ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 23 : อยากกินโดนัท Pt2

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 02, 2017, 12:34:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nikubou

อ่าตอนที่แล้วจบรีบมาพบภาคต่อ ยังไม่อ่านแต่มั่นใจว่าได้เหนื่อยแน่

da1300

iammaa

วันนี้ลุง..ลุงเตรียมยา มาช่วยเพิ่มพลังด้วยหรือเปล่า..ท่าทางโดนัท ชิ้นนี้ ได้กินกันยาวๆๆ แน่เลย

tantawanjames

อิจฉาลุงพลจริงๆ มีแต่เมียเด็ดๆ จัดให้หนักเลยลุงเอาให้สมกับความดื้อของโดนัท

tummaba

โดนัทน่ากินจิงๆงานนี้ลุงพลเบาหวานขึ้นแน่ๆ555+

avata

สมการรอคอยสำหรับฉากสำคัญทีผู้แต่งบรรจงสร้าง ตืนเต้นเร้าใจครับ ขอบคุณครับ

ultramanpop

ห้าวๆ...อย่างหนูโดนัทอย่างนี้
เจอเล่ห์เหลี่ยมของ..มนุษย์ลุงไป
รับรอง...(หลง)โงหัวไม่ขึ้น

ba1na2

สุดยอดมนุษย์ลุงจริงๆครับ แล้วท่านผู้แต่งปูทางไปหาน้องนาถอีกด้วย ลุ้นครับว่าจะมันเหมือนน้องโดนัทมีรูหรือเปล่า ขอบคุณครับท่าน

peat

โดนัทชิ้นนี้ท่าทางจะหวานมันนะ..
แต่กินเยอะๆ..มนุษย์ลุงอาจจะจุกจนเหี่ยวและหมดแรงได้..

chairat04

โดนัทรสนม ขาวข้นหวานมัน ลุงสุดยอดการประพันธ์ ขอบคุณครับ

pp1659

ลุงพลเก่งจริงๆได้ใจโดนัทแล้ว ครั้งต่อไปก็สบาย

tama blue

สุดยอดลุง จะมีจุดหักมุมให้ได้ลุ้นอีกไหม 

soso123

เปิดมาแบบนี้ พรุ่งนี้ต่อแถวกินดันกิ้นครับ