ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องจริงของผม (แนวแม่ลูก)1

เริ่มโดย Judy, ตุลาคม 05, 2017, 06:30:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Judy

ออกตัวก่อนนะครับใครไม่ชอบแนวนี้ขอไห้ผ่านไปเลย ผมเป็นคนอุดรครับ ปีนี้อายุก็ 22 แล้ว เรียนอยู่ในมหาวิทยาลัยแห่งหนึ่งในจังหวัดอุดรธานี เป็นคนต่างอำเภอครับ ค่อนข้างบ้านนอกเลยทีเดียว ทุกวันนี้ทางเข้าหมู่บ้านยังเป็นทางลูกรังอยู่เลย นึกสภาพดูครับว่าจะบ้านนอกขนาดไหน

เรื่องเซ็ก ผมมีปมมาตั้งแต่เด็กๆละครับ ใช่ครับฟังไม่ผิด ตั้งแต่เด็กๆจริงๆครับ เพราะผมโดนกระทำชำเลาจากครูประจำชั้นตั้งแต่อยู่ป.4 จากครูผู้หญิงนะครับ ห้าๆ ส่วนลายละเอียดนั่น ท่าใครอยากฟัง ผมขอดูจากเสียงตอบรับก่อนนะครับ มาเข้าเรื่องกันครับ ย้อนความตั้งแต่จำตวามได้นะครับ

ผมมีพี่ชายคนหนึ่งครับ อายุห่างกันสองปี มันมีขอเสียอย่างหนึ่งครับ คือมันชอบนอนจับจู๋ครับ ประเด็นคือมันไม่ได้จับจู๋ตัวเองนี้สิครับ มันไม่ได้เป็นเกย์เป็นตุ๊ดหลอกนะครับ  ส่วนสาเหตุที่ชอบจับนั่นจนทุกวันนี้มันก็ยังไม่บอกผมครับ บาปกรรมเลยมาตกอยู่ที่ผมสิครับ หนักสุดขนาดที่ผมฉี่ไม่ออกอะครับ ขนาดมันโดนแม่ดุมันก็ไม่วายมาแอบจับ มันบอกว่าถ้าไม่ได้นอนจับจู๋ผมมันนอนไม่หลับ

ผมก็ไม่รู้จะห้ามมันยังไง จนมันจบป.6ไป มันขี้เกียจเรียนต่อ ก็เลยขอแม่ไปทำงานกับน้าที่กรุงเทพฯ แม่ก็ไม่ได้ห้ามนะครับ ช่วงนั้นทางบ้านก็ขัดสนเรื่องเงินพอสมควร ก็เลยปล่อยพี่ไปทำงานกับน้า อ้อ น้าเปิดอู๋ซ่อมรถครับ แด่วจะหาว่าจบป.6เองทำงานได้แล้วรึ มันก็ไปจับนั่นจับนี้ช่วยน้าไปตามเรื่องละครับ

กลับมาเข้าเรื่องอีกทีครับพานอกเรื่องอีกละ ช่วงผมอยู่ป.4 ผมเริ่มสังเกตุสิ่งผิดปรกติในร่างกายตัวเองครับ นั่นคือเวลาจู๋ผมแข็งตัว หัวจู๋ผมมันถอกออกมาครับ ทุกคนคงสงสัย อายุแค่นั่นจู๋แข็งแล้วเรอะ แข็งสิครับเวลาอั่นฉีนานๆ เหรอว่าพึ่งตื่น ผมพึ่งมาสังเกตเห็นก็อิตอนไปเล่นน้ำห้วยกับเพื่อนนิแหละครับ

พอมายืนฉี่เลียงกันแค่นั่นแหล่ะ อ่าวทำไมจู๋พวกมึงถึงปลายแหลมแบบนั่นวะ ไอ้ของเราหัวดั่นทู่แถมหัวยังถอกอีก แต่ก็ไม่ได้นอยอะไรหลอกนะครับ ก็ตามประสาเด็กนั่นแหละครับ ก็มีล้อเล่นกันบ้างก็ว่ากันไป ขอเกริ่นอีกนิดนะครับ (นี้มึงยังไม่เข้าเรื่องอีกเรอะ) คือที่บ้านผมเนี้ยะ มีอาชีพทำนาครับ หน้านานี้แทบไม่ได้เข้าบ้านกันเลยทีเดี่ยว คือเวลาว่างจากนาแม่ก็จะพาไปเลี้ยงควายบ้าง เก็บเห็ด หาหน่อไม้ ไปตามเรื่องอะครับ

วันที่เกิดเรื่องเนี้ยะ ตอนนั่นผมอยู่ม.1ครับ ขนยังไม่ขึ้นเลย ชักว่าวก็ยังไม่เป็น มีแค่ปมตอนอยู่ป.4นั่นแหละครับ วันนั่นผมจำได้ไม่เคยลืมเลยครับ วันนั่นหน้าฝนละครับ ผมกับแม่ก็มานอนเฝ้านาปรกติ แล้วกระต๊อบที่นาเนี้ย มีแค่ที่นอนพับที่นอนได้สองคน กับมุ้ง แล้วก็ผ้าห่ม (นึกตามไปสิครับ) 

สรุปก็คือผมก็นอนด้วยกันกับแม่นั่นแหละครับ แล้วเวลานอนแม่ก็จะชอบใส่แค่ผ้าถุงนอน แล้ววันนั้นฝนดันตกลงมาหนักมาก ฟ้าก็ผ่าเสียงดังมาก ปรกติเวลานอนก็นอนใครนอนมันอยู่แล้วอะครับ จนอยู่ๆ มีจังหวะหนึ่งเหมือนฟ้ามันผ่าลงมาหลังกระต็อบอะครับ เสียงดีงมาก จนกระต็อบสะเทือน แม่ตกใจดึงผมมากอด ผมก็ตกใจไม่คิดว่าแม่จะกลัวขนาดนั้น ตัวแกสั่นเลยละครับ

แล้วไอ้ที่ดึงผมมากอด คือแม่ดึงแขนผมไห้ไปกอดแกนะครับ แกก็นอนหงาย ผมก็ได้แต่นอนกอดแก ทำตาปริบๆ อยู่แกก็ถามขึ้นมา
     "บักหำนอนละไป" (แปลว่าลูกนอนหรือยัง)
     "บ่คับ"(แปลว่าไม่ครับ) แล้วแม่ก็เงียบไป

จนผมรู้สึกมีอะไรมาขะยุกขะยิกตรงเป้ากาเกงผม อยู่ๆแม่ก็เอามือล้วงเข้ามาในกางเกงผม ผมนี้เสียวแปร๊บเลยครับ ผมก็มองหน้าไปทางแม่นะครับ ถึงจะมืดแม่ก็พอเห็นหน้ากันได้อะครับ ผมก็เห็นแม่ยังนอนหลับตาอยู่เลย แต่ที่มือแม่ก็เริ่มชักจู๋ผมขึ้นๆลงๆช้าๆ จู๋ผมมันก็แข็งสิครับ แม่ผมก็ทำอยู่อย่างนั้นทั้งๆที่ตาก็หลับอยู่ ผมก็เริ่มเสียวสิครับ มือที่กอดแม่ก็เริ่มบีบที่หน้าอกแก แกก็เลิกผ้าถุงลงให้ผมบีบได้ถนัดมือ

พอเริ่มถนัดมือผมก็บีบใหญ่เลยครับที่นี้ แม่ผมค่อนข้างจะตัวเล็กครับ ออกไปทางผอมๆ หน้าอกก็ไม่ใหญ่แต่ช่วงสะโพกนี้ใหญ่ใช้ได้เลยละครับ ผมก็ทั้งบีบทั้งเค้น มือแม่ผมก็สาระวนอยู่กับจู๋ผม จนมันแข็งโปกเลยทีเดียว แล้วอยู่ๆแม่ก็ดึงผมให้ผมขึ้นไปนอนทับบนตัวแก แกก็ถางขาออก ผมก็นอนอยู่ตรงกลางระหว่างขาแก คือแกไม่ได้ใส่ขั้นในเลยทั้งบนทั้งล่าง ผมก็ตัวเตี้ยกว่าแม่ด้วย แกก็ใสตัวผมลงให้เป้าเราตรงกัน

ตอนนั้นผมทำอะไรไม่ถูกเลยครับ ได้แต่นอนแข็งทื่แม่ดึงไปทางไหนผมก็ไปตามแรงแกนั่นแหละครับ พอเป้าตรงกันแม่ก็ล้วงมือลงไปจับจู๋ผมจ่อตรงหอยแก แล้วแกก็กดสะโพกผม ทีเดียวมิดด้ามเลยครับ ผมนี้เสียวแปร๊บที่หัวลำเลยละครับ ความรู้สึกมันต่างกับคอนป.4มาก ตอนนั้นมันแค่รู้สึกจักจี้ตอนขนมันมาสีตรงโหนกเราอะครับ แต่รอบนี้มันทั้งเสียวทั้งคับ

พอมิดลำแม่ผมก็กัดฟันกรอดเลยครับ แต่แกก็ไม่พูดอะไรนะครับ เงียบ ทั้งผมทั้งแม่ ได้ยินแต่เสียงฝนตกใส่สังกะสีเสียงดังมาก เพาะฝนนังตกหนักอยู่เลยครับ สภาพตอนนั้นคือกางเกงผมมันหลุดไปอยู่ที่เข่า ผ้าซิ่นแม่เลิกขึ้นมาอยู่ที่เอว ผมนอนทับแม่ลงไปทั้งตัวเลยครับ ทำตัวไม่ถูก ทั้งอึ้ง ทั้งงง ทั้งเสียว แม่ก็ถางขาออก มือทั้งสองก็จับสะโพกผม ค่อยๆดึง เข้าๆออกๆ ช้าๆ

แม่กัดฟันแน่นเลยครับ เหมือนแกจะกลั้นเสียง ได้ยินแต่เสียงฟันบดกัน กับเสียงถอนหายใจยาวๆ แล้วแกก็เริ่มจับพะโพกผมกระแทกใส่หนอกแก เร็วขึ้นเรื่อยๆ จนแกจะกระตุกแกกระแทกหนอกแกสวนใส่กับหนอกผมทั้งเร็วทั้งแรง คือแกไม่กลัวผมเจ็บเลยอะครับ คือแล้วเสียงหนอกกระทบกันดัง ตับๆ แข่งกะเสียงฝนข้างนอก ผมก็ได้แต่นอนตาปริบๆ เหงยหน้ามองหน้าแก เห็นแต่แกเชิดหน้ากัดริมฝีปากตัวเอง

พอแกกระตุกเกรงแกก็บดนอกแกใส่กับหนอกผมเหมือนจะไห้มันบี้บงไปในตัวแกเลยอะครับ แล้วเราก็นอนกันทั้งยังงั้นละครับ ตอนนั้นผมยังไม่รู้นะครับว่าน้ำแตกเป็นยังไง พอเช้ามาแม่ก็ทำตัวปรกติครับ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมก็เงียบครับ ต่างฝ่ายไม่พูดถึงเหตุการเมื่อวาน แต่หลังจากวันนั้นเหมือนมันกระตุ้นความต้องการของแม่อะครับ คือก่อนนอนเราต้องทำกิจกรรมแบบนี้เกือบทุกวัน

คือถ้าแม่ดึงมือผมเข้าไปกอดเป็นอันรู้กัน แต่แม่ผมแกก็ทำแค่แกเสร็จนะครับ คือ จับตัวผมขึ้นทับจับจู๋จ่อใส่ของแกแล้วแกก็จะเป็นคนจับสะโพกผมกระแทกใส่นอกแก พอแกเสร็จเราก็นอนทับกันอยู่อย่างนั้นแหละครับ จนอาทิตย์หนึ่งจากนั้นต่อมา เป็นอีกวันที่ผมไม่มีวันลืม วันนั้นเป็นวันเสาร์ครับ

.

swss2511

areja

คุณ Judy แจ้งมาหน่อยนะว่าเป็นงานเขียนเองหหรือ ก๊อปมา เพราะในเวปนี้ มีการจัดหมวดหมู่งานระดับหรือ ::Falling::
ว่างานประเภทไหนอยู่หมวดใด ลองอ่านกติกาการลงงานดูนะว่า งานเราเข้าข่าย ผงงานประเภทไหน?

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

devilzoa

สงสัยอบบนี้ต้องมีต่อครับ กำลังสนุกเชียวครับ

apichart2523

แหมเขียนดีจริงจริง ขั้นเทพ มาต่อให้จบนะครับ เยี่ยมเยี่ยมครับท่าน ::Thankyou:: ข้อยขอบคุณเจ้าหลายหลายเด้อ

mygunko

hanabombam

ต้องขอบคุณฟ้า ที่ทำให้มีโอกาสได้เสียวกับแม่อย่างนี้

werrlet

kabyala

เนื้อเรื่องดีครับอ่านแล้วอยากจะรู้ว่าตอนต่อไปจะเป็นยังไงแต่การบรรยารายละเอียดมันน้อยไปหน่อยมองไม่ค่อยเห็นภาพ ขอให้เพิ่มการบรรยายรายละเอียดอีกนิดนะครับจะแจ่มขึ้นมาก ขอบคุณครับ ( ขอโทษนะครับที่บังอาจติท่านนักแต่ง )

Sam เจนเชี่

::YehYeh::ตอน ป.4 ผมนี้อยากรู้จังเลย #ป.4ยังได้หรอ

tetete

แม่ช่วยสอนแบบนี้ อนาคตสาวๆหลงแน่นอน

akasaboy

มีแอบงงในช่วงแรก พาออกทะเลไปเยอะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

God25

Saturn Wang