ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

supertor

ตามมาเสียวต่อ กับสาวๆ ที่ชื่อคุ้นๆ ทั้งหลาย

supertor

เปิดมาแค่สองตอนก็โดนไปสี่ห้าคน สงสัยมายด์ ก็คงไม่รอด

place

ตอนนี้เริ่มเผยเรื่องความลับของอักขระออกมาบ้างแล้ว กำลังสนุกทีเดียวครับ เป็นกำลังใจให้นะครับท่าน เป็นอีกเรื่องที่อ่านแล้วเพลินมากครับ

pj762856

Kan Setthawut

ต่างชาติก็มา เพื่อนเอ้ยยย 55555

starfucker

คิดถึงโวลเดอมอร์เลย  พอมีเจ้างู

nawin1357

น่าจะเป็นแนวใหม่ที่เคยอ่านแต่สนุกครับ

castiel47

สนุกอินตามเนื้อเรื่องไปอีกแบบ

darksuper55

ขอบคุณครับ อยากทราบว่าทางผู้แต่งได้ระบุไหมครับว่าใครจะเป็นนางเอก

Wat Tamtun

เนื้อเรื่องซับซ้อนชวนให้ติดตาม เป็นกำลังใจให้ผู้เขียน เขียนงานดีๆให้อ่านครับ

Wat Tamtun

เนื้อเรื่องน่าสนใจ ชวนให้ติดตาม อ่านแล้วต้องรีบหาตอนต่อไปอ่าน ดีจริงๆเลยครับผม

Ram PakVan Rachawong

ผมชอบเรื่องนี้มากครับเป็นกำบังใจให้ผู้เขียนนะครับ อยากอ่านตอนที่ฝนโดนไวๆ

exelier

ขอเม้นก่อนอ่านนะครับ
ตอนที่แล้วมันมาก ไม่คิดเลยส่าจะได้น้องเหนิงก่อน
แต่มายด์น่าจะเป็นนางเอก คงอีกนานแน่ๆกว่าจะได้คนนี้ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้เขียนงานต่อไปนะครับ

sun_307

งูมันเลื่อยหนีไปไหนแล้ว แล้วนี้คนที่ตามล่าเป็นใคร ขอติดตาม

tobie

thank you so much for the good story. very interesting and waiting for next chapter...