ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 19 – แส่หาเรื่อง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 21, 2017, 09:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tjnet

รอนานมากเลยครับสนุกมาก
น้องกานต์จะเป็นยังไงนะครับลุ้นๆ

minevolt

เฮ ขอบคุณสำหรับ 2 ตอนติดเลยนะครับ

ชอบแนวเรื่องที่เป็นแบบนี้ ไม่ว่าใครก็สามารถหลงไปกับรสกามได้ทั้งนั้นครับ
มันดูเรียลดี

indexjoe

sun_307

มาลุ้นกันว่าน้องกานต์คนสวยจะโดนชายคนไหนอีก

silenceghost

ออกมา 2 ตอนรวด สงสัยท่าน Ass จะไฟติดแล้ว ติดตามน่องกานต์ต่อๆ

darkerside69

รายงานตัวด้วยคนครับ ติดตามผลงานท่านมาหลายเรื่องแล้ว ก็ขอติดตามต่อไปครับบ

napakon

แส่หาเรื่องนี่ กานต์จะไปหาเรื่องเสียวอีกแน่เลย ต้องติดตาม

สมพร

zamakarn

Killeas

เห็นชื่อตอนแล้วรู้สึกเหมือนจะเกิดเรื่อง 555 ขอบคุณมากครับ

xfour

รายงานตัวติดตามครับ ตื่นเต้นดีจริงๆแต่ละตอน ขอบคุณครับ

outsider

ไม่ได้เข้ามาอ่านนาน พอเข้าก็เจออัพเดทน้องการต์ โชคดีจริงๆ

MasterRyan Icebb

ผมชอบเรื่องนี้นะ แต่ชอบ choice มากกว่าขอจัดน้องกิ๊ฟต่อได้มั้ยครับ T^T