ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 20 : นาถลดา น้องรหัสของหนูโดนัท

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 24, 2017, 12:27:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คำถามร่วมสนุก ไม่มีผลต่อเนื้อเรื่อง คุณอยากให้ไอ้บิ๊กยิงมนุษย์ลุงตายไปให้พ้น ๆ ไหม

เอาเลยบิ๊ก ยิงลุงให้หมดแม็กเลย อิจฉามันเหลือเกิน เมียลุงแต่ละคนแจ่มๆ ทั้งนั้น
43 (14.9%)
ไม่มีทาง!!! มนุษย์ลุงต้องมีชีวิตต่อไป พระเอกของเรื่องจะตายง่าย ๆ ไม่ได้นะ
246 (85.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 289

zeebraa

เริ่มเข้มข้นขึ้นแล้วครับ อยากให้มีหักมุข แบบ บิ๊ก ตามจัดการเมียลุงแต่ละคน มันคงจะเป็นอีกรสชาดหนึ่งครับ

khokkhan

เอาใจช่วยชุมพลขอให้รอดปลอดภัย
เดี๋ยวไม่มีตอนมันๆให้อ่านเรืรองราวน่าติดตามขอบคุณครับ

xnosex

ประเภทล่อชาวบ้านไปทั่ว มันก็จะเสียวเสียวตรงนี้แหละ

xvenomz

อย่าเพิ่งให้บิ๊กได้จัดลุงหมดแม็ก นะครับ ตัวละครใหม่เพิ่งเปิดตัวเอง รอลุ้นครับ

hillking

artid

dujimak

งานนี้มียิงกันแน่ แต่จะยิงแบบไหนไม่รู้ลุ้นต่อครับ
ขอบคุณครับ

suriyamahajit

ziggy2

aeykook

อยากเป็นคุณลุงจัง

กรุณามาแก้ไข ปรับปรุงคำตอบด้วย
เพราะในห้องผู้ประพันธ์  ไม่ต้องการ คำตอบแบบนี้
ก่อนใช้งานห้องไหน ควรศึกษากฎกติกาของแต่ละห้องด้วย