ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มังกรหยก ฉบับวณิพก ตอน ลี้มกโช้ว เทพธิดาไหมแดง

เริ่มโดย zeech, เมษายน 13, 2017, 06:49:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

balan

ผมชอบจางซินอวี่ แสดงเป็นลี้มกโช้วในเวอร์ชั่นนี้ มากกว่า เธอดูน่ารัก สวยงามมากครับ

Oumale

ไม่เคยดูมังกรหยกนะ แต่ชื่อตัวละครสะท้อนคาแลกเตอร์มาก

kchumpot

เรื่องนี้เขียนได้สมใจแฟนๆเลยครับเพราะสงสารลีม๊อกโซ้จะได้มีความสุขเสียที

sunlightz

nil_zero

อาจารย์ป้าเลยหรอครับ ลี้มกโช้วก็สมหวังซักที หรือหลายที เวอร์ชั่นนี้ ลี้มกโช้ว สวยกว่าเสีย่วเล่งนึ่งจริงๆ

bootabe

Deadmask13

สุดท้ายลี้มกโซ้วก็หนีไม่พ้นมือของเอี้ยก้วย

rerngsak

Ordinaryman

เหมือนเติ่มเต็มจิตนาการ ของการได้ดูลีหมกโช้วในversionนี้ ชอบจริงๆครับ

tp3660

ผมมาอ่านช้าเกินไป ภาพประกอบจึงดูไม่ได้ เสียดายจริงๆ ครับ

sixteen

ใช่เลย ลีม้กโช้ว ภาคนี้สวยจิง แต่เซียวเล่งนึ่ง ดูธรรมดามาก ถ้าสวยยกให้ หลี่ยั่วถง