ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พลิกชะตาชีวิต ตอนที่ 4 ฟื้นอีกครั้ง

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 04, 2017, 11:40:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wapwap

จะเรียกว่าโชคดีหรือโชคร้ายกันเนี่ยน้องสอน
ขอบคุณนะครับ ::DookDig::

samsung014

เสียดายที่ฟื้นแล้วแต่ยังขยับตัวไม่ได้ ไม่งั้นกุ๊กคงโดนจัดหนักกว่านี้ รีบๆแข็งแรงเลยนะสอน

morekung

บ้านคุณหมอจะมีลูกสาวอีกคนไหม แบบเป็นดาวมัธยม จัดสามเลยสุดยอด

Private Private

คุณลูกสาวเองก็ใช่ย่อยนะเนี่ย

mongk

ได้ฤกษ์ฟื้นตื่นขึ้นมา พร้อมกับได้เสียวแบบสุดๆ
คงเป็นการตื่นมาด้วยความสุข

darkwingzzz

ตอนนี้ก็ได้มาครอง 4 นางละ นี่ขนาดเพิ่งจะฟื้นนะเนี่ย
แล้วต่อไปจะขนาดไหนเนี่ย เหอๆๆๆ

dikky

นายสอนมีพลังวิเศษจากจ้าวพิภพนี่เองได้เมียทีเดียว2คนเลย

Phisuiti Suwacheecharan

ขนาดตอนสลบหลับยาวยังไ้มียสี่คน ตอนฟื้นนี่จะเป็นยังไงครับนี้

ba1na2

น้องสอนฟื้นแล้ว งานนี้มีจัดเต็มแน่
ปูเรื่องได้น่าติดตามจริงๆครับ
เป็นกำลังใจให้ครับผม

devilzoa

eka1325

ได้ลุ้นทุกตอนเลยอยากรู้เลยว่าฟื้นแล้วพระเอกของเราจะเป็นแบบไหน สนุกมากครับ

tummaba

กลับมาย้อนอ่านอีกรอบก็ยังสนุกอิจฉานายสอนจิงๆคับเมื่อไหร่ตอนต่อไปจะออกมาให้อ่านคับรอติดตามน่ะคับ

tn0032

สนุกมากครับ รอติดตามครับ แนวนี้ชอบมาก

panther