ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 1 : นักเรียนพยาบาลพ่ายรัก

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 08, 2017, 01:19:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

midnightblusie

johnywalker

จั่วหัวเรื่องมาก็น่าอ่านแล้ว ช่างเข้ากันเสียจริง ๆ นางฟ้าในชุดขาวบริสุทธิ์ กับ ภารโรงเฒ่าเจ้าเล่ห์ ให้อารมณ์ดีจริง ๆ ขอบคุณนะครับ

review1972

มาแล้ว...แนวนี้เลยครับ ชอบมาก ชายแก่กับเด็กสาว ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

elviswhat

ลุงใจดีกับเด็กสาวผู้อ่อนต่อโลก ลุงจะทำยังไงละทีนี้ให้เด็กน้อยมาสนใจ

darkseeker

แหม่... แนวนี้ ถูกใจสุดๆ จะรอดูแผนของภารโรงเฒ่าว่าจะเมพขนาดไหน จะเมพเท่าภารโรงผ้าขนหนูเหลืองในตำนานหรือเปล่า  ::Yes!::

koike2869

ขอบคุณในน้ำใจคับ  ดำเนินเรื่องก้อเริ่มน่าสนใจแล้ว

sofee

ขอบคุณครับ แค่ตอนแรกก็น่าติดตามมากๆๆ แล้วครับ
แถมยังเป็นเนื้อเรื่องแบบที่ผมชอบด้วย

spr566

ย้อนนึกไปถึงภารโรงเฒ่ากับหนูโมนาและคริสติน รร.นานาชาติ แต่เรื่องนี้กับสาวน้อยนักเรียนพยาบาลน่าจะสนุกอีกแบบ

naitoom

สาวน้อยผู้อ่อนต่อโลก เสียใจจากการบอกเลิกกับแฟน
มาเจอเฒ่าเจนโลก ที่ดูภายนอกน่าเชื่อถือ จะเหลือเหรอ?
ไม่พ้นค..ผู้เฒ่าแน่

097898117

เรื่องน่าสนุกมากครับ หวังว่าจะไม่หื้นอย่างเดียวนะเพราะลุงดูจะเป็นคนดีเหมือนกัน

zazamak

อุ๊ย... ลุงภารโรงดูเป็นคนดีรักสัตว์อ่า แนวนี้สาว ๆ ชอบ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

Seraphia13

ลุงบอกอยู่มานานขนาดนี้ หลอกเด็กซักคนจะยากอะไร สินะ

dwarf

ขอบคุณครับ..อยากรู้นะว่าลุงพลจะเดินเกมส์กับน้องเฟิร์นอย่างไร