ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 1

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 02, 2017, 01:33:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wsxc

ขอบคุณครับ กับผลงานดีๆที่มีม่ให้อ่านเสมอนะครับ

br007

darkanglezen

เรื่องราวเฉพาะตัวแบบนี้เนื้อเรื่องหลากหลายถูกใจมากครับ ดีคับ  ::Fighto::

Matsudaira777

ขอบคุณสำหรับของขวัญปีใหม่ครับ
ขอรีเควสต์เรื่องแยกของขุนแผนได้ไหมครับ น่าจะมันส์ดี อิอิ

treemiles

สวัสดีปีใหม่คัฟ ภาพประกอบแจ่ม เนื้อเรื่องเปิดหัวก็เจ๋ง น่าติดตามอีกเรื่องคัฟ

krond

ขอบคุณครับ ช่วยเพิ่มอรรถรสในการชมได้อย่างดี

sdgundams

น่าสนใจนะครับ มีอารัมบท จุดเริ่มต้ยด้วย จะได้รู้้ว่า มันเกิดเหตุการณ์ขึ้นได้อย่างไร แถมมีการผูกตัวละครในวรรณคดี ความเชื่อ อืื่นๆอีกด้วย

nanzy153

boymm

ว้าว ดูแฟนตาซีดีครับ ชอบครับแนวนี้ ขอบพระคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

jakapong

สวัสดีปีใหม่ครับ ภาพประกอบสุดยอดเลย โดยเฉพาะวรรณ

Tripple M

รัฐมนตรีช้าง = ขุนช้าง, คุณหญิงวรรณ = นางวันทอง ใช่มั้ยครับไรท์

yumer

มาให้เสียว แต่ต้นปีเลย ครับ ก้องมีแวว ได้กินมีเมียคนอื่นมั้ย นา

newblogspot

Daybreak

สวัสดีปีใหม่ครับ
น่าสนใจมากๆ ที่ได้รู้เรื่องราวของตัวละครอื่น

0915666141

วางเนื้อเรื่องเริ่มต้นได้ดี น่าติดตามสุดๆ