ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 1 : นักเรียนพยาบาลพ่ายรัก

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 08, 2017, 01:19:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bombbatov

ขอบคุณมากครับท่าน อ่านไปจินตามเลยครับเล่าเรื่องได้เพลินดีครับ ลุ้นตลอดว่าจะโดนลุงพลหาวิธี้เย็ดได้ยังไงครับ

fantastica

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

เดี๋ยวหนูเฟิร์น ก็จะได้รู้ถึงความเมตตา ที่ลุงแกมีล่ะครับ เมตตา แบบถึงพริกถึงขิงเลยทีเดียวเชียว  ::HoHo::

dikky

ปฐมบท เปิดเรื่องได้น่าติดตามมากครับ เฒ่าชุมพลจะจัดการเด็กสาวแบบไหนกันครับ

naluk888

kajhonsa

ปูพื้นเรื่องเนียนได้น่าติดตามแม้จะไม่มีตอนพิศสวาท

chriooth1996

doctorchit

(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

pinmonkey

kongrith

เพิ่งเข้ามาอ่านครั้งแรก น่าติดตามดีครับ เอาใจช่วยลุงพลให้สมหวัง

manunited68

Baron Pok

ปูท้องเรื่องได้น่าสนใจมากครับ ลุงจะใช้วิธีไหนน้ออออ ::Dizzy:: ::Dizzy:: ::Dizzy::

shaph0

zazai

ผมอ่านของผู้ประพันจบไปหลายตอน13 น่าจะได้ละ คงต้องกลับมาแจ้งว่า เนื้อหาเดินไปเป็นระเบียบไม่แตกแถว ตอนแรกเกรินทั่วๆๆไป (อาจสปอย) ตัวเอกเหมือนตาลุงภารโรงตาดเหลืองแหะ จะค่อยๆๆไล่ตอบที่ละตอนนะครับ  ::Beggar::

hanabombam

น้องแต่งตัวธรรมดาๆ ลุงถึงกับต้องขัดจรวด นี้ถ้าน้องแต่งยั่ว ลุงไม่ซั่มทั้งคืน จนหัวใจวายตายซะมั้ง