เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 13 (โดนจับที่เขมร) | two-hitchhikers.ru

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 13 (โดนจับที่เขมร)

• 454 ตอบ
  • 27126 อ่าน
*

ออฟไลน์ darkgiggs

• Full Member
  • **
  • 132
  • 1264
ย้ายไปเขียนที่ แล้วนะครับ
ตามไปอ่านตอนถัดไปที่นู้นเลยได้  และเรื่องใหม่ๆ ก็จะลงที่นู้นแล้วนะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 05, 2022, 11:27:34 pm โดย darkgiggs »

*

ออฟไลน์ giffon36

• Junior Member
  • 545
  • 41
กำลังรออยู่เลยครับ

…………………………………………………………………………………..
  10/9/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 10/9/2560-10/3/2561 )

……………………………………………………..
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=180771.msg504031#msg504031

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

………………………………………………………………………………………………….
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2017, 09:15:39 am โดย areja »

*

ออฟไลน์ maxmartin

• **
  • 191
  • 55
เบรคไม่อยู่ละนายดำ น่าสงสารหนูแป้งครับ

*

ออฟไลน์ popeye077

• **
  • 235
  • 0
ไอดำเริ่มโหดเกินมนุษย์ขึ้นเรื่อย ขอให้แป้งรอดจากนายดำด้วย 

*

ออฟไลน์ peddo

• Ultimate Member
  • 4299
  • 1239
วิบากกรรมยังไม่หมดเหรอหนูแป้ง ดีไม่ดีโดนรุมที่เขมรอีก ป๊ะป๋าไปยังงี้จะตายเปล่านะครับ 😥

*

ออฟไลน์ review1972

• 3196
  • 1014
ไปกันใหญ่แล้วแป้งเอ้ย ต้องโทษพ่อนั่นแหละปล่อยให้เรื่องราวบานปลายซะขนาดนี้

*

ออฟไลน์ xonly-2022

• Banned!

• **
  • 119
  • 50
มาแล้วคราวนี้แบบซาดิสด้วยเยี่ยม

*

ออฟไลน์ anigkanjana

• Gold Member
  • 1430
  • 405
พ่อมาช่วยไวๆดิ ลุ้นเลยเนี่ย

*

jamesbuff

ขอบคุณครับ
หายไปนาน คิดถึง

*

scozember

โหดขึ้นเรื่อย ๆ  ::Hunger:: ::Hunger:: ::Hunger::

*

ออฟไลน์ devilsakura

• Junior Member
  • 405
  • 203
ซาดิสขึ้นเรื่อยๆเลยนะพี่ดำ แต่ก็ชอบ

*

ออฟไลน์ selfzii

• **
  • 114
  • 51
โหดแท้

…………………………………………………………………………………..
  17/9/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 17/9/2560-17/3/2561 )

……………………………………………………..
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=183250.msg609350#msg609350
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2017, 08:51:23 am โดย areja »

*

ออฟไลน์ olemantu

• 3521
  • 1551
ไอ้ดำมันเก่งอย่างหนึ่ง คือดูออกว่า แป้งคิดอะไร แต่แป้งยังหลงอยู่ยังไม่กล้าเสียง..คราวนี้ดูทีว่าเสียงป๋องจะไหวไม๊

*

ออฟไลน์ pongsan

• Veteran Member
  • 1800
  • 908
เห็นคำเตือนว่า ".....เนื้อหารุนแรง!" ::Horror::   ::DookDig::  ต้องรีบอ่านเลย...จะรุนแรงถูกใจไม๊น้ออออ? ::Dizzy::  ขอบคุณครับ ::Thankyou::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2017, 06:17:17 pm โดย pongsan »

*

ออฟไลน์ xonly-1786

• 3156
  • 1117
ขอบคุณมากๆ ครับ สุดยอดแห่งความเสียวเลยครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ