ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(โจ้) ตอนที่5

เริ่มโดย joker socool, พฤษภาคม 12, 2017, 01:48:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ลูกแม่ ลำจวน หอมหวล

ไม่ผิดหวังที่ติดตามผลงานมีคุณภาพของบระเจ้าโจ๊กเลยครับเอาเป็นว่าชอบมากขอบคุณครับ

apichart2523

นายโจ้ได้ทั้งพี่ เพื่อนพี่ อยากเป็นอย่างนี้จังเลย กลับมาเกี่ยวกับเนื้อเรื่องโดนใจผมอ่ะ คือเวลาจิตนาการไปตามเรื่องคิดว่ามันเป็นเรื่องจริง ดังนั้นอารมณ์ผมก็ร่วมไปด้วย สรุปเขียนเก่งครับ สุดยอด ลวกเพ่.... ::Thankyou::

Northsouce North

รู้สึกว่าโจ้มันให้อภัยง่ายจัง แต่จะว่าไปแล้วมันก็เอาเมียชาวบ้านเหมือนกันนี่หว่า หยวนๆกันไป

yuta279

sarozzero

ดีที่ไม่มีดราม่าต่อ แล้วเมิ่อเอมี่ท้องจะทำไงต่อล่ะ  จะบอกเมียอีก2คนเลยหรือเปล่า หวังว่าจะไม่บ้านแตก

cat669

phaii

mygunko

taton

ดีนะที่พี่จ๋ามีเพื่อนในกลุ่มเท่านี้ ไม่งั้นได้ต่ออีกหลายตอนแน่ๆ

eternal6969

ไม่ไหวกับตอน 4 จริง ๆ อ่านแล้วแบบเซ็งกับเพื่อนพระเอกมาก รู้สึกรับไม่ได้ เฮ้อ แต่โทนเรื่องก็ยังสนุกอยู่นะครับ ชอบ

amtorff73