ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ OVA

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2016, 12:14:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aone

เนื้อเรื่องนี่เข้มข้นเข้าไปอีก
มีอะไรใหม่ๆมาอีกเยอะดีครับ

teerawatc

ตอน OVA นี้เขียนได้ดีทีเดียวครับ เข้าใจง่าย ปูทางความสัมพันธ์ของ เนกับเหนิง ก่อนมีพลังวิเศษ

อ่านไปอ่านมาจนเกือบคิดว่าเหนิงเป็นนางเอก

ผมเดาว่าไรท์เตอร์น่าจะตั้งใจเขียนไม่ต่ำกว่า 20 ตอน

เพราะ 4 เพื่อนสาวเพิ่งได้เหนิงคนเดียวก็ 4 ตอนแล้ว ไม่นับรวมแต้ว หมอ ซานดร้า

มีส่วนขยายของตัวละครแบบนี้ทำให้อินกับเนื้อหาและตัวละครได้ดี เขียนต่อเรื่อยๆนะครับ รอติดตาม

shadow5

มาม่ะทัน. Easter egg. แต่อ่านแล้วสนุกมากครับ. ขอบคุณไรท์เตอร์มากครับสวัสดีปีใหม่

Louis Pangsri

ขอบคุณสำหรับตอนใหม่
มาให้ลุ้นอีกเหมือนเคย
รอตอนต่อไปอยู่นะครับ

spun

filmfilmna7

ลงเรื่องรับปีใหม่เลย ขอยคุณมากครับ

hamarun

ขอบคุณครับ ตอนใหม่ต้อนรับปีใหม่เลยครับ

ppeak

ว้าวไซด์สจอรี่น้องเหนิง แอบหลงรักเนมาตั้งนานแล้วนี่นา ถึงว่าทำไมยอมง่ายจัง ขอบคุณและสวัสดีปีใหม่นะคร้าบ

TempZ

มารอลุ้นว่าน้องเหนิงจะรอดปากช้างไปได้ยังไง

ampsbu

ขอบคุณมากครับ สุขสันวันปีใหม่

vpmman

ดีเลยคับมีแบบนี้ด้วย ขอบคุงนะคับ

losoit

สวัสดีปีไหม่ทุกๆท่านด้วยนะครับ

nonnon

มีย้อนที่มาด้วย
ว่าแต่สาวหมวยรอดมาได้อย่างไรกันนะ ค้างสุดๆ
ขอบคุณครับ

aaa01

สาวเหนิงหนีมายังครับ ขอบคุณมากครับ

Woodty Say

ลึกลับซ่อนเงื่อนน่าติดตามมากครับ