ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่6

เริ่มโดย joker socool, เมษายน 28, 2017, 11:28:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

i-max

birdchangmai

กำลังลุ้นว่าน้องมายด์ จะโดนอะไรบ้าง ขออ่านก่อนนะครับ

VanessaStratos

ผมก็เคยไปช่วยแฟนทำโมบ้านอยู่เหมือนกัน สูบพลังชีวิตสุดๆ

VanessaStratos

พี่แต้วคงอยากท้องมากเลยอ่ะ

poison_react

ได้พยาบาลสาวแว่นมาเป็นทาสรัก ได้ทำครูสาวท้องกับเรา 
อะไรจะสุดยอดขนาดนั้น

จะว่าไป คนน่าสัยเกี่ยวกับศัตรูคนนึงคือ แพรวา ครับ มันแปลกเกินไปที่หล่อนยอมรับเรื่องประหลาดๆ ได้ขนาดเจอต่อหน้าครั้งแรก แถมมีเรื่องน้องมายด์ถูกฉุดจากคนต้องมนต์สะกดอีก
เดาเอาเฉยๆ ครัย

Rattawetch Ratchata

::Pull:: ใช้พลังมากก็เสี่ยงอีก แต่ความเงี่ยนคงสำคัญกว่า

smuity

อยากรู้เลยพระเอกจะได้เซฟโซนกี่คนกัน ขอบคุณมากๆ

whitegon

ฟินสุดๆไปเลยนิสัยของเอกก็พอรับได้ครับ

amtorff73

น้องขิมนี่รู้สึกว่าต้องเต๊าะนานมากกกก แต่ในที่สุดก็ได้ "ข.ไข่" มาซักที

sthanya

มีสาว ๆ คอยให้กำลังใจข้าง คงหายเหนื่อยแล้วมั้งครับ

ultrasonic

ได้พยาบาลสาวแว่น ได้ทำครูสาวท้อง ได้สาวมหาลัยไว้คลายเหงา  ::Bloody::
ต้องเรียกว่า ราชา Play Boy แล้วครับ  ::JubuJubu::

darksoul

คงยังจะต้องทะเลาะกับแกงเกอร์ไปอีกนานละ
รีดน้ำทุกวัน น้ำหมดตัว 

Pichit P

shevchenko55

ต่อยตีไม่เก่งไม่เป็นไร เอาเก่งเป็นใช้ได้ครับ 555

biboth2

2สาวที่ติดมาท่าจะน่ารัก อิอิ