ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่2

เริ่มโดย joker socool, มิถุนายน 18, 2017, 08:49:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peera kum

panther

มาติน😎

น้องมายด์ทำพ่อหึง โดนจัดหนักลงจากเตียงไม่ได้แน่ๆ ยิ่งพ่อได้ยาไปแล้วด้วย ยาวๆไปเลยคับ ท้องแน่นอน  ::Thankyou:: ::Bloody::

mvkn77

liger0

ss24p

พ่อมีหึงลูกสาวซะแล้วแบบนี้โดนจัดหนักแน่เลย สนุกครับ ขอบคุณครับ

Danny Terry

จากที่อ่านเนื้อเรื่องน่าจะยาว ออกแนวไซไฟหรือป่าวครับ

thelegendary29

tp3660

พอได้ยาบำรุงดี บวกกับอยากให้ลูกติดใจ พ่อคงออกลีลาเต็มที่เป็นแน่

jack wan

สานต่อความมันส์พ่อกับลูกจนลืมแฟนละทีนี้