ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SAVAN] Secret Nectar ความชอบที่บอกใครไม่ได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 16, 2017, 07:55:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bartender

ให้รางวัลตัวเอง เหมือนผมเลย ให้ทุกเดือน ถือว่าช่วยน้องๆเขา

jomtrai

ดีครับขอบคุณทีแปลให้อ่านนะครับ ขอให้แปลตลอดไปนะครับ

itschelsea11

บังเอิญเจอ บังเอิญเป็นคนเดียวกัน บังเอิญรู้สึกดีด้วย อะไรจะบังเอิญขนาดนั้นนน

hheenngg

เดาต่อนะคร้บ ว่าเดียวพอรู้ความจริง เจ้านายก้ใช้ให้นางเองมาทำให้ใน้โต๊ะชัวๆๆ

pongharu

Oreo5b

มาแนวนี้ สงสัยหัวหน้าจะได้ฟินไปอีกยาวแน่ๆ
ขออ่านต่อหน่อยครับ ::Reader::
^ ^

theballop

amdcom

tartlets

phuwarin

เจ้านายกับลูกน้อง โชคดีจังบอส ต่อไปไม่ต้องไปอาบน้ำแล้ว บนโต๊ะทำงานเลยบอส

(S)Kater

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ กรกฎาคม 16, 2017, 03:09:27 หลังเที่ยง
เหมือนจะมี ชื่อผิดไปช่องนึงนะ
จาก คาโอริ กลายเป็น ซาโอริ นะ
ช่วงคุณลุงพูด จู้จี้  ::Shy::

สงสัยง่วง  ::Oops:: แปลชื่อผิดไม่เป็นไร แต่ระวังละเมอชื่อผิดนี่ระวังนะ
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Tokien