหลืองแน่เลย

Maww0139

zcode2007

ได้ทั้งแม่ทั้งลูกเลย ลีลาแม่น่าจะเด็ดกว่าลูกอีก แต่ภาพประกอบเก่าไปนิด