ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 20 : นาถลดา น้องรหัสของหนูโดนัท

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 24, 2017, 12:27:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คำถามร่วมสนุก ไม่มีผลต่อเนื้อเรื่อง คุณอยากให้ไอ้บิ๊กยิงมนุษย์ลุงตายไปให้พ้น ๆ ไหม

เอาเลยบิ๊ก ยิงลุงให้หมดแม็กเลย อิจฉามันเหลือเกิน เมียลุงแต่ละคนแจ่มๆ ทั้งนั้น
43 (14.9%)
ไม่มีทาง!!! มนุษย์ลุงต้องมีชีวิตต่อไป พระเอกของเรื่องจะตายง่าย ๆ ไม่ได้นะ
246 (85.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 289

swss2511

ความโกรธบังตาทำได้ทุกอย่าง ลุงพลจะรอดมั้ยเมื่อโดนเด็กตามล่าโดยไม่รู้ตัว

mr.supply

เอาแล้วไงลุง อยากให้รอดครับอย่างลุงต้องตายคาอกเท่านั้น ขอบคุณครับ

boong

จะโดนดีแล้วลุง เจ้าเสน่ ดีนัก ยังไงก็รีบกลับมาต่อนะครับwriter 

munkza

ไม่มีน้ำยา ทำตัวเป็นแมงดา ยั้งจะมีหน้าคิดแค้นเค้าอีก

crazylex

นาถลดา อย่าบอกนะว่ารายต่อไปของตาลุง อิจฉาเว๊ย
งานนี้น้องบิ๊กซัดให้พรุนไปเลย หมั่นไส้ลุงแกแล้ว

samwai

saturn

ก็เพราะมันเหี้ยไง  สาวเจอของใหม่เจ๋งกว่าถึงทิ้งมัน

okai

chriooth1996

babyfinger28

โดนนายบิ๊กเล่นแน่งานนี้ มนุษย์ลุงจะรอดไหมนะตามลุ้นอยู่นะครับ ::Thinking::

ton2012