ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จิน ตอนที่ 2.1 ติดตามชีวิตยูอิ

เริ่มโดย Izuna, มกราคม 29, 2017, 08:20:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akennya

ถ้ามีพลังพิเศษ เช่น สะกดวิญญาณ หรือ หยุดเวลา ก็ดีนะ

pleaselove

จินมีความสามารถเยอะ จนไม่มีอะไรเด่น แต่ก็สนุกดีครับ

blindsss

สงสัยตอน ไทม์สคิป ลองใช้พลังเพื่อตัวเองจนตัวเองเบื่อ หันมาแกล้งคนอื่นแทน

bosshii

พระเอกนี่โหดจริง เผื่อแผ่สุดๆ แหวกแนวมากครับไม่เคยอ่านแนวนี้เลย

ekplaywalk

ขอบคุณมากครับ เนื้อเรื่องสนุกมาก เป็นกำลังใจให้ครับ

Farewell

สุดยอด เล่าจากเรื่องหลัก แล้วมาเล่าแยกว่าแต่ละคนเป็นไงต่อ น่าติดตามมากๆคับ

pfrankz

ยูอิแบบนั้นไปจะเป็ฯยังไงต่อล่ะเนี่ย

siwa119421

wood007

เนื้อเรื่องกระชับดีครับ ภาพประกอบสวยครับ

inwyin

rakthai

nothinghill

ice1234

ขอบคุณมากครับ

เนื้อเรื่องดำเนินเร็วเชียว แต่น่าสนใจมาก

จะว่าไปนายจินนี่ยังไม่ทำอะไรเลย 55

artmanna

นายจินไม่จัด แต่สั่งให้เค้าไปโดนชัดๆเลยแบบนี้