ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

larvi

จัดเต็มทุกตอนจริงๆ สุดยอดมากครับ

readinggg

ทั้งหมอ ทั้งคนแปลกหน้า น่าสนใจจริงๆ

dragongus

เป็นการเล่นคำที่น่าสนุกมากครับ เนื้อเรื้องน่าติดตามไม่ซ้ำใครขอบคุณจริงๆ ครับ ติดตามเลยครับ

tcolove150

โดนเอาชื่อไป แล้ว ซะงั้นอ่ะ

jjhj1988

จาก OVA ที่เป็นทริปถ่ายรูป ว๊าบมาอีกทีพีแต้วนี่โผล่มาจากไหนหวา
แต่ดูท่าว่าน้องเหนิงเสร็จแน่ๆ ตอนนี้

ว้ากกก พอกลับไปดูสารบัญแล้วผมอ่านข้ามบทนำเอง แหะๆ ขออภัย ต้องย้อนกลับไปอ่านบทนำก่อน

พี่แต้ว น้องเหนิง อเล็กซ่า หมอไนท์
นี่มันสวรรค์ชัดๆ

aissar

ขอบคุณมากครับอ่านไปเสียวไป

meendavid

สนุกดีครับ น่าติดตามมากๆๆ ขอบคุณครับ

kai1957ac

แค่บทที่ 1 ก็จะเล่นของนอกแล้วนะ นายเน

Northsouce North

นึกถึงเรื่อง FMAเลย กฎการแลกเปลี่ยนที่เท่าเทียม อย่างนี้ต้องไล่ฟันสาวๆเพื่อเอาตัวอักษรซินะ น่าติดตามมากครับ 

jakiro

แหม่ ถ้าได้เข้าโรงบาลแล้วเจอหมอสวย ๆ อย่างนี้ทุกครั้งก็ดีสิ ขอบคุณครับ

sarozzero

เดาถูกเรื่องพี่แต้วกับน้องเหนิงแฮะ แต่สาวต่างชาติมาแบบคาดไม่ถึงเลย แล้วนี่จะเคลมคนมีเจ้าของอีกแล้ว  ถ้าได้ตัวแล้วจะถึงกับเลิกกับแฟนไหมนี่

yuta279

ขอสมัครเป็นแฟนติดตามนะครับ เนื้อเรื่องสนุกมากเลยครับ

flask

::Fighto::
เสร็จไปหนึ่ง แต่เหลืออีกเพียบ ถ้าตามอักษรอะนะ

LLT_GreY

แล้วยังงี้พระเอกของเราจะเป็นยังไงต่อละ ชื่อก็หาย

mygunko

อ่านมา3ตอนแล้วชอบมากครับ อย่างนี้ต้องจัดยาว