ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(โจ้) ตอนที่3

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 27, 2017, 01:48:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Zzllr

serrum

exelier

อ่าว ตอนแรกคิกว่าจบไปแล้วนะเนี่ย
ขอติดตามต่อนะครับว่าจะได้พี่มั้ย แต่ผมว่าไม่น่ารอด

ballzard

ได้ที่สุดก็ได้พี่ซะที เกลิ่นมาตั้งแต่ตอนแรกนึดว่าพี่จะโดนก่อนนะเนี้ย ::Shy::

yumer

olemantu

เป็นความตั้งใจที่จะสร้างฮาเร็มจริง ๆ แต่จะูแลส่งน้ำให้ไหวหรือเปล่า

yessuresure

พี่น่าเอาขนาดนี้ จะรออะไรอยู่ ซัดให้ท้องสักทีเลยมั๊ยล่ะ

XYZ

เออ พี่จ๋าให้ท่าซะขนาดนี้จะเหลือเหรอครับ จัดคาชุดชั้นในลายเสือเลยมะ ::Evil::

เป็นกำลังใจให้จัดครบทุกคนนะครับ>,< ขอบคุณมากครับ  ::Thankyou::

QAman

ตามอ่านตั้งแต่ตอนแรกเลยครับ เสียดายดันไม่ได้พี่สาวเป็นคนแรก แต่ก็ยังไม่สายเกินไปนะ

veerus

19662509

ผมว่าพี่จ๋าต้องชอบน้องโจ้อยู่แล้ว
ไม่งั้นคงไม่ยั่วน้องหรอก    สนุกครับ

anutit9119

ยังสนุกเหมือนเดิม แม้รอนานหน่อย รอติดตามอยู่นะ ขอบคุณครับ