ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พลิกชะตาชีวิต ตอนที่ 4 ฟื้นอีกครั้ง

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 04, 2017, 11:40:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Fagamura Tomi

ฟื้นมาแล้วจะเป็นไงต่อเนี่ย ถ้าเข้าสู่ด้านมืดมีเหนื่อยชัว

pinmonkey

คนเราช่างเล็กน้อย ถูกแทรกแซงโดยชะตาทำให้ต้องเป็นไปตามสิ่งที่กำหนด แต่สอนก็ปรับตัวกับชะตาได้อย่างเร็ว ก็ได้สาวสวยขนาดนี้แค่เป็นหมันคงไม่กระไรนะ ขอบคุณมากครับ

tacklove

เฮ้อ ลุ้นแทบตาย ในที่สุดนายสอนก็จัดการเรียบทั้งแม่ทั้งลูกด้วยความฟินระดับสุดยอด แล้วหลังจากนี้ล่ะจะเป็นยังไง

Knight Templar

เป็นกำลังใจให้ผู้เข้ยนน่ะคับ อยากอ่านเรื่องนี้ต่ออีกยาวๆ

peteblack

สนุกมาก น่าติดตามมากครับ
แปลกดีเหมือนกัน นานๆทีจะมีพระเอกอ้วน หน้าตาธรรมดา

i_robot

เล่นทั้งแม่ทั้งลูกเลย

ถ้ากะเทยจับจะเกลียดไหมนะ

sthanya

ตื่นมาเจอสองแม่ลูกขย่มซะ ไม่รู้จะหมดแรงแล้วหลับต่อรึเปล่าคนไข้

yuta279

อันตรายจริงๆ ถ้าผู้ชายมาโดนตรงนั้น ถึงขนาดอยากฆ่าเลยทีเดียว

therasak

โชคดีหรือโชคร้ายไม่รู้ แต่ที่แน่ ๆ กว่าจะจบคงได้เหนื่อยกันอีกหลายยก กับสาว ๆ หลายคนแน่

reaperofvirgin

กำลังคิดอยู่ว่า จะทำยังไงดีถึงจะให้ผู้หญิงมาจับน้องชายได้โดยไม่โดนตบซะก่อนครับ555

snoob

ตื่นขึ้นมาสร้างความเสียวเพิ่มขึ้นอีกครับนี่จัดไปเเล้ว4คน

hanabombam

สดแตกในแถมน้ำยังเยอะอีก นี้ถ้าไม่ได้พรว่าให้เป็นหมันนะ สาวกุ๊กมีท้องบ้างแร่ะ

winnythepooh

เพิ่งจะฟื้นยังมีเมีย 4 คน แล้วถ้าร่างกายแข็งแรงดีแล้วจะมีอีกเท่าไร ต้องตามต่อไป

strikef.

ขอบคุณครับ สอนเอ๋ยพลังอันยิ่งใหญ่มากับภาระอันใหญ่ยิ่ง ดูแลตัวเองดีๆ นะ เหนื่อยแน่งานนี้ 555

spr566