ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Outou Chieri] Gakkou no Kaidan ล่าท้าหมี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 19, 2017, 05:39:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Teeradon

hoiihoii

::Doubt:: ::Doubt:: ::Doubt::

นางเอกน่าจะโดนจัดการจาก 2 ผู้ร้านแน่นอน
(อันนี้เดาจากความคิดด้านมืด)

hoiihoii

::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

เหมือนกัยที่คาดเอาไว้ แต่แอบหักมุมเจอของจริงตอนท้าย
สุดยอดมากคับ
ขอบคุณคับ

macus007

เนื้อหาน่าสนใจมากครับ คลีนสะอาดทีขอรับชมต่อครับ

tontarn123

ตอนจบ โดนแค่มะเหงก เฉยๆล่ะมั้งครับ อิอิ

tontarn123

โห คลีนได้สวยงามมากครับ  เห็นต้นฉบับนี่ปวดหัวแทนเลย
ตอนจบไม่เหมือนที่เดาไว้ แต่ก็เจอผีสมใจ แล้ว 55

MadThunder

MadThunder

iamno0015

ชอบอาจารย์ท่านนี้เหมือนกันครับ ขอเดาว่าตอนจบ Happy ได้กันทุกคน

iamno0015

9 รอบเลยหรอ 555 ชอบลายเส้นมากได้อารมณ์ดี

jeejeexx1

omuu

omuu

จบแย้ววววว

อยากให้มีตอนต่อจังเลยยยยยยย อยากรู้จะเป้นยังไงกันต่อไป

ขอบคุนฮะะะะ งานดีีี