ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูเจ้าเล่ห์.........ตอนที่ 40 (ตอนใหม่ล่าสุด)

เริ่มโดย bubeee, มีนาคม 17, 2017, 02:16:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bubeee

สวัสดีครับท่านผู้อ่านทุกท่าน...
ผมได้นำเรื่องครูเจ้าเล่ห์ตอนที่ 40 ตอนใหม่ล่าสุดนี้มาลงให้ท่านผู้อ่านได้อ่านในเวบนี้แล้วน่ะครับ ซึ่งผมยังไม่เคยได้นำตอนที่ 40 นี้ไปลงที่เวบไหนมาก่อนเลย เวบนี้เป็นเวบแรก ถ้าท่านผู้อ่านเกิดบังเอิญได้เห็นเรื่องครูเจ้าเล่ห์ ตอนที่ 40 ไปลงที่เวบใดเวบหนึ่งนั่นแสดงว่าได้มีผู้นำเอาผลงานของผมไป COPY ขอได้รับความขอบคุณจากผม bubeee ครับท่าน .......
ครูเจ้าเล่ห์.........ตอนที่ 40 
%%%ครูเจ้าเล่ห์  ตอนที่ 40
ความเดิมจากตอนที่ 39......
พ่อผู้ใหญ่ลองมองดูยัยนุ้ยกับยัยก้อยที่กำลังวิ่งเล่นไล่จับกันอยู่ซิครับ   พ่อผู้ใหญ่คิดว่าเด็ก2คนนั่นพอจะเย็ดได้หรือยังครับ?
อืมๆๆ มันก็น่าคิดน่ะครู ถึงจะเป็นหลานทางอีแก่ของผมก็จริงเถอะ  มานั่งใกล้ๆผม ก็เล่นเอาท่อนควยผมแข็งโด่ได้เหมือนกัน  แต่ว่ายัยนุ้ยกับยัยก้อยแกดูยังเด็กๆอยู่น่ะครับครู  เด็กขนาดนี้จะเย็ดได้หราครับครู?
ยัยนุ้ยไม่เด็กแล้วน่ะครับพ่อผู้ใหญ่   เด็กสาวๆอายุจะย่าง13 อย่างยัยนุ้ยนมกำลังตั้งเต้าพอดีกำมือเลย  ขนหมอยก็เริ่มขึ้นบางๆแล้ว  แถมมีน้ำเงี่ยนแล้วด้วย   อย่างนี้เย็ดได้สบายแล้วครับ  ส่วนยัยก้อยอายุรุ่นราวคราวเดียวกันก็ดูแล้วสวยน่ารักดีน่าเย็ดเหมือนกันน่ะครับ
จริงหราครู  ครูรู้ได้งัยอ่ะครับ   ว่ายัยนุ้ยขนหมอยขึ้นแล้ว  มีน้ำเงี่ยนแล้วด้วย?
ทำมัยผมจะไม่รู้ล่ะครับพ่อผู้ใหญ่   ก็เมื่อตอนบ่ายนี้ที่ผมพาขึ้นรถมาด้วยกัน  ผมขับรถพายัยนุ้ยเข้าป่าไปล้วงนมล้วงหี      เลียหียัยนุ้ยจนน้ำแตกคาปากผมแล้วซิครับ  ฮ่าๆๆ
โอ้โหๆ ครูวิชัยนี่ช่างสุดยอดจริงๆเลย   ผมยอมยกนิ้วให้ครูเลย ขนาดยัยนุ้ยมาอยู่บ้านผมได้อาทิตย์นึงแล้ว ผมยังไม่เห็นอะไรๆของยัยนุ้ยชัดๆตาผมสักครั้งเดียวเลยครับ
งั้นเอาอย่างนี้ดีกว่าน่ะพ่อผู้ใหญ่   เดี๋ยวคืนนี้พ่อผู้ใหญ่กับเด็กๆนอนค้างคืนที่บ้านผมล่ะกันน่ะครับ  พ่อผู้ใหญ่โทรไปบอกเมียพ่อผู้ใหญ่ว่าจะอยู่คุยธุระกับผมทั้งคืน  ส่วนเด็กๆก็จะให้นอนค้างเสียที่นี่เลย  ตกลงตามแผนที่ผมว่าน่ะครับ  ส่วนยัยก้อยเดี๋ยวเป็นหน้าที่ผมจัดการล่ะกัน.....
...
ตกลงตามนี้น่ะครับ  พ่อผู้ใหญ่
ได้ครับครู  ครูว่าอย่างไรผมก็ว่าตามนั้นครับ
ผมเคยฝันมานานแล้วว่า อยากจะลองเย็ดหีเด็กนักเรียนสาวๆดูบ้าง ตอนนี้ฝันผมใกล้จะเป็นจริงแล้ว
นี่ถ้าผมไม่รู้จักกับครู  ผมว่าชาตินี้ผมคงไม่มีวาสนาได้เย็ดหีเด็กๆเหมือนกับครูแน่เลย ผมพูดตรงๆเลยน่ะ เมียอีแก่ที่บ้านผม ผมไม่ได้เย็ดหีมันมาตั้งปีกว่าแล้วครับ เบื่อรสฃาดครับ แก่ก็แก่ รูหีหลวมก็หลวม นอนตัวแข็งทื่อ เย็ดไม่มันเลยครับครู  ครูวิชัยนี่ช่างโชคดีจังเลยน่ะครับ  ที่ได้เย็ดหีเด็กนักเรียนสาวๆบ่อยๆมั้งครับ ถ้ายังงัยครูเบื่อเย็ดเด็กคนไหนก็ส่งมาให้ผมได้เย็ดต่อบ้างน่ะครับครู  อย่างลูกศิษย์ครูทั้งสามคนที่ผมเห็นเมื่อกี้นี้  คนไหนก็ได้ครับครู   
แหม.....พูดก็พูดเถอะครับ  เด็กสาวๆสมัยนี้มันโตเร็วจริงๆ น่าเย็ดไปหมดน่ะครู  ครูว่ามั้ย?
ใช่แล้วครับพ่อผู้ใหญ่    ดูอย่างยัยพิมซิครับ  อายุยังไม่เต็มสิบสี่ดีเลย ผมก็สอนให้เย็ดมาหลายครั้งแล้ว จนเย็ดเก่งแล้วครับ  ทั้งดูดควย  ทั้งกินน้ำควยผม  ทั้งขึ้นกระเด้าเองเลย
โห โห โห  ครูพูดแบบนี้ ทำให้ผมอยากจะลองเย็ดยัยพิมดูบ้างซะแล้ว ฮ่า ฮ่า ฮ่า
ใจเย็นๆก่อนครับพ่อผู้ใหญ่  เรื่องยัยพิมเอาไว้ว่ากันทีหลัง 
ตอนนี้เรามาพูดถึงยัยนุ้ยกับยัยก้อยกันก่อนดีกว่าน่ะครับ  ผมว่าน่ะ  ยัยนุ้ยกับยัยก้อยนี่ก็น่ารักน่าเย็ดไม่แพ้กันเลย  เด็กสาวๆกำลังจะอายุ13 จะขึ้นมอ.1 แล้ว นมกำลังตั้งเต้าน่าดูดมากๆ ขนหมอยเพิ่งจะขึ้นบางๆ น้ำหีกำลังน่าดูดน่าเลียมากเลยครับ
ผมเลียหียัยนุ้ยจนน้ำเงี่ยนแตกคาปากผมเลยน่ะ  ผมว่าแกคงจะติดใจผมแล้วหล่ะ
ขนาดนั้นเลยหราครับครู   ครูวิชัยนี่เก่งจริงๆน่ะครับ  ผมอยากเก่งเหมือนครูจังเลย 
นี่ถ้าผมไม่ลองหลอกถามครูก่อน  ผมก็คงจะไม่รู้ความลับของครูน่ะเนี่ย
ครับ......พ่อผู้ใหญ่  ยัยนุ้ยชอบให้ผมเลียหีให้แกครับ  อีกอย่างผมก็ไม่ได้เก่งมากมายอะไรหรอกครับ  ก็แค่เอาใจเด็กๆมันก่อนอ่ะครับ  รู้จักเด็กให้มาก  ต้องเต็มที่กับเด็กๆ ต้องตามใจเด็กมัน สู้เราเอาเงินที่จะไปเที่ยวตามผับตามคาราโอเกะเอามาให้เด็กๆใช้จะดีกว่า
ผมก็คิดเหมือนครูน่ะ   พูดแล้วเปรี้ยวปากจริงๆ ถ้างั้นวันนี้ผมขอเลียหีกินน้ำเงี่ยนยัยนุ้ยบ้างน่ะครับครู 
หลานสาวผมคนนี้กับยัยน้ำพี่สาวของมันมาอยู่บ้านผมตั้งนานแล้ว ผมก็เคยคิดเหมือนกันน่ะว่าเด็กมันน่าเย็ด  แต่ผมมันไม่มีโอกาสเหมือนครูนั่นซิครับ  มันติดอยู่ที่อีแก่ผมที่บ้านนั่นแหล่ะ  ถ้าผมยังโสดเหมือนครูก็คงจะดีน่ะ
ใช่ครับ  ผมว่ายัยน้ำพี่สาวของยัยนุ้ยแกก็น่าเย็ดดีเหมือนกันน่ะครับพ่อผู้ใหญ่  อายุสิบห้า  กำลังเรียนอยู่มอ.3 ขนหมอยคงขึ้นเต็มหีแล้ว  หีกำลังน่าเย็ดสุดๆไปเลยครับ  พ่อผู้ใหญ่อยากเย็ดยัยน้ำบ้างมั้ยครับ?
ครูวิชัยไม่น่าถามผมแบบนี้เลยน่ะครับ  ฮ่า ฮ่า ฮ่า อยากซิครับ  ผมก็คิดอยากจะเย็ดหียัยน้ำเหมือนกัน
เรื่องยัยน้ำเดี๋ยวค่อยว่ากันวันหลังน่ะครับพ่อผู้ใหญ่  วันนี้เราสองคนมาวางแผนคิดเรื่องที่จะเย็ดหียัยนุ้ยกับยัยก้อยกันก่อนดีกว่าครับ  พูดจบก็มองไปที่เด็กสาวทั้งสองคนที่กำลังวิ่งเล่นหยอกล้อกันอยู่หน้าบ้าน
ครูวิชัยบอกกับพ่อผู้ใหญ่บ้าน  แต่ยังไม่บอกแกหมดว่า ยัยน้ำหลานสาวของพ่อผู้ใหญ่บ้านได้โดนแกเย็ดเปิดซิงรูหีไปแล้ว
แหม.......ครูวิชัยจ้องมองเด็กไม่ให้คลาดสายตาเลยน่ะครับ  ฮ่า ฮ่า ฮ่า  สงสัยว่าคงอยากจะเย็ดหีเด็กแล้วใช่มั้ยครับครู?
ก็มีบ้างครับพ่อผู้ใหญ่  แต่ผมกำลังมองดูยัยก้อยว่าทั้งนมทั้งหีของแก  จะสวยเหมือนของยัยนุ้ยมั้ย?
ผมว่ายัยก้อยหน้าตามันสวยกว่ายัยนุ้ยอีกน่ะครับ  เด็กมันรุ่นราวคราวเดียวกัน  ทั้งหีทั้งนมก็คงจะเหมือนกันมั้งครับครู 
ก็คงงั้นแหล่ะครับพ่อผู้ใหญ่  เด็กมันกำลังน่าจับเย็ดจับกระเด้า  ขนหมอยกำลังขึ้นที่หีบางๆ เย็ดมันส์ควยสุดๆไปเลย  พ่อผู้ใหญ่ก็โชคดีเหมือนกันน่ะครับ ที่มีหลานสาวทั้งน่ารักน่าเย็ดขนาดนี้
แล้วครูวิชัยคิดว่ายัยก้อยจะยอมให้เราเล่นเหมือนกับยัยนุ้ยหราครับครู?
ผมว่าน่าจะได้น่ะครับพ่อผู้ใหญ่  เราต้องทำกับยัยนุ้ยก่อนให้ยัยก้อยได้เห็น  เด็กจะได้เงี่ยนงัยล่ะครับ
แหม.......แหม.......ครูวิชัยเนี่ย   วางแผนเก่งจังเลยน่ะครับ  ยังงัยผมก็ขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นลูกศิษย์ของครูสักคนน่ะครับครู  ฮ่า  ฮ่า  ฮ่า
ตอนแรกผมก็คิดว่าจะยังไม่เย็ดยัยนุ้ยตอนนี้  จะสอนให้แกเงี่ยนมากๆไปก่อน แล้วค่อยหาทางเย็ดแกวันหลัง แต่เมื่อวันนี้เหยื่อมาถึงที่แล้ว  จะทิ้งไปผมก็คงจะเสียดายแย่เลย  เอาเป็นว่าคืนนี้ผมให้พ่อผู้ใหญ่เย็ดเปิดซิงรูหียัยนุ้ยก่อนก็แล้วกันน่ะครับ  ส่วนผมจะเย็ดเปิดซิงรูหียัยก้อยเอง   พอเสร็จน้ำแตกไปคนละน้ำแล้วเดี๋ยวเราค่อยเปลี่ยนสลับคู่เย็ดกัน  เย็ดให้น้ำควยแตกในรูหีเด็กๆเลย   ดีมั้ยครับ? พ่อผู้ใหญ่
ว้าว......ว้าว   ความคิดของครูเนี่ย   แหม.......แหม   มันช่างยอดเยี่ยมกระเทียมดองจริงๆเลยน่ะครับ  อีแก่ที่บ้านผมมันก็กลัวว่าผมจะไปมีนอกบ้านแล้วไปไข่ทิ้งไว้ที่ไหนอีก  มันก็เลยจับผมทำหมันแล้วครับ  ผมจึงเย็ดแตกในรูหีได้สบายเลย  แล้วครูวิชัยล่ะครับ ชอบเย็ดแตกในเหมือนผมหรือป่าว?
ผมก็ชอบเหมือนพ่อผู้ใหญ่นั่นหล่ะครับ  เย็ดน้ำควยให้แตกในรูหีมันช่างได้รสชาติดีจริงๆ อีกอย่างผมไม่ชอบใส่ถุงยางมันไม่ค่อยเป็นธรรมชาติครับ  ผมถึงให้ลูกศิษย์สาวๆของผมทุกคนกินยาคุมไว้ตลอดครับ  เด็กมันโตเป็นสาวขึ้นชั้นมัธยมกันหมดแล้ว  เด็กนักเรียนสาวๆสมัยนี้มันรู้มากกว่าเราเสียอีก  ในกระเป๋านักเรียนมันเล่นพกถุงยางอนามัยไว้ให้แฟนมันเย็ดตลอด  ฮ่า  ฮ่า  ฮ่า    ครูวิชัยแกล้งโกหกพ่อผู้ใหญ่ไปอย่างนั้นเอง  ไม่ได้บอกว่าตัวครูวิชัยเองก็เป็นหมันเหมือนกันเพราะว่าประสบอุบัติเหตุ  กลัวว่าจะอายเพราะตัวเองยังเป็นหนุ่มเป็นแน่นอยู่  แต่จากประสบการณ์อุบัติเหตุในครั้งนั้นมันกลับทำให้ตัวเค้าเองมีความต้องการทางเพศสูง  และอยากร่วมเย็ดกับเด็กนักเรียนสาวๆ มากๆ
ใช่ๆๆครับครู  เด็กนักเรียนสาวๆสมัยนี้มันเงี่ยนได้ตลอดเวลาเลย  ฮ่า   ฮ่า   
ว่าแต่ยัยนุ้ยกับยัยก้อยไม่รู้ว่ามันสองคนมีประจำเดือนกันหรือยังครับครู
ผมก็ยังไม่ได้ถามหนูนุ้ยเหมือนกันน่ะครับพ่อผู้ใหญ่   เท่าที่ผมเคยเย็ดหีเด็กๆมา เด็กบางคนขึ้นชั้นมอ.1 ก็เริ่มมีแล้วครับ แต่ไม่เป็นไรหรอกครับ อย่าไปคิดเลยเรื่องนั้น ผมมียาคุมฉุกเฉินไว้ป้องกันไว้แล้ว    คืนนี้เราสองคนมาช่วยกันวางแผนเย็ดเปิดซิงรูหีเด็กกันจะดีกว่าครับ
แหม.....ครูวิชัยเนี่ยช่างรอบคอบจังเลยน่ะครับ    แต่ผมก็ยังกลัวๆอยู่เหมือนกันน่ะครู  ว่ายัยนุ้ยกับยัยก้อยจะทนรับควยเราสองคนไหวหรือป่าว?
อยากจะเย็ดหีเด็กๆก็ต้องใจเย็นๆครับพ่อผู้ใหญ่  ค่อยๆเย็ดไปไม่ต้องรีบร้อน  เล้าโลมเลียหีเด็กให้เด็กเงี่ยนมากๆ จนน้ำเงี่ยนแตกก่อน อย่าทำให้เด็กกลัว  ผมว่ารูหียัยนุ้ยกับยัยก้อยรับควยเราสองคนได้สบายเลยครับ  ผมเคยลองเย็ดกับเด็กนักเรียนปอ.6 มาหลายคนแล้วครับ  เชื่อผมเถอะครับพ่อผู้ใหญ่  เด็กนักเรียนสาวๆอายุ 12 ย่าง 13 วัยนี้รูหีรับควยได้สบายเลย   ถ้ายังงัยผมก็ยังมีตัวช่วยอยู่ครับ ผมมีครีมเควายสำรองอยู่หลายหลอด ฮ่า  ฮ่า  ฮ่า 
สุดยอดไปเลยครับครู  วันนี้ผมมีความสุขจังเลยที่ได้เพื่อนร่วมอุดมการณ์คอเดียวกัน
ผมก็เช่นกันครับพ่อผู้ใหญ่  แต่ผมกลัวว่าเดี๋ยวพ่อผู้ใหญ่ได้ลองเย็ดหีเด็กๆจะติดใจรูหีเด็กๆ จนถอนตัวไม่ขึ้นซิครับ ฮ่า  ฮ่า
ขอให้เป็นจริงอย่างนั้นเถอะครับครู   พูดแล้วควยผมแข็งขึ้นมาแล้วครับ  มา....มาครู..... เรามาชนแก้วฉลองที่จะได้เย็ดเปิดซิงรูหียัยนุ้ยกับยัยก้อยกันวันนี้ดีกว่าครับครู
ได้ครับ......พ่อผู้ใหญ่
หลังจากที่ทั้งครูวิชัยและพ่อผู้ใหญ่บ้านนั่งจิบเบียร์เย็นๆ ชนแก้วกันไปแล้ว  ครูวิชัยซึ่งยังมีอารมณ์ค้างจากการที่ยังไม่ได้เย็ดเปิดซิงหียัยเมย์ลูกศิษย์สาววัย14 เพราะว่าพ่อผู้ใหญ่บ้านเกิดแวะมาเยี่ยมเยียนกะทันหัน ได้มองไปที่สนามหญ้าหน้าบ้านเห็นยัยนุ้ยกับยัยก้อยวิ่งเล่นกันไปมา จึงเกิดอาการเงี่ยนขึ้นมาทันทีทันใด จึงได้เอ่ยปากกับพ่อผู้ใหญ่ขึ้นว่า
พ่อผู้ใหญ่ครับ ผมเริ่มจะเงี่ยนขึ้นมาอีกแล้วน่ะ  เห็นยัยนุ้ยกับยัยก้อยแล้วอยากจะจับเด็กสาวสองคนนั่นเย็ดซะเดี๋ยวนี้เลย นี่ก็ใกล้จะค่ำแล้วน่ะครับ พ่อผู้ใหญ่คิดว่าจะเอายังงัยดี
ถ้างั้นก็ตามใจครูก็แล้วกันน่ะครับ ทุกอย่างแล้วแต่ครูจะจัดการยังงัยก็ได้ ผมพร้อมเสมอ ผมพูดตรงๆน่ะ ตอนนี้ผมก็เงี่ยนไม่แพ้ครูเท่าไรนักหรอก ตั้งแต่เห็นลูกศิษย์สาวสามคนของครูเมื่อตอนเย็นที่ผมมาถึง ก็ยังโชคดีที่ยังมียัยนุ้ยกับยัยก้อยพอแก้ขัดไปได้ก่อน เดี๋ยวขอผมโทรบอกอีแก่ที่บ้านผมก่อน พูดจบก็หยิบมือถือขึ้นมาแล้วกดเบอร์หาเมียอีแก่ที่บ้าน สักพักนึง
เรียบร้อยแล้วครับครู ผมโทรบอกอีแก่ของผมแล้วว่าผมจะอยู่คุยธุระกับครูคืนนี้และผมกับเด็กๆก็จะนอนค้างอยู่ที่บ้านครู  พรุ่งนี้ตอนสายๆถึงจะกลับบ้านครับ
โอเคครับพ่อผู้ใหญ่ ดีเลยงั้นเดี๋ยวเราเข้าไปนั่งกินเบียร์ต่อกันข้างในบ้านดีกว่าน่ะครับ มันมิดชิดหน่อย เกิดว่ามีใครแวะมาหาผมจะได้ไม่เห็นว่าเรากำลังทำอะไรกับยัยนุ้ยกับยัยก้อยอยู่ ผมจะเรียกเด็กๆก่อนน่ะครับ จากนั้นครูวิชัยก็ตะโกนเรียกสองเด็กสาววัยแรกแย้มให้กลับเข้ามาเล่นในบ้าน
นุ้ย ก้อย ใกล้จะค่ำแล้วน่ะ กลับเข้ามาเล่นในบ้านครูกันเถอะ
ค่ะ......ค่ะครู  สองเด็กสาวพูดรับพร้อมกัน  สักครู่นึงสองเด็กสาววัยแรกแย้มในชุดเสื้อยืดรัดรูปกางเกงขาสั้นบานอวดโฉมโคนขาอ่อนๆขาวๆก็มายืนหยุดอยู่ที่หน้าโซฟาร์ที่เสือหนุ่มและเสือเฒ่ากำลังนั่งจิบเบียร์กันอยู่ตรงข้ามกัน โดยที่เด็กสาววัยแรกแย้มทั้งสองคนไม่รู้ตัวเองสักนิดเลยว่าอีกไม่นานต่อจากนี้เธอทั้งสองคนจะโดนทั้งครูวิชัยและพ่อผู้ใหญ่บ้านสอนบทกามศาสตร์พาขึ้นสวรรค์ชั้นฉิมพลี
นุ้ยกับก้อยเธอสองคนมานั่งข้างๆครูเป็นเพื่อนครูคนละข้างน่ะ ครูมีเรื่องจะคุยด้วย
ค่ะ...ค่ะครู  พูดจบเด็กนุ้ยและเด็กก้อยก็นั่งลงพร้อมๆกันข้างครูวิชัยเจ้าเล่ห์
ขยับเข้ามานั่งใกล้ๆครูซิ เป็นเด็กดีของครูน่ะ อย่าดื้อกับครู ถ้าเชื่อฟังครู เดี๋ยวโรงเรียนเปิดเทอมครูจะให้นุ้ยกับก้อยเป็นหัวหน้าห้องเรียนน่ะ
ค่ะ...ค่ะครู จริงหราค่ะ ครูจะให้หนูกับก้อยเป็นหัวหน้าห้องจริงๆหราค่ะ เด็กนุ้ยถามขึ้นมา
จริงซินุ้ย ครูจะโกหกนุ้ยและก้อยทำมัย  ครูวิชัยพูดจบก็เอามือโอบกอดสองเด็กสาววัยแรกแย้มเข้าหาตัวเอง พร้อมกับจูบลงบนเส้นผมทั้งสองเด็กสาว
ค่ะครู  หนูเชื่อครูค่ะ  เด็กนุ้ยตอบรับกลับมา
ตัวหอมจังเลยน่ะทั้งสองสาว เพิ่งอาบน้ำกันมาหรา
ครับครู ก่อนที่ผมกับเด็กๆจะเดินทางมาที่บ้านครู  ผมก็ให้เด็กๆอาบน้ำกินข้าวกันมาเรียบร้อยแล้วครับ พ่อผู้ใหญ่บ้านตอบแทนเด็กสาว สายตาก็เหลือบมองแอบอิจฉาครูวิชัยที่ได้โอบกอดเด็กสาวทั้งสอง
แต่ครูค่ะ หนูยังไม่ได้ติวหนังสือสอบเลยน่ะค่ะ แล้วอย่างนี้หนูจะสอบเข้าม.1 ได้หราค่ะ หนูยิ่งเรียนไม่ค่อยเก่งเท่าไรนักด้วยค่ะครู  เด็กก้อยรีบถามครูวิชัย
เรื่องนั้นไม่ต้องเป็นห่วงหรอกหนูก้อย ครูรับรองว่าเธอจะต้องสอบเข้าเรียนต่อชั้นม.1ได้แน่นอน เชื่อครูเถอะน่ะ พูดจบก็โอบกอดเด็กนุ้ยเข้าหาตัวแน่นกว่าเดิม มือก็ลดลงมาโอบที่ไหล่ สายตาก็เพ่งมองลงไปที่เต้านมสองเต้าที่ดันเสื้อยืดรัดรูปออกมา พลางคิดในใจว่า ยัยนุ้ยหน้าตาก็สวยน่ารัก น่าเย็ดกว่ายัยนุ้ยเสียอีก แล้วพูดขึ้นมาอีกว่า
เรื่องอ่านหนังสือติวสอบไม่มีปัญหาหรอกหนูก้อย แต่คืนนี้ครูจะติววิชาอื่นให้หนูก้อยน่ะ ครูรับรองว่าหนูก้อยจะต้องชอบและติดใจให้ครูสอนเธออีก
ติววิชาอะไรหราค่ะครู  เด็กก้อยถามครูวิชัยแบบทำสีหน้างงๆ นิดนึง
เดี๋ยวหนูก้อยก็จะรู้เองแหล่ะ เมื่อตอนบ่ายครูก็ติววิชานี้ให้นุ้ยเค้าแล้วน่ะ นุ้ยเค้ายังชอบให้ครูสอนให้เลย ถ้าหนูก้อยไม่เชื่อครูก็ลองถามหนูนุ้ยเค้าดูซิ
ครูวิชัยเริ่มจะออกลายเงี่ยนง่านขึ้นมาแล้ว
อุ๊ย......ครูค่ะ  ไหนครูว่าจะไม่บอกเรื่องนี้กับใครงัยค่ะครู   เด็กนุ้ยรีบชิงพูดขึ้นมาทันที
ไม่เป็นไรหรอกนุ้ย ครูเล่าเรื่องครูกับนุ้ยเมื่อตอนบ่ายวันนี้ให้พ่อผู้ใหญ่รู้แล้วน่ะ
อุ๊ย........ตายแล้ว  เด็กนุ้ยรีบอุทานขึ้นมาทันที
ครูบอกเรื่องนุ้ยเมื่อตอนบ่ายให้ลุงผู้ใหญ่รู้แล้วหราค่ะ หนูต้องโดนลุงผู้ใหญ่ตีแน่เลย พูดจบก็รีบลุกขึ้นเดินตรงไปนั่งลงข้างๆลุงผู้ใหญ่บ้านทันที พร้อมกับเขย่ามือลุงผู้ใหญ่บ้านอย่างแรง
ลุงผู้ใหญ่ค่ะ  ลุงผู้ใหญ่อย่าบอกเรื่องนี้ให้พ่อกับแม่หนูรู้น่ะค่ะ.....น่ะค่ะ....ลุงผู้ใหญ่ ลุงผู้ใหญ่จะตีหนูหรือจะทำโทษอะไรหนูก็ได้ หนูยอมทุกอย่าง แต่อย่าบอกเรื่องนี้ให้พ่อกับแม่หนูรู้น่ะค่ะ หนูขอร้อง น่ะค่ะ.....เด็กนุ้ยถึงกับร้องไห้โฮออกมาด้วยความใสซื่อไร้เดียงสา
ทำใจดีๆไว้ก่อนนุ้ย  อย่าร้องไห้น่ะ  เอาว่าลุงจะไม่ตีนุ้ยหรือบอกเรื่องนี้ให้พ่อกับแม่นุ้ยรู้หรอก นุ้ยอย่าร้องไห้น่ะ มาๆใกล้ๆลุงนี่ มาให้ลุงกอดหน่อยน่ะ
ค่ะ...ค่ะลุง เด็กนุ้ยโผเข้ากอดซบหน้าลงบนไหล่ของลุงผู้ใหญ่บ้านด้วยความดีใจ สองเต้านมที่ซ่อนอยู่ในเสื้อยืดรัดรูปของเด็กสาวเบียดชิดกับลำตัวลุงผู้ใหญ่
ส่วนลุงผู้ใหญ่บ้านเมื่อมีเด็กสาววัยแรกแย้มเข้ามาโผกอดแบบนี้ ท่อนควยที่ซ่อนอยู่ในกางเกงก็เกิดอาการแข็งเป็นลำขึ้นมาทันที จากเมื่อก่อนที่ไม่เคยคิดอะไรกับหลานสาวน้อยๆคนนี้ แต่ตอนนี้ได้เพื่อนร่วมอุดมการณ์คือครูวิชัยจอมเจ้าเล่ห์ที่วางแผนจะหลอกเย็ดหีเด็กสาวทั้งสองคนก็เลยต้องตามน้ำไปด้วย
หยุดร้องไห้น่ะนุ้ย ลุงให้สัญญากับนุ้ยแล้วน่ะ เชื่อลุงน่ะจ๊ะ เฒ่าเจ้าเล่ห์เริ่มจะออกอาการแทะโลมเด็กสาววัยไร้เดียงสาแล้ว  ส่วนครูวิชัยเห็นเหตุการณ์อย่างนี้แล้ว คิดว่าแผนขั้นต่อไปก็คงจะไม่ยาก จึงเอ่ยปากขึ้นมาว่า
นุ้ยไม่ต้องกลัวอะไรอีกต่อไปแล้วน่ะ  ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ไม่ต้องปิดไว้เป็นความลับอีกต่อไป เดี๋ยวคืนนี้ครูกับพ่อผู้ใหญ่จะสอนนุ้ยและก้อยทั้งคืนเลย   ใช่มั้ยครับพ่อผู้ใหญ่?
พ่อผู้ใหญ่เมื่อเจอคำพูดแบบนี้   ยังไม่ทันได้ตั้งตัว  ก็ถึงกับออกอาการตื่นเต้นตกใจขึ้นมาทันที
เออ....เออ....ใช่ครับ ๆ ครู พร้อมกับหันไปถามหลานสาวคนสวย
เมื่อกี้นี้นุ้ยบอกลุงว่าจะให้ลุงทำโทษอะไรก็ได้ และจะยอมลุงทุกอย่างใช่มั้ยนุ้ย?
เด็กนุ้ยเงยหน้าขึ้นมามอง  พร้อมกับพยักหน้าอย่างช้าๆ ค่ะ ค่ะ ลุงผู้ใหญ่
ตอนนี้พ่อผู้ใหญ่บ้านออกอาการดีใจอย่างสุดๆ แต่ก็ยังไม่วายถามหลานสาวตัวน้อยๆอีกครั้ง
แน่ใจน่ะนุ้ย ว่าจะให้ลุงทำอะไรนุ้ยก็ได้ แต่ถ้านุ้ยทำให้ลุงไม่ได้ ลุงจะเอาเรื่องนี้ไปฟ้องพ่อกับแม่ของนุ้ยน่ะ
ค่ะ.....ค่ะ  ลุงผู้ใหญ่  นุ้ยยอมทำทุกอย่าง ขอแต่ลุงผู้ใหญ่อย่าบอกพ่อกับแม่นุ้ยน่ะค่ะ เด็กนุ้ยรีบตอบกลับทันทีด้วยความใสซื่อไร้เดียงสา โดยที่ยังไม่รู้ตัวเองด้วยซ้ำว่าลุงผู้ใหญ่จะให้ทำอะไร
เอาล่ะ งั้นก็ดีแล้ว  ใหนนุ้ยลองถอดเสื้อกับกางเกงออกให้หมดเลยน่ะ  ให้ลุงดูนมดูหีของหลานสาวคนสวยของลุงสักหน่อยว่าโตเป็นสาวแค่ไหนแล้ว ทำมัยถึงได้เงี่ยนเป็นแล้ว  เดี๋ยวลุงจะได้สอนนุ้ยต่อจากที่ครูวิชัยสอนนุ้ยไว้เมื่อตอนบ่ายงัยล่ะนุ้ย  เสือเฒ่าเจ้าเล่ห์เริ่มออกลายอีกคนแล้วครับท่านผู้อ่าน   ฮ่า  ฮ่า  ฮ่า
อุ๊ย.........ลุงผู้ใหญ่อ่ะ  พูดอะไรก็ไม่รู้   นุ้ยอายน่ะค่ะลุง  เด็กนุ้ยพูดจบก็ทำท่าว่าจะขยับตัวเองออกจากร่างของลุงเฒ่าเจ้าเล่ห์
นุ้ยจะต้องอายลุงทำมัยอีกล่ะ  กับครูวิชัยนุ้ยก็ยังให้ครูเค้าได้เห็นนมเห็นหีนุ้ยเลย  แถมครูวิชัยยังสอนให้นุ้ยเล่นหีเล่นนมจนน้ำเงี่ยนแตก   น่ะ....น่ะ......นุ้ย   ลุงอยากเห็นของนุ้ยบ้างน่ะ
อ้า.....อ้า  ลุงจะให้นุ้ยแก้เสื้อผ้าออกตรงนี้เลยหราค่ะ  แล้วลุงจะสอนนุ้ยเหมือนกันหราค่ะลุง  เด็กสาวถามแบบตะกุกตะกัก
ก็ใช่ซินุ้ย ใหนนุ้ยบอกลุงแล้วงัยว่าจะยอมให้ลุงทำโทษทุกอย่างงัยล่ะ จะดื้อกับลุงหรา? แล้วก็ดึงร่างเด็กสาวเข้ามากอดแนบอกตัวเองอีกครั้ง
ป่าว.......ป่าวค่ะลุง  แต่ว่า แต่ว่า   นุ้ยอายก้อยมันด้วยค่ะ
นุ้ยไม่ต้องอายหนูก้อยหรอก  เดี๋ยวครูก็จะสอนหนูก้อยเหมือนกันน่ะ  ให้หนูก้อยแก้ผ้าออกด้วยอีกคน ใช่มั้ยหนูก้อย?   ครูวิชัยเริ่มพูดสนับสนุนพ่อผู้ใหญ่บ้านขึ้นมาอีกคน
อ้า.....อ้า   อะไรค่ะครู   สอนอะไรค่ะครู  หนูยังไม่รู้เรื่องอะไรเลยค่ะครู   หนูงงไปหมดแล้ว
เด็กสาวทำสีหน้าถามแบบงงๆ  พร้อมทั้งทำท่าจะขยับตัวหนีห่างจากครูวิชัย  แต่ครูวิชัยจอมเจ้าเล่ห์รู้ตัวทัน รีบคว้าตัวเด็กก้อยเข้ามากอดแนบอกทันทีโดยที่เด็กสาวนั่งกอดอกแน่นขยับตัวไปมาไม่ได้
ก็ครูกำลังจะสอนวิชาเพศศึกษาให้แก่เด็กๆนักเรียนที่กำลังจะเข้าใหม่ ขึ้นมอ.1 งัยล่ะหนูก้อย  ครูสอนนุ้ยเค้าไปแล้วยังเหลือแต่หนูก้อย  แต่ถ้าหนูก้อยไม่ยอมที่จะให้ครูสอนก็ตามใจน่ะ   ครูไม่ว่าอะไรหนูก้อยหรอก 
แต่หนูก้อยจะไม่มีสิทธิ์ได้เข้าเรียนชั้น มอ.1 ที่โรงเรียนนี้และก็จะไม่ได้เป็นหัวหน้าห้องเหมือนนุ้ยเค้าอีกด้วยน่ะ
แล้ววิชาเพศศึกษามันเป็นอย่างไรหราค่ะครู   เด็กก้อยถามแบบที่ตัวเธอเองไม่รู้เรื่องจริงๆ
มันก็ไม่ได้เป็นวิชาที่ยากมากมายหรอกหนูก้อย  ก็เป็นเหมือนกับหมอที่จะต้องตรวจสุขภาพร่างกายเด็กนักเรียนที่เข้าเรียนใหม่ชั้นมัธยมนั่นแหล่ะ   ว่าร่างกายเจริญเติบโตแค่ไหนแล้ว  โตเป็นสาวหรือยัง  หัวนมขี้นใหญ่หรือยัง  ขนหมอยขึ้นที่หีหรือยัง  หีมีน้ำเงี่ยนหรือยัง  ก็แค่นี้เองหนูก้อย   ครูวิชัยแกล้งพูดใช้คำพูดลามกออกมาตรงๆเพื่อให้เด็กสาวได้ฟังได้ยินบ่อยๆ เพื่อความเคยชิน
ใช่ๆแล้วนุ้ย  ครูวิชัยเค้าพูดถูกแล้วน่ะ  ถ้าหนูก้อยไม่ยอมให้ครูวิชัยสอนหนูก้อย  หนูก้อยก็หมดสิทธิ์ที่จะเรียนต่อชั้นมอ.1โรงเรียนนี้เหมือนนุ้ยเค้า  ตามใจหนูก้อยล่ะกัน  แต่ลุงคงช่วยอะไรไม่ได้น่ะ  ลุงก็ไม่รู้จะบอกพ่อกับแม่หนูก้อยว่ายังงัย   พ่อผู้ใหญ่บ้านฉายาเฒ่าเจ้าเล่ห์คนใหม่รีบพูดหลอกล่อเด็กสาวสนับสนุนครูวิชัยขึ้นมาอีกคนนึงทันที
หนูก้อยเมื่อได้ยินพ่อผู้ใหญ่บ้านพูดแบบนั้นขึ้นมาอีกคน  เพราะความที่ตัวเธอเองก็ยังไร้เดียงสาอ่อนต่อโลกเหมือนหนูนุ้ยเพื่อนสาวของเธอก็เริ่มหลงเชื่อคารมเฒ่าเจ้าเล่ห์ผู้เป็นลุงไปด้วยอีกคน  เนื้อตัวร่างกายที่เคยขัดขืนปัดป้องก็เริ่มจะอ่อนแรงลงทำท่าว่าจะร้องไห้โฮออกมา  แต่ก็ไม่รอดพ้นสายตาของครูวิชัยไปได้
เอาล่ะ.......หนูก้อย  ถ้าหนูก้อยไม่ยอมให้ครูสอน  หนูก้อยก็เข้าไปนอนเล่นในห้องที่ครูเตรียมไว้ให้นอนก่อนก็ได้น่ะ  ครูไม่ว่าอะไรหรอก   ส่วนเรื่องเข้าเรียนชั้นมอ.1ที่โรงเรียนนี้ไม่ได้  เดี๋ยวครูจะเป็นคนบอกพ่อแม่ของหนูก้อยเองน่ะ   ครูวิชัยจอมเจ้าเล่ห์ก็ทำท่าพูดไปอย่างนั้นเอง เพื่อหลอกล่อเด็กสาว ทั้งๆที่ใจอยากจะเย็ดเปิดซิงรูหีหนูก้อยใจจะขาด
พอพูดจบก็ทำท่าปล่อยตัวเด็กสาวให้ออกจากร่างของตัวเอง   ทำให้หนูก้อยถึงกับร้องไห้โฮออกมาเสียงดังโผร่างเข้าซบแนบอกของครูวิชัยจอมเจ้าเล่ห์อีกครั้งนึง
ครูขา......ครูขา   ก้อยยอมครูแล้วค่ะ  ให้ก้อยเข้าเรียนที่นี่เหมือนนุ้ยด้วยน่ะค่ะครู  น่ะค่ะครู
ครูวิชัยเมื่อได้ยินที่หนูก้อยพูดออกมาอย่างนี้  ก็แอบยิ้มดีใจอยู่ลึกๆแต่ก็ยังไม่วายที่จะหลอกล่อเด็กสาวต่อไป
ครูบอกหนูก้อยแล้วงัยว่า  ไม่เป็นไร  ไม่เป็นไรงัยล่ะ  ครูตามใจก้อยน่ะ
ก้อยยอมครูแล้วจริงๆค่ะครู  เชื่อก้อยเถอะค่ะครู
แน่ใจน่ะหนูก้อย  ว่าจะให้ครูสอนและจะไม่ดื้อและขัดใจครูอีก
ค่ะ.....ค่ะครู    ก้อยยอมครูและจะเชื่อฟังครูทุกอย่างแล้วค่ะ
ดีมากสาวน้อยของครู  มานี่......มานี่    หนูก้อยนั่งขยับเข้ามาใกล้ๆครูน่ะ  มาให้ครูหอมให้ชื่นใจหน่อยซิ   พูดจบด้วยความที่ตัวเองเงี่ยนอัดอั้นมานานแล้วก็เลยรีบดึงร่างเด็กสาววัยไร้เดียงสาเข้ามากอดจูบ หอมแก้ม  ระดมจูบไปทั่วแก้มและใบหน้าของเด็กสาวจนร่างของเธออ่อนระทวย มือข้างนึงก็คลึงเคล้าขยำเต้านมน้อยๆสองเต้านอกเสื้อยืดรัดรูปของเด็กสาวเล่นเบาๆ เพื่อปลุกอารมณ์เด็กสาวให้เงี่ยนจนหนูก้อยต้องเผยอปากออกมาพร้อมกับเสียงครางเบาๆ 
ซี๊ด.....ซี๊ด......ครูขา........ครูขา   ด้วยความเสียวซ่านในวัยสาวครั้งแรกที่มีผู้ชายมาลูบนมของตัวเองเล่น
ครูวิชัยจอมเจ้าเล่ห์ไม่ทันให้เด็กสาวได้ตั้งตัวอีกต่อไปแล้ว  จึงก้มลงจูบปากส่งลิ้นเข้าไปในช่องปากของหนูก้อย  พยายามเอาลิ้นดูดลิ้นของเด็กสาวแลกน้ำลายกันเต็มปากสร้างความเสียวซ่านให้กับหนูก้อยมากยิ่งขึ้นไปอีก  ส่วนมืออีกข้างนึงก็ลูบเล่นไปมาแถวๆหว่างขานอกกางเกงสั้นขาบานของเด็กก้อย
พ่อผู้ใหญ่บ้านเฒ่าเจ้าเล่ห์อีกคนเมื่อเห็นเพื่อนร่วมคอเดียวกันทำกับหนูก้อยหลานสาวของตัวเองล้ำหน้าตัวเองไปมากแล้ว  โดยที่หนูนุ้ยยังไม่ทันได้ตั้งตัว  จึงรีบดึงร่างของเด็กนุ้ยเข้ามาระดมจูบไปทั่วใบหน้า มือข้างนึงลูบไล้สองเต้านมน้อยๆนอกเสื้อยืด ส่วนอีกข้างนึงก็ลูบหีนอกกางเกงขาสั้นบานของเด็กนุ้ยเล่นเช่นกันโดยไม่ได้สนใจว่าครูวิชัยทำกับเด็กก้อยไปถึงไหนต่อไหนกันแล้ว  พอหันหลังกลับไปดูอีกทีก็เห็นครูวิชัยจับหนูก้อยนอนลงกับเบาะโซฟาร์  แล้วถลกเสื้อยืดพร้อมเสื้อในซึ่งเป็นบาร์ตัวเล็กๆพอปิดนมได้ของยัยก้อยขึ้นมาพ้นเหนือเต้านมน้อยๆขาวๆ ก้มหน้าลงไปใช้ปากดูดเลียหัวนมหลานสาวแกอยู่
อูยย์......ซี๊ดด......ครูขา.......ก้อยเสียวค่ะ   อย่าดูดนมก้อยซิค่ะครู   หนูก้อยร้องครางออกมาด้วยความเสียวซ่านปนสยิวเพราะการที่ถูกครูวิชัยจอมเจ้าเล่ห์ทั้งดูดทั้งเลียหัวนมสีชมพูอมแดงจนหัวนมแข็งตั้งชูชันขึ้นมา
โหๆๆครูวิชัยเก่งสุดยอดไปเลยครับ  ทำให้ยัยก้อยร้องครางออกมาได้  นมยัยก้อยดูดอร่อยดีมั้ยครับครู?
นมยัยก้อยทั้งขาวสวยทั้งน่าดูดเลียมากๆเลยครับพ่อผู้ใหญ่  ขนาดเท่าลูกผลส้มกำลังดีพอเหมาะมือเลยครับ
ครูวิชัยละปากออกมาจากการดูดเลียหัวนมหนูก้อยตอบพ่อผู้ใหญ่กลับมา 
พ่อผู้ใหญ่จับยัยนุ้ยแก้ผ้าออกให้หมดได้แล้วครับ  จะได้เห็นนมเห็นหียัยนุ้ยว่าสวยน่าเย็ดแค่ใหน  เดี๋ยวผมก็จะถอดกางเกงหนูก้อยออกมาดูหีเหมือนกันครับ
ได้ๆๆครับครู   พ่อผู้ใหญ่บ้านตอบเสียงตะกุกตะกักกลับมา  พอแกพูดจบก็จับยัยนุ้ยนอนลงบนเบาะโซฟาร์แล้วเริ่มถอดเสื้อผ้ากางเกงของหลานสาวคนสวยออกจนหมดเกลี้ยง พร้อมๆกับที่ครูวิชัยก็จับยัยก้อยแก้ผ้าออกจนหมดเช่นกัน
ตอนนี้เด็กสาววัย12ย่างจะ13ทั้งสองคน นอนเนื้อตัวเปลือยปล่าวอยู่บนโซฟาร์  อวดโฉมให้ครูวิชัยและพ่อผู้ใหญ่บ้านได้เห็นอย่างชัดแจ้ง
โหๆครูครับ  มันช่างสวยงามอะไรอย่างนี้   ตอนใส่เสื้อผ้าก็ยังดูยังเด็กๆอยู่เลย แต่พอแก้ผ้าออกมาเท่านั้น โตเป็นสาวกันแล้วครับ  ยัยนุ้ยนมกำลังขึ้นสวย  หีก็สวย  ขาวโหนกนูน ขนหมอยขึ้นที่หีเป็นเส้นบางๆแล้วครับครู
พ่อผู้ใหญ่เชื่อผมหรือยังหล่ะครับ?
เชื่อๆ ผมเชื่อครูแล้วครับ พ่อผู้ใหญ่ตอบแบบตะกุกตะกักด้วยความตื่นเต้นที่สุดเป็นครั้งแรกในชีวิตที่เห็นเด็กสาวมานอนแก้ผ้าให้เห็นจะๆกับตา
ตอนนี้พ่อผู้ใหญ่คิดว่ายัยนุ้ยโตเป็นสาวพอที่จะโดนเราสองคนเย็ดเปิดซิงรูหีได้หรือยังล่ะครับ?
ผมว่าเย็ดได้แล้วแหล่ะครับครู  ขนาดน้องสาวยังน่าเย็ดขนาดนี้  แล้วยัยน้ำพี่สาวมันจะน่าเย็ดขนาดใหน?
ก็คงจะน่าเย็ดเหมือนกันแหล่ะครับพ่อผู้ใหญ่   ครูวิชัยตอบพร้อมกับทำหน้ายิ้มๆ
แล้วหนูก้อย  เป็นยังงัยบ้างครับครู?
สุดยอดไปเลยครับ  หนูก้อยหีสวยขาวโหนกนูนน่าเย็ดเหมือนกันเลย  ขนหมอยก็กำลังขึ้นพอๆกับยัยนุ้ยเลยครับพ่อผู้ใหญ่
ท่ามกลางสายตาของคนทั้งสองที่กำลังวิจารณ์รูปร่างของเด็กสาวอยู่  แต่เด็กสาวทั้งสองคนถึงกับอายตัวเอง จนต้องเอามือขึ้นมาปิดหน้าปิดตาตัวเอง
หนูก้อยไม่ต้องอายครูหรอกน่ะ  รูปร่างหนูก้อยสวยถูกใจครูจริงๆ ขอครูดูหีของหนูก้อยให้ชัดๆหน่อยน่ะ  พอครูวิชัยพูดจบก็ใช้มือจับขาทั้งสองข้างของเด็กสาวแยกถ่างแบะขาออกจากกันอย่างช้าๆทันที
โหๆ สุดยอดๆ ไปเลย หีหนูก้อยช่างสวยงามน่าเย็ดอะไรขนาดนี้   ครูวิชัยถึงกับร้องอุทานขึ้นมา พร้อมกับปล่อยมือแล้วย่อตัวก้มหน้าลงไปจ้องมองตาแทบจะชิดกับโคกหีน้อยๆ
ก่อนจะใช้สองมือแหกแคมหีของเด็กสาวออกจากกันช้าๆ  ร่องหีสีชมพูอมแดงยังปิดสนิทอยู่เลย เม็ดแตดน้อยๆเผยอออกมาให้เห็นเพียงนิดหน่อย ตรงรูหีเริ่มมีน้ำเงี่ยนไหลซึมออกมาพอให้เห็นบ้างแล้วจากการถูกจูบเล้าโลมดูดเลียหัวนมเมื่อสักครู่ที่ผ่านมา  ก่อนที่จะพูดกับหนูก้อยขึ้นมาว่า
หีช่างสวยงามอะไรขนาดนี้   ขอครูดูดเลียน้ำเงี่ยนของหนูก้อยหน่อยน่ะ
โดยที่ไม่ทันให้เด็กสาวได้ตอบก่อนและทันตั้งตัว  พอพูดจบก็รีบก้มหน้าลงไปชิดโคกหีก่อนที่จะแลบลิ้นออกมาเลียขึ้นลงช้าๆกลางร่องหีสีชมพูอมแดงพร้อมกับดูดเม้มเลียเม็ดแตดน้อยๆของหนูก้อย
อูยย์......อูยย์......ซี๊ดด.......ครูขา  ครูขาหยุดก่อน   หยุดก่อนค่ะครู  ก้อยเสียว   มันเสียวจังเลยค่ะครู  หยุดเถอะค่ะครู   อูยย์......ซี๊ดดด......เสียววว
หนูก้อยร้องครางออกมาทันทีที่โดนครูวิชัยเลียหีเป็นครั้งแรกในชีวิต  พร้อมกับสะบัดตัวและขาไปมาเพื่อให้พ้นจากการที่กำลังถูกครูวิชัยเลียหีอยู่ด้วยความเสียวซ่านสยิวแบบสุดๆ
ครูวิชัยจอมเจ้าเล่ห์ที่เคยเย็ดเปิดซิงรูหีเด็กนักเรียนสาวๆมานับไม่ถ้วนแล้ว  ประสบการณ์ของแกมีหรือจะไม่รู้ว่าตอนนี้ยัยก้อยจะเสียวซ่านร่องหีขนาดไหนถึงไม่ยอมหยุดเลียหีตามที่เด็กสาวร้องขอ  อีกอย่างแกก็อยากให้หนูก้อยเด็กสาวได้ซึมซับความเสียวซ่านและเกิดอารมณ์เงี่ยนขึ้นมามากๆ ทำให้เด็กสาวได้ติดใจในลีลาการใช้ลิ้นของแกไปนานๆ  ทั้งดูดทั้งเลียร่องหี  ดูดเม้มเม็ดแตดน้อยๆ  ลิ้นแยงเข้าออกรูหีไปมา
อูยยย์.......ซี๊ดด......ซี๊ดด..........ครูขา  ก้อยเสียวใจจะขาดแล้วครู  พอเถอะค่ะครู  ก้อยไม่ไหวแล้ววว.......ครูขา
เสียงร้องครางของหนูก้อย ทำให้พ่อผู้ใหญ่บ้านถึงกับต้องเอ่ยปากชมครูวิชัยขึ้นมาทันที
ครูวิชัยเนี่ยช่างเก่งเสียจริงๆเลยน่ะครับ  เล่นเลียหียัยก้อยจนต้องร้องออกมาเสียงดังขนาดนี้   ได้อารมณ์จริงๆ ผมต้องลองดูบ้างแล้วหล่ะครับ  อยากรู้จังว่าน้ำหียัยนุ้ยจะอร่อยแค่ไหน.
...

gritkin

ว้าว กลับมาแล้วหายไปนาน ยินดีต้อนรับครับคุณ bubeeeeeee

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

navy868

ครูวิชัยได้เพื่อนร่วมอุดมการณ์มาคนนึงแล้ว...

airfoxus

นิยายในดวงใจอีกเรื่องนึงเลยครับ นึกว่าจะไม่ใด้อ่านต่อซะแล้ว ขอบคุณท่าน buubeeมากเลยครับที่แต่งมาให้ใด้อ่านต่อ

johnywalker

มีครูแบบนี้ ผมก็สบายใจ.......เฮ้ย ที่ไหนกันเล่า!!!
ยังดีที่เรื่องนี้เป็นแค่นิยาย

naitoom

เป็นเรื่องในตำนานจริงๆ นึกว่าจะจบแค่ตอนที่ 39 ซะอีก
ดีใจที่ได้อ่านตอนที่ 40 เพิ่มอีก ตอนใหม่นี้ยังมีรูปประกอบด้วย
ขอบคุณครับ

swbkk

ถึงจะหายไปนาน แต่กลับมาครั้งนี้ก็ไม่ทำให้แฟนๆผิดหวัง จัดเต็มความมันส์เหมือนเดิม ทั้งครูทั้งผู้ใหญ่ ช่างสามัคคีกันดีจริง แล้วอย่างนี้เด็กสาวๆจะไปเหลืออะไรล่ะครับ สงสัยจะหมดหมู่บ้าน 5 5 5

arsenyo

ponggunyuki2527

sofee

สมกับการรอคอย ไม่ผิดหวังจริงๆ
ยังไงอย่าลืมน้องเมย์นะครับ

filmfilmna7

ครูนี้อึดมาก กลาางวันก็จัดไป 2 คนแล้ว ยังมีตอนค่ำอีก สุดยอดดด

applej2k

เรื่องนี้ยังมีตอนใหม่ด้วย นี่ผมไม่ได้ฝันไปใช่ไม๊เนี่ย 555
ขอบคุณครับ

633sqd

มีเด็ดแบบนี้ผู้ใหญ่จะยอมกลับบ้านมั๊ยเนี่ย

rai2000

ใช่หายไปนานสมค่ากับการรอคอยขอบคุณมากครับ จะมีนุ้ยกับก้อยนั่งเอาหอยบดกับหน้าผมเอ้ยครูวิชัย ไม่ครับ

jubjub00

ขอบคุณสำหรับตอนล่าสุดครับ คราวนี้แท็กทีมกันทั้งครูทั้งผู้ใหญ่เลยทีเดียว ทำเอาอยากย้ายบ้านเลยทีเดียว