ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จีบพี่แต่ได้น้อง 2

เริ่มโดย xonly289482, เมษายน 13, 2017, 05:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly289482

หลังจากวันนั้น ผมก็โทรหาฝน เธอได้เล่าให้ พ่อ และแม่ฟังเกี่ยวกับความสัมพันธ์ของเราทั้ง 2 คน แล้ว และดูเหมือนว่า โชคดีที่พ่อของฝน แม้จะดูอายุมาก แต่ไม่ใช่คนหัวโบราณแบบที่ผมคิด ท่านเปิดใจ ยอมรับกับเรื่องที่เกิดได้ ทำให้ผมไปบ้านของฝน จากสัปดาห์ละครั้งก็เปลี่ยนเป็น 2 ครั้งต่อสัปดาห์ ส่วนนึงก็เพื่อไปดูบอล และแน่นอนว่าทุกครั้งที่บอลจบก็ย่องไปหาฝน ก็จะมีเรื่องบนเตียง(ถ้าฝนนั้นยังไม่นอน)

โดยผมมักจะเป็นฝ่ายไปรุกเร้าเธอก่อน แม้บางครั้งที่ดูเหมือนจะไม่ยอมโดยการพยายามห้ามร้องอย่า แต่หลังจากโดนรบเร้าด้วยการเอื้อมมือไปลูบไล้ทั้งสองเต้าผ่านเสื้อผ้าแล้วค่อยๆ เลื่อนลงไปข้างล่าง ลูบไล้เนินหีช้าๆ รวมทั้งปลุกเป่าอารมณ์ ด้วยการเล่นไซร้ซอกคอเพียงเบาๆ หอมแก้มอีกเล็กน้อย ก็ทำให้ฝนนั้นมีอารมณ์ตอบอ่อนระทวยหมดแรงขัดขืน จนในที่สุดเธอก็ครางเบาๆเป็นสัญญาณให้รู้ว่าเธอพร้อมสำหรับคืนนั้นแล้ว

และแน่นอนทุกครั้งที่ผมกับฝนเย่อกัน เราทั้งคู่ต่างก็ส่งเสียงครางประสานกันระงม จนบางครั้งเสียงก็ดังเกินจนเล็ดลอดออกไปนอกห้อง(พ่อฝนเป็นคนบอก)หลังจากนั้นผมก็เข้าออกภายในบ้านหลังนี้เป็นประจำสม่ำเสมอ เสมือนว่าบ้านนี้เป็นบ้านอีกหลังของผมก็ไม่ปาน แน่นอนว่าเรื่องดูบอลนั้นผมก็ยังดู ทุกแมตช์ ส่วนเรื่องบนเตียงกับฝนนั้น ก็ยังคงเส้นคงวาเสมอ เพียงแต่ลดความถี่ลงจากแต่ก่อน

แต่ชดเชยด้วยการเปลี่ยนสถานที่ เช่น จากที่เคยเล่นกระหน่ำกันบนเตียง ซะส่วนใหญ่ ก็ลากเธอไปกระหน่ำ แทงตรงหน้าห้องน้องเธอบ้าง หน้าห้องของคุณน้าก็เคย รวมทั้ง บางครั้งก็นึกคึก ไปจัดโดยให้เธอหันหน้าออกนอกบ้าน แม้ตอนแรกดูเธอจะไม่ยอมแต่หลังจากอารมณ์ขึ้น คงไม่ต้องบรรยายมากใช่ไหมครับ ?

แล้วช่วง 1 ปีผ่านไปผมก็มีส่วนร่วมในบ้านนี้มากขึ้นไม่ใช่แค่เกี่ยวข้องกับฝนเพียงอย่างเดียวแต่ รวมทั้งกิจกรรมต่างๆ อาทิ วันเกิดของน้า ทั้งสองคน ขวัญ รวมทั้งไปเที่ยงร่วมกันทั้งครอบครัว โดยมีผมไปด้วย แน่นอนว่าเรื่องกามกิจนอกสถานที่ก็มีบ้างตามโอกาสอันสมควร

.........................

พอขึ้น ม.5 นั้นดูเหมือนจะไม่มีอะไรโลดโผนมากนักความรัก และเรื่องเรียนของฝน ถ้าจะมีเพิ่มเติมก็คงจะเป็น ลีลาบนเตียงของฝนที่จัดจ้านขึ้น รวมทั้งเธอมีลูกเล่น  เช่น รู้จักการออรัล รวมทั้งการขึ้นหย่ม พอผมถามว่าไปหัดมาจากไหน เธอก็ตอบมาว่า ของแบบนี้มันศึกษากันได้ สำหรับผม แม้จะดูแปลกใจบ้าง แต่ก็ดีใจหล่ะครับ ที่เรื่องบนเตียงจะมีสีสันมากขึ้นกว่าเดิม จนกระทั่งฝนขึ้นชั้น ม.6 สิ่งที่ทำให้ผมดูแปลกใจอยู่ไม่น้อย

คือ ฝนนั้นเริ่มแต่งหน้าเป็นบ้างครั้ง(ปกติผมจะไม่ค่อยได้เห็นฝนแต่งหน้าเท่าไหร่) และขวัญ เริ่มเข้าเรียนชั้น ม.4 โรงเรียนเดียวกันกับฝน ผมจึงได้รับคำไหว้วานจาก คุณน้า ให้ช่วยไป รับ ขวัญ กลับจาก รร. ด้วย เนื่องจากเห็นว่าอยู่ โรงเรียนเดียวกันกับฝน ดูเหมือนว่าตารางเรียนของฝน จะทำให้ผมได้มีโอกาสพูดคุยกับ ขวัญมากขึ้น เนื่องจาก ตารางเรียนของเธอ มีวิชาที่ต้องเรียน มากกว่าขวัญ อยู่ 4 วิชา ทำให้ผมกับ ขวัญ มักจะมาหาที่นั่งรอ ฝนเพื่อกลับด้วยกันในคราวเดียวเสมอๆ

ช่วงแรก ๆนั้น อาจเพราะยังไม่รู้ว่าจะพูดกันเรื่องอะไร เลยทำให้เราทั้งคู่ต่างก็ไม่ค่อยได้พูดจากัน เป็นอย่างนี้ได้ราวๆเดือนนึง จนกระทั่งขวัญมีเรื่องมาเล่า ผมถึงได้ เริ่มคุยกับขวัญ หัวข้อที่เราคุยกันมันก็ไม่ใช่เรื่องไกลตัวอะไรหรอกครับ ก็เป็นเรื่อง ขวัญนี่แหละ เธอมักบ่นให้ผมฟังอยู่เสมอๆว่า โดนเพื่อนแซวว่า " นั่นแฟนมารอรับหรอ ? " หรือไม่ก็ " มีแฟนแล้วก็ไม่บอกกันมั่งเลย อิจฉาว่ะ " อะไรทำนองนี้ตลอด

ซึ่งเธอก็ได้เล่า ถึงความสัมพันธ์กับผม ให้เพื่อนๆฟัง บรรดาเพื่อนสนิทเธอเชื่อ แต่กับคนที่ไม่สนิทมากก็ยังคงแซวเธออยู่เสมอๆ ผมเองก็มองขวัญแล้วก็ได้แต่ส่ายหัว พร้อมกับบอกว่า

" ปล่อยๆพวกปากหมามันแซวไปเหอะ ไม่จริง ก็คือไม่จริง ขวัญเองก็ไม่ได้ชอบพี่นี่นา "

ขวัญเองก็ยิ้ม แล้วก็พูดผสมโรง เออออไปกับผม พอฝนเรียนเทอมแรกเสร็จ เธอก็บอกกับคุณน้าว่า ขออนุญาตไปค้างบ้านเพื่อนเพื่อติวหนังสือ ในช่วงสุดสัปดาห์ ซึ่งก็ได้รับการอนุญาต จากคุณน้า ตัวผมเองก็ยังมาเป็นประจำอยู่เสมอๆ ดูเหมือนว่าการไปติวหนังสือของขวัญ จะทำให้เราทั้งคู่ห่างเหินเรื่องบนเตียงมาก จากที่เคยเอากันเฉลี่ย เดือน4-5 ครั้ง ก็เหลือเพียงเดือนละครั้ง สองครั้งเท่านั้น

ผมเองก็ได้แต่ทำใจปลอบกับตัวเองว่าเพื่ออนาคตของแฟนอดทนไว้ เรื่องราวระหว่างผมกับขวัญก็ดดำเนินไปแบบนี้ บางครั้ง ผมกับฝนก็ทะเลาะกันตามประสาคู่รักทั่วไป แต่ก็มักจะได้ขวัญมาคอยช่วยไกล่เกลี่ยจน เราทั้งคู่คืนดีกันอยู่เสมอๆ ดูเหมือนความรักของผมกับฝนจะไปกันได้ด้วยดีและคงไม่น่าจะมีขวัญได้ แต่เหตุการณ์ในช่วงไปเที่ยวฉลองสอบวันสุดท้ายจบ เป็นชนวนเหตุให้ผมไม่ได้รักกับฝนไปโดยปริยาย

ส่วนความสัมพันธ์ผมกับขวัญก็สนิทกันมากขึ้น เพียงแต่ไม่ได้มีความรู้สึกในเชิงชู้สาว โดยส่วนตัวนั้นขวัญเป็นคนที่ช่างพูด(และเป็นคนที่เก็บความลับได้เก่งเอามากๆ)บางครั้งก็ถามถึงเรื่อง ผมกับฝน แบบไม่เกรงอกเกรงใจว่า

" ไม่ได้เอากันแบบนี้ไม่อึดอัดแย่หรอคะ ? " ผมก็ได้แต่หัวเราะแล้วพูดว่า
     " ไม่เป็นไร " ทุกครั้งไป

ในช่วงวันสุดท้ายของการสอบนั้นฝนและเพื่อนหลาย ๆ คนในห้องต่างก็รวมตัวตัดสินใจไปเที่ยว รีสอร์ตทางภาคเหนือ 3 วัน 2 คืน โดยมีทั้งผมและขวัญ(ที่พยายามอ้อนวอน พ่อกับแม่ของเธอ)ได้มาด้วยทั้งหมดรวม 9 คน ชาย 4 หญิง 5 แต่พอวันที่ไปจริงๆก็มีคนเพิ่มมานั่นคือบรรดา แฟนของเพื่อนๆ อีก 4 ฝนทำให้บรรยากาศโดยรวมเรียกว่าคึกคักตลอดทาง

เมื่อพวกเราไปถึงที่พักแล้วก็แบ่งห้องเป็น 2 หลังด้วยกัน เนื่องจากคนเยอะกว่าที่ตกลงกับทางเจ้าของที่พักไว้ บรรดาเพื่อนๆ ของฝนก็แบ่งห้อง คร่าวๆ สำหรับเป็นคู่ๆ ไป 1 ห้องนอนได้ 4 คน ส่วนห้องของผม ก็มี ผม ฝน ขวัญ และคู่ ของเพื่อน ขวัญอีก 1 คู่ ผมจึงให้ขวัญไปนอนบนเตียงกับฝนแล้ว อาสามานอนที่โซฟาที่อยู่ไม่ไกลจากเตียงแทน

คืนแรกนั้นในที่พักบรรดาผู้ชายทั้งหมด ก็รวมตัวกันในห้องโถง เปิดทีวีนั่งเชียร์บอล ทีมเดียวกันบ้าง ต่างทีมบ้างก็แซวกันตอนผลจบในแต่ละคู่ไป พอดูบอลจบก็แยกย้ายกันไป แต่ไม่ได้นอนกันหรอกครับ ต่างคนต่างก็ย่องไปหาแฟนตัวเอง(รวมทั้งผมด้วย)

พอไปถึงที่เตียงผมก็สะกิดปลุกฝนเบาๆ ดูเหมือนว่า เธอจะไม่ได้หลับอยู่ ผมโน้มตัวลงไปหาพร้อมกระซิบเบาๆว่า
     " ขอนะ..." ดูเหมือนฝนจะอายมากๆ ผมจึงสะกิดแล้วชี้ไปทางอีกคู่ที่ตอนนี้กำลังเริ่มแลกลิ้นกันพัลวันโดยไม่สนใครในห้องแล้ว

ดูเหมือนฝนจะสนใจหนังสดตรงหน้าเอาเสียมากๆ จนถึงกับมองตาไม่กระพริบ จนพอทั้งคู่เริ่มโหมกระหน่ำซอยกันแล้ว ผมเอื้อมมือไปโอบฝน จากนั้นก็ค่อยๆ เลื่อนลงมาช้าๆถึงหว่างขา พอสัมผัสดูก็รู้ว่าหนังสดเริ่มส่งผลแล้ว กางเกงของฝนเปียกชุ่มไปด้วยน้ำหล่อลื่น ผมจึงไม่รอช้าจับหน้าฝนหันมา แล้วประกบริมฝีปากบดเบียดจากนั้นเราทั้งคู่ก็แลกลิ้นกันดู

หลังจากนั้นฝนก็เอื้อมมือมาโอบกอดผมไว้จากนั้น ผมจึงเพียงดึงกางเกงชุดนอนของฝนลงพร้อมกับถอดกางเกงตัวเองลงไปกองกับพื้น จากนั้นก็ขึ้นคร่อมฝน ดูเหมือนฝนจะจะกลัวเรื่องน้องน้องเห็นจึงได้ทำท่าจุ๊ปาก พร้อมชี้มาทางขวัญ ที่หันหลังให้เราทั้งคู่ไป ผมจึงพยักหน้า จากนั้นก็ค่อยๆ กดควยเข้าไปที่รู

ดูเหมือนฝนจะพยายมเม้มเสียงไว้
     " อืมมม อืมมม..." แต่พอผมเริ่มถอย เข้าออก แล้วเริ่มแทงเร็วขึ้น เสียงที่พยายามก็ปล่อยหลุดออกมา

" อ๊ะ อ๊ะ...อ๊า ... อ๊า....." ภายในห้องคืนนั้น มีเพียงเสียงระงม จากคู่รักทั้ง 2 คู่ที่ดังออกมา

หลังจากเกมรักคืนนั้นจบลง พวกเราต่างก็ไปอาบน้ำทั้งหมด ต่างพลางหัวเราะ แล้วต่างก็แยกย้ายกันไปนอน จน ช่วงเที่ยงของวันถัดมาพวกเราก็มากินข้าวเที่ยงกัน แล้วก็พาไปกันไปเดินห้าง กันเป็นหมู่คณะ พอตกเย็น พวกเราทั้งหมดก็ตั้งวงกินเหล้ากัน จากที่รวมตังหุ้นกันมา ซื้อเหล้ามาได้ 3 ขวด

ตอนแรกๆพวกเราต่างก็เกรงใจกัน ผสมเหล้าแบบบางๆอยู่ แต่พอเริ่มไปได้ ประมาน 2 ช.ม เหล้าก็เริ่มผสมหนักขึ้น ประมาน ช.มนึงผ่านไป เหล้าขวดแรกก็หมดลง แล้วอยู่ๆ ก็มีคนในวงเหล้าตะโกนมาว่า

"มาเล่นเกมกันป่าว ?" เราทั้งหมดก็ต่างก็กำลังคึกได้ที่ก็ตกลงตะโกน
     " เอา ๆ ๆ ๆ " กันถ้วนหน้า แล้วคนที่ถามก็บอก กติกาเกมการแข่งขันก็ง่ายๆ 
     " เริ่มจากกูก่อนนี่แหละ เป็นตัวอย่าง เริ่มเกม DoD Drink or Dance เลือกเอา ถ้าไม่เต้นก็กินเหล้าที่ตั้งอยู่กลางวง ถ้าหลับถือว่าแพ้ คนชนะได้เงิน ค่าเหล้าคืนไปเลย..."

แล้วเงินค่าเหล้าทั้ง 3 ขวดก็วางไว้กลางโต๊ะพร้อมเหล้า 1 แก้วแล้วเกมก็เริ่มขึ้นโดย วนทางขวามือ ในกลุ่ม แรกๆก็เลือกกินเหล้ากันหมดหล่ะครับ แต่พอผ่านไปสักพักก็เริ่มมีคนเลือกเต้นกัน จนในที่สุด ก็มีคนเริ่มทยอยหลับกัน แน่นอนว่า คนแรกก็คือขวัญนั่นแหละผมจึงต้องอุ้มไปวางบนเตียง แล้วกลับมาที่วงต่อ พอกินกันไปได้สักพัก พวกผู้หญิงที่เหลือก็เริ่มทยอยหลับกันไปหมด

ผมเองพอฝนหลับไปแล้วก็ตัดสินใจยอมแพ้ แกล้งหลับสักพักก็ลุกแล้วบอกว่าไม่ไหวแล้ว แล้วก็เดินกลับไปห้อง แล้วก็ไปอาบน้ำ พอถึงโซฟาก็เอนตัวลง ตอนที่ใกล้จะหลับแล้วนั่นเองผมก็ได้ยินเสียงคนเปิดประตูเข้ามาในห้อง ผมเองก็เดาว่าคงเป็นเพื่อนฝนหล่ะนะ คงจะเข้ามานอนแล้วหล่ะมั้ง แล้วสักพัก ก็มีเสียงประตูปิด

แต่แทนที่ห้องจะเงียบ กลับมีเสียงจ๊วบจ๊าบดังขึ้น พร้อมกับมีเสียงของฝนถามมา
     " พี่เขาหลับแล้วเหรอ ? " นี่จากที่จะหลับก็แทบจะเรียกว่าตาค้างเลยทีเดียว จึงพยายามมองก็เห็นเพียงเงารางๆจากแสงจันทร์ที่ส่องเข้ามา

ดูเหมือนฝ่ายชายจะพยักหน้าแล้วทั้งคู่ต่างก็ปลดเปลื่้องเสื้อผ้าของตัวเองออก จากนั้นก็เริ่มมีเสียงครางไม่ใช่ใครที่ไหน เป็นเสียงของฝนเองนั่นแหละครับ พอสักพัก เสียงครางของฝนก็เริ่มดังขึ้นเรื่อยๆ สักพักใหญ่ๆ ฝนก็ครางร้องเสียงหลง เมื่ออีกฝ่ายเริ่มซุกหน้าลงไปตรงหว่างขา แล้วเริ่มละเลงลิ้น

ดูเหมือน ณ.เวลานั้นฝนคงจะลืมความสัมพันธ์ ที่มีกับผมจนหมดสิ้น เพราะฝนได้แต่ร้องเรียก
     "ผัวจ๋า.... อ๊า....ซี๊ด...... เมียเสียวหีเหลือเกิน..... "

ดูเหมือนฝ่ายชาย จะละเลงลิ้นปลุกปั่นจนในที่สุดฝนก็กระตุกตัวเกร็งเพราะเสร็จสมไป เพียงแต่อีกฝ่ายนั้น ยังไม่เสร็จ จึงให้ฝนเป็นฝ่ายขึ้นขย่ม หลังจากฝนเริ่มขึ้นคร่อมฝ่ายชายแล้ว เธอก็จัดการกดสะโพกตัวเอง ให้โหนกหีบดเบียดฝ่ายชาย พลางถามว่า

" ชอบไหมคะ ผัวขา...." ฝ่ายชายนั้นไม่ตอบ ได้ร้องคราง พอฝนเริ่มโยกเอวไปสักพักจนกระทั่งฝ่ายชายเริ่มเด้งเอวสวนมา

ในที่สุดทั้งคู่ก็ประสานเสียงระงม จนทั้งฝน และชายคนนั้น เสร็จสมทั้งคู่ และดูเหมือนว่า แค่ครั้งเดียวคงยังไม่พอฝ่ายชายได้พยุงฝนไปที่ห้องน้ำ แล้วเริ่มบรรเลง รักในห้องน้ำอีกคำรบหนึ่ง ผมเองแม้พยายามข่มตาหลับ ก็หลับไม่ลงจนกระทั่งเกือบเช้า ด้วยความอิดโรยจึงผลอยหลับไป

...........................

หลังจากเกิดเรื่องในคืนนั้น ความรู้สึกภายในของผมก็สับสนปนเปกันไปหมด ภายในหัวของผม มีเพียงแค่ 2 คำถาม ซ้ำวกไปวนมา
     " เธอรักเขาตอนไหน ".....  " ทำไมถึงไม่รักเรา " ......

จนกระทั่ง ฝนได้เข้ามหาวิทยาลัย ฝนได้เลือกเข้ามหาวิทยาลัยรัฐแห่งหนึ่งซึ่งเธอได้บอกกับ พ่อและแม่ของเธอว่า ส่วนหนึ่งเพราะชอบในสายวิชานี้อยู่แล้ว ส่วนผมนั้นรู้ถึงอีกเหตุผลของฝนดี ว่าที่เธอเลือกเพราะมี ชายคนที่เธอเรียกเขาว่าผัว เลือกเรียนมหาลัยนั้นด้วย ดูเหมือนฝนนั้นจะยังไม่รู้ว่าผมได้เห็นเหตุการณ์ในวันนั้นเธอจึงยังคงวางตัวเหมือนเป็นแฟนผมเช่นเคย เพียงแต่ผมนั้นแทบจะไม่มีอารมณ์ตอบสนองกับเธอเลย

และเรื่องนี้เองที่เป็นชนวนเหตุให้ฝนทะเลาะกันกับผมอย่างหนัก ก่อนที่เธอจะขอย้ายไปอยู่หอใกล้ๆกับมหาลัยที่เรียน หลังจากที่ฝนได้เริ่มเรียนมหาลัยแล้ว ชีวิตของผมก็ยังคงดำเนินต่อไปตามปกติ ไปรับขวัญกลับบ้านและไปรับฝน กลับมาบ้านช่วงทุกๆสิ้นเดือน เพียงแต่สภาพของผมตอนนั้นบอกได้เลยว่าไม่ต่างอะไรกับร่างไร้วิญญาณ

เหตุการณ์ผ่านไป สำหรับผมที่ไม่ได้สนใจอะไรมากนัก เรื่องราวในช่วงนั้น แทบจะเรียกว่าไม่ได้จดจำอะไรเลย จนกระทั่งถึงวันเกิดขวัญ ซึ่งปีนี้ก็ยังฉลองกันตามปกติ เพียงแต่ฝนนั้นอยู่หอ หลังจากช่วงเป่าเค้กผ่านไปขวัญก็ได้ ทวงถามของขวัญ ซึ่งตอนนั้นผมไม่ได้เตรียมอะไรไปเลย ดูเหมือนขวัญจะงอแง ไปพักใหญ่ๆ ผมเองก็ไม่รู้จะทำยังไงก็ได้แต่ขอโทษขอโพยเธอยกใหญ่แทน

จนกระทั่ง คุณน้าแยกย้ายกันไปเข้านอน ก่อนผมกลับ ขวัญก็ได้เดินมาหาผม แล้วกวักมือเรียกผมไปหา พอผมก้มลงไปฟัง เธอก็พูดขึ้นว่า
     " งั้นขอเป็นแฟน แทนของขวัญละกันค่ะ " ไม่เพียงแค่พูดปากเปล่าเท่านั้น เธอยังแนบริมฝีปาก มาที่แก้มผม เบาๆ

สำหรับผมตอนนั้นก็เรียกได้ว่า ถึงจะสติไม่อยู่กับเนื้อกับตัว แต่เจอแบบนั้นไปก็ตกใจอยู่ไม่น้อย ขวัญดูเหมือนจะเข้าใจในท่าทีของผม จึงทำมือเป็นรูปไกปืน ทำท่ายิง แล้วร้อง

" ปัง!  หนูเอาจริงนะคะพี่ " ก่อนที่จะหันหลังเดินกลับไป และปล่อยให้ผมกลับบ้านไปแบบ งง ที่สุดในชีวิต

แล้ววันถัดมา ขวัญก็เล่นรุกเร้าผมโดยไม่ทันตั้งตัว จากปกติที่เธอนั่งหันด้านข้างเข้าหา เธอจงใจนั่งซ้อนแบบทั่วไป แน่นอนว่าสองเต้าที่กลมกลึงได้รูปไม่แพ้พี่ของเธอทาบหลังผมอย่างจงใจเพียงแต่ว่า เป็นอย่างนี้ทุกวัน บางวันเธอก็แกล้งโดยการโน้มตัวมากระซิบข้างหูระหว่างรถติดว่า

" พี่ขาหนูชอบพี่นะคะ " ไม่ก็ " พี่คะ ไม่ชอบหนูหรอคะ

ส่วนตัวผมเองนั้นก็ได้แต่อ้ำอึ้ง ทำอะไรไม่ถูก ความคิดในหัวของผมตีกันมั่ววุ่นวายไปหมดระหว่างคุณธรรมและความต้องการใจนึงนั้นก็อยากลิ้มลอง น้องเขยผู้นี้ แต่ก็อีกแหละครับ สำหรับผม ไม่ว่าจะตอบรับหรือปฏิเสธ ก็คงบอกได้เพียงว่า แพ้ทุกประตู จะตอบตกลงก็แพ้ใจตัวเอง จะไม่รับก็เหมือนกัยเสียโอกาสทองไป

แม้กระทั่งวันหยุดเธอยังอ้อนวอนขอร้องให้ผมพาเธอไปเที่ยวกับเธอ ดูเหมือนเธอตั้งใจที่จะเดินควงแขนผมประหนึ่งว่า เราทั้งคู่เป็นแฟนกัน สำหรับผมถึงจะไม่ได้รักฝน แต่ก็ยังคงเกรงใจฝนและพ่อแม่ของเธออยู่ จึงทำให้ผมนั้นไม่รู้ว่าควรจะวางตัวแบบไหนจริงๆเป็นอย่างนี้จนกระทั่ง ในที่สุด ก็ถึงจุดเปลี่ยนอีกครั้ง..........

...............................................

areja

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

soleza020

ขวัญ ดูนิสัยน่ารักมากเลยครับ ผู้หญิงอย่างนี้อยู่ด้วยไม่น่าเบื่อ ขอให้ผู้เขียน วางบทของขวัญดีๆนะครับ นานๆผมจะถูกใจตัวละครผู้หญิง จะรออ่านตอนต่อไปครับ

pj762856

อย่างนี้ไม่ผิดเพราะผู้หญิงเป็นคนเปลี่ยนใจเอง  น้องขวัญน่า.....

peddo

พี่น้องคู่นี้แรงจริง แต่ก็ถูกกระตุ้นมาตลอดวัยรุ่นก็เลยมีอารมณบ้าง ดีแล้วละครับที่ฝนเปลี่ยนใจ ทำดีได้ดีของสดใหม่กว่าครับ ว่าแต่ขวัญนี่ผู้ชายหรือหญิงนะครับ เห็นเรียกน้องเขย อิอิ

zooman

สำนวนการเขียน ลีลาช่างร้ายเหลือ ไม่ยืดยาวแต่ใจความหลักของเรื่องยังอยู่ครบ

เยี่ยมยอดครับ   ::WowWow::  ::WowWow::  ::WowWow::

cd13579

เขาไม่รักก็เลิกๆกันไป จะทนไปทำเขืออะไร
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

western

น้องสาวแฟนนี้เข้าใจแฟนพี่ดีนะ มีโอกาสอยู่ด้วยกันบ่อย คงไม่รอดหรอก อิอิ

fantastica

เชียร์ขวัญช่วยดามใจอีกเสีบง

biochem

น้องชวัญออกจะน่ารักนะครับ

ส่วนฝนปล่อยเค้าไปแหละดีแล้ว

gorncp

ขอบคุณครับ จุดเปลี่ยนมาตอนนี้แล้ว ดูแล้วสาวขวัญก็ไฟแรงเหมือนกันนะครับ

gritkin

โอเค เข้าใจชื่อเรื่องละ ทำไมถึงกลายเป็นแบบนี้ ไม่ต้องเสียใจ เราไม่ผิด คนนอกใจไม่ใช่เรา เรามีสิทธ์จะหาคนใหม่ได้เหมือนกันนี่ มานอกใจก่อนเอง เเต่ก็หนีไม่พ้นน้องเเฟนเก่าซะงั้น สนุกมากครับ มาต่อไวๆนะครับ อยากอ่านต่อ เป็นกำลังใจให้ผู้เเต่งครับ

633sqd

คนนึงมีใหม่แล้ว คนนึงก็เปิดทางซะขนาดนั้น ตามน้ำไปเลยไม่ต้องเกรงใจ ::Glad::

elviswhat

ว่าแล้วฝนไปฝึกวิชามาจากไหน จากนักเรียนชายอีกคนนี่เอง

dikky

น้องสาวมาทำหน้าที่แทนพี่สาว อะไรๆอาจจะดีกว่าก็ได้ครับ ขอบคุณครับ