ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 3 (จบตอน)

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 01, 2017, 11:52:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nankung

ปากแม่พาซวย ลูกจึงโดนจนเสียวเสร็จตามแม่ไปเลยทีเดียว

mamy

น้องหนิง หลงควยป๊อดแน่คราวนี้ กลายเปนเมียหลวงซะละทีนี้ อิอิ

ขอบคุณมากครับ ท่าน

meng5

xvenomz

เหมือนน้องหนิงจะติดใจขิกน้องป๊อดซะแล้ว หลังจากนี้น่าจะสนุกน้องป๊อดละ

mokung

อย่าเพิ่งหมดแรงนะป๊อดเอาให้ติดใจเป็นทาสกามรมณ์ทั้งแม่ทั้งลูกก่อน

yopern

ใหญ่เท่าขา ยาวเท่าแขน

ป๊อดจัดเต็มแบบนี้น่ามีภาคต่อแน่ๆ จะรอผลงานดีๆของท่านต่อไปนะครับ

oui

surway2532

แก้แค้นได้สะใจคนอ่านมากคับ ได้ทั้งแม่และลูกเลย ป๊อดเปลี่ยนจากไก่อ่อนเป็นไก่แจ้เรยนะเนี่ยต้องยกความดีให้น้าขิก

ped444

Narakja Naka

ป็อดเบาน้องหนิงหน่อยนะ น้องเค้ายังใหม่ ยังมีเวลาอีกนาน ส่วนแม่ก็จัดให้นางหน่อยล่ะกัน ...

pimmy121

น้องหนิงดูท่าจะติดใจของดีนายป๊อดแล้ว ครั้งต่อไปคงไม่ยากละ.. ::GiveMe::

swiftxx

ไม่รู้จะสงสารใครดี ระหว่างป๊อดที่ถูกดูถูก หรือ หนิงที่ถูกกระทำ 

midnightblusie

จัดข้างหลังเลยป๊อด จัดให้ลืมความแค้นเลยครับ

๋GEORGE

น้องหนิงท่าจะติดใจเอ็นป๊อดซะแล้ว สนุกขึ้นเรื่อยๆแล้วครับ

denchai phadungnuk

เรื่องอย่างว่าเรียนรู้ได้ว่องไวแท้ แต่จัดให้แม่ลูกแล้วจะทำให้ติดใจจนไม่เอาเรื่องได้รึเป่า รึน้าขิกมีวิธี