สามีให้หนูเป็นเมียหมา ตอนที่ 3 (ฟ้าเข้าคลับสวิงกิ้งคนกับหมา) | two-hitchhikers.ru

สามีให้หนูเป็นเมียหมา ตอนที่ 3 (ฟ้าเข้าคลับสวิงกิ้งคนกับหมา)

• 62 ตอบ
  • 13352 อ่าน
*

ออฟไลน์ darkgiggs

• Full Member
  • **
  • 132
  • 1236
ย้ายไปเขียนที่

และ

ไปตามอ่านตอนต่อไป และ เรื่องใหม่ๆ ที่นั่นได้เลยจ้าาา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 16, 2022, 05:07:27 am โดย darkgiggs »

*

ออฟไลน์ ัีyut888

• **
  • 90
  • 50
ติดตามอ่านอยู่ครับ

………………………………………………………………………………..

16/6/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด มักง่ายไปมั่ง
แบน 6 เดือน ( 16/6/2560-16/12/2560 )

………………………………………………………………………………..

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

………………………………………………………………………………………………….

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 16, 2017, 08:44:04 pm โดย areja »

*

ออฟไลน์ m123sako

• **
  • 72
  • 87
ติดตามอยู่เป็นเรื่องนึกภาพเเล้วตัวละครต้องสวยมากเเน่ๆ

*

ออฟไลน์ lunla

• Junior Member
  • 470
  • 192
เห็นชื่อตอนว่าจะปล่อยผ่าน ทนมาถึงp3 สุดท้ายอดใจไม่ไว้ครับ

ปล. อยากรู้ครับว่ามีจริงๆไหมคลับแบบนี้

*

ออฟไลน์ no2554

• **
  • 81
  • 116
ขอบคุณมากครับ

กรุณามาแก้ไข ปรับปรุงคำตอบด้วย
เพราะในห้องผู้ประพันธ์  ไม่ต้องการ คำตอบแบบนี้
ก่อนใช้งานห้องไหน ควรศึกษากฎกติกาของแต่ละห้องด้วย

……………………………………………………………………………..

16/6/2560   

mod อุตสาห์เตือนไม่มาแก้ไขก็แบนไป รีพลายมักง่ายผิดเงื่อนไขการรีพลายตอบ
ห้องผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 16/6/2560-16/12/2560  )

……………………………………………………………….
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 16, 2017, 09:34:33 pm โดย areja »

*

ออฟไลน์ palmy love

• **
  • 145
  • 0
รูปประกอบชวนฝั่นมาก ชอบแนวแบบนี้สาวสวยกับหมาหรือชายแก่ๆสกปรก

*

ออฟไลน์ bongzall

• **
  • 189
  • 82
คลับแนวใหม่ ถ้ามีจริงก็คงแปลกดี

*

ออฟไลน์ 1678405

• 357
  • 132
ติดตามคับ เฝ้ารอมาหลายวันเลยอยากรู้ว่าฟ้าจะเหลืองมั้ย

*

ออฟไลน์ coolkid2

• **
  • 229
  • 0
ดูแนวแล้วผู้หญิงในคลับนี่น่าจะสวยทุกคน อิจฉาหมานะครับ 55

*

ออฟไลน์ zeekky

• 352
  • 2348
เป็นคลับที่สุดยอดมากครับ

*

ออฟไลน์ Wiwek

• 483
  • 0
คลับแนวใหม่ให้หมาสวิงง

*

ออฟไลน์ t2222t2000

• 321
  • 50
เปิดตัวแบบนี้ก็ชอบหมอมิลเลยสิ

*

ออฟไลน์ pyt

• **
  • 107
  • 0
สุดๆไปเลยครับ เรื่องนี้ อยากรู้ว่าจะไปถึงไหน

*

ออฟไลน์ err

• Legend Member
  • 2286
  • 968
  • ดอนควาย
เป็นอีกคนครับที่ติดตามน้องน้ำฟ้าจากเมียคนจนเป็นเมียหมา

*

ออฟไลน์ holovelove

• Gold Member
  • 1348
  • 473
ในภาพหมอมิลสวยมาก ผมเสียดายแทนเลย
เหงาๆ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ