ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuroya Kenji] Secret Female Student Council ความลับของท่านประธาน [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 06, 2017, 03:51:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

koper2sunfad

::Glad:: ::Glad:: จบแบบนี้โดนใจมาก แนวใสๆแต่จัดได้ใจนี่ละ

noker

สมมบูรณ์

cat669

สุดยอดดี ผลกระทบของการล้อเลียนมันก็รุนแรงดี
แต่ผลแบบนี้น่าอิจฉาดีครับ

ขอบคุณครับ

bunhelupu

เม้นไว้ก่อน อ่านจบค่อยมาต่อทีหลัง  ::Ahoo::

อ่านจบแล้วก็เป็นแนวใสๆวัยรุ่นๆโอเคดี ส่วนตัวชอบแบบแนวเนื้อเรื่องแต่คิดว่าการ์ตูนโดจินคงจะหาแนวเนื้อเรื่องได้น้อยเพราะต้องเอาพื้นที่ไปลงกับฉากนั้นด้วยทำให้มีพื้นที่ที่จะใส่เนื้อเรื่องน้อยลง แต่ถ้าแปลมาผมก็อ่านทุกเรื่องนะ

nekki

ธานประธานนี่แรงอะเปิดฉากมาจูบปิดปากเลย แสดงว่าอยากจัดอยู่แล้วซินะ

อะโด่พระเอกไม่ใจเลย เป็นผมนะหลังให้ตัวเล็กแล้ว เดี๋ยวไปซื้อตัวใหญ่ให้ทันทีเลย...

ส่วนแนวที่ชอบขอ ฮาเร็ม + โลลิ ลายเส้นนี้ท่านkaster เลือกมาเลย ดูงานแปลหลายๆเรื่องละ น่าจะspecเดียวกับผม555

633sqd

ปิดปากแบบนี้ไม่ยอมลืมแน่ๆ

กว่าจะยอมยิ้มเหนื่อยกันน่าดู แต่ประธานอกเบิ้มมาก

HypN♥s

บร๊ะ อายที่มีคนเห็นตอนยิ้ม แต่ตอนเอานี่ไม่อายเลยนะ

ปล.เหมือนแฟนผมเลย ไม่ค่อยยิ้ม (แต่ก็น่ารักนะ ปล.แอบชมเมียตัวเอง)  ::ChuChu::

ปล.2 วันนี้เพิ่งว่างเข้ามา ยุ่งทั้่งวัน

rasputin