ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่ปิดตาย (5)

เริ่มโดย twintower, เมษายน 28, 2017, 11:33:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peat

จะเป็นสาวแพงหรือเปล่านะ..ที่จะสามารถเปิดหัวใจที่ปิดตายไปแล้ว..ให้เปิดขึ้นมาใหม่..

itschelsea11

อ่านตอนนี้ละอมยิ้มเลยครับ แอบเชียร์แพง อิอิ

azerothx

แววนางเอกเริ่มปรากฎแล้ว คงไม่มีหักมุมนะครับ  ::Thinking::

biochem

ไหนบอกเปิดตัวนางเอกฮะ

เอาจริงๆ ผมยังเดาไม่ถูกเลยยยยย

ถ้าไม่ใช่แพงนี่ โกรธนะ  ::DookDig::

wattana2015

::Reader:: เป็นนิยายที่ผมชอบมากเลยนะครับ  อ่านสนุกละมุนละไมมาก  เนื้อหาละเมียดมาก ผมเผลออ่านไปเรื่อยๆแบบไม่คิดอะไร  แผล่บเดียวอ้าวจบตอนซะแล้ว  ::Sweat::  ผมอยากแต่งได้ละเมียดแบบนี้จัง  แต่จนใจนะเพราะยังไม่แก่กล้าพอ  ชั่วโมงบินยังน้อยไปเยอะ  แต่ผมดีใจที่ทายตัวนางเอกได้ถูกแล้ว  อิอิ ถูกด้วยแหล่ะ  ::Crying:: ที่จริงนิยายของคุณทวินนี่ผมว่าถึงไม่มีบทเข้าพระเข้านางเป็นส่วนประกอบก็ยังไม่ลดคุณค่านะครับ   ::WooWoo:: ขอชมด้วยใจจริงๆ ขอตามอ่านไปจนจบเลยครับ  ชอบผลงานคุณภาพของคุณทวินมากๆ   ::Fighto:: สู้ๆนะครับเอาใจช่วยสร้างสรรค์งานดีมีคุณภาพแบบนี้อีก ขอบคุณที่สร้างสรรค์งานดีๆมาให้อ่านครับ  ::Thankyou::

::Reader::  อืมม์นะ  น้องสาวหนูแพงเป็นฟรีแลนซ์เสียด้วย  คงได้ช่วยนางเอกก็งานนี้มั้ยน้า  เรื่องมันลงล็อคสวยงามละมุนละไมจริงๆ  งานละเอียดดีจังชอบเลยงานนี้   ::Dizzy::

durocman

ท่าน หอคอยนี่ร้ายมาก ทำให้คนอ่านติดงอมแงม แถมนานๆปล่อยของที  น้องแพงนี่ ของจริงเลยใช่ไหมครับ

ribone1234

ขอบคุณมากครับ

ยูเปิดใจคุยกับแพงเยอะจังเลย

ขอให้สมหวังไวๆครับ

BooM_Za

คุณ Twintower เขียนได้สนุกมากเลยครับรอตอดตามผลงานต่อๆๆ ไปนะครับสนุกทุกเรื่องเลยครับ

naitoom

เดินเรื่องดีครับ น่าติดตาม ชอบมากที่ค่อยๆเปิดเผยที่มาที่ไป สาเหตุที่ทำให้ ยู เป็นแบบนี้
ทำให้ผู้อ่านได้จินตนาการและเดาเรื่องที่เป็น

whizper

เชียร์แพงครับ ตั้งแต่ตอนที่เจอกันที่สเปนแล้ว ขอบคุณครับ

peepo2234

รอคอยส่าใครจะเป็นนายหญิงของพริ้นบาเซโลน่า

wasawat

อ่านเพลินดีครับเรื่องนี้ ขอขอบคุณสำหรัยเรื่องดีดีครัย

psm_mach

พระเอกนางเอกใกล้ชิดกันแล้ว คราวหน้าคงสนิทกันมากขึ้น อัปสรคงได้เวลาออกโรง ขอบคุณครับ

P Eet ✦Diamond✦

OMB... This is going one of the more intense novel that I have ever read in this site. I normally don't like drama for an erotica novel as I do believe that it defeat the purpose. But I kinda see the lure of this type of story and I hope that it will not be too many drama & jealousy that usually comes with this type of story!

A story of a man who close his heart to any possibility of love or affections due to event that happen within the last 5 years. Writer took great care in set up & lay out details of the story lines with  many many characters

I.M.O.  This story is suited for those that likes the drama and complex plots. Comes complete with hero & villains and what could possibly be a long drawn out plots & sub plots !

I would rate this as R rated for adult content & situations. It is not what would be considered an full erotica because the erotic scene was artfully done, not overly x-rated and also not very often!

Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

cobra888

เขียนได้สนุก น่าติดตามกว่านิยายที่เสียเงินอ่านอีก อ่านครั้งที่สองยังอยากอีก
ครั้งหน้า ถ้าเขียนแนวนี้ และต้องจ่ายค่าตอบแทนต่อความเหนื่อยยากของคนเขียน ก็เต็มใจครับ
   ขอเป็นกำลังใจให้ผู้เขียนคนนี้ต่อไป ::Shy::